Hỏi về 1080p

donnie

E thấy số lượng phim 1080p do các nhóm rip nổi tiếng như ESiR,ctrlHD,...thường là hạn chế và đa số là của những nhóm rip hơi lạ...Cho e hỏi là nên chọn hàng 1080p của nhóm rip nào là ngon lành hơn cả.Những nhóm e thường thấy rip 1080p là eureka,refine,hv,cinelife,....Mong các anh có kinh ngiệm chỉ giúp...

havu

Ðề: Hỏi về 1080p

Theo mình thì, nếu nhóm mình thích chưa có film mình muốn thì chọn đở nhóm nào cũng được, sau này có điều kiện thì thay thế. chứ cứ lựa nhóm rip rồi bỏ quá những film hay e cũng không đáng lắm.

tieuthieugia

Well-Known Member

Theo mình thì, nếu nhóm mình thích chưa có film mình muốn thì chọn đở nhóm nào cũng được, sau này có điều kiện thì thay thế. chứ cứ lựa nhóm rip rồi bỏ quá những film hay e cũng không đáng lắm.

quá chính xác...k thể trì hoãn sung sướng được
cái sưu tầm và cái thưởng thức nóng phải giải quyết theo 2 lối thôi

Haihard

Member

quá chính xác...k thể trì hoãn sung sướng được
cái sưu tầm và cái thưởng thức nóng phải giải quyết theo 2 lối thôi

Nhiều khi nóng quá chơi cả bản xấu luôn ấy chứ. Cái chính là có mà xài đã anh nhỉ. Đời còn dài tha hồ mà lựa chọn.
Em thì quan tâm đến nội dung trước tiên, sau đó là hình ảnh, cuối cùng mới là âm thanh.

OTU_No7

nếu đã chỉ yêu thích 1 nhóm rip nào đó thôi thì bro cứ chờ đợi tự nhiên :)|:)|:)| khi nào có sp của họ thì...8->8->8->

Bên trên