hỏi về game BLOODY ROAR 2,3 ( ĐẤU TRƯỜNG THÚ)

DaiNguyenSoai

bác nào có bản dowload cho em xin với. em tìm mãi mà không thấy, nếu tìm thấy nhưng chơi không đc, bác nào đã từng chơi wa trên PC chỉ giáo em với! thank pro nhiều!

7978521

Member
Ðề: hỏi về game BLOODY ROAR 2,3 ( ĐẤU TRƯỜNG THÚ)

Hi ! Chào bạn.
Game này mình chơi trên PC cũng lâu rồi, game nhẹ và dẻ chơi.Sau khi dowd load bạn được 1 file .exe chơi trực tiếp không cần setup.
Bạn có thể vào file -> configuration -> controler để thiết lập các phím chức năng của game như lênh, xuống, sang trái, sang phải....
chúc bạn vui vẻ !

link dowd
Bloody Roar 2.exe
nguồn của bạn nhoxkent bên diễn đàn vn-zoom.com

Chỉnh sửa lần cuối:

DaiNguyenSoai

mình dowload về máy khi mở lên thì chỉ hiện lên 2 khung màu đen thôi, nó không vào chơi đc. không biết là bi gì nhờ bác giúp em với!

NBK_FOF

Active Member

ôi thời thơ ấu nay còn đâu !!! từng 1 thời play station !!!! up hộ bác chủ thớt !!!

DaiNguyenSoai

ôi thời thơ ấu nay còn đâu !!! từng 1 thời play station !!!! up hộ bác chủ thớt !!!

bác có biết cài trên PC không chỉ em với! em mài mò hổm rài nhưng không cài đc, khi dowload về play thì chỉ hiện lên 2 khung màng hình đên thui thôi! em khổ wa!

NBK_FOF

Active Member

bác có biết cài trên PC không chỉ em với! em mài mò hổm rài nhưng không cài đc, khi dowload về play thì chỉ hiện lên 2 khung màng hình đên thui thôi! em khổ wa!
Em cũng chưa bao h chơi trên PC cả nhưng mà cái file .exe ở trên đã download thử về test thì thấy ko chơi được luôn !!! báo lỗi ko thể chạy trên win được ~X(
Đợi bác pro nào vào giúp 1 tay cái !!! Up

vvan95

Well-Known Member

bác load cái PSXeven khác rồi dùng winrar lấy cái game BLOODY ROAR ở trên ra chạy với cái PSXeven là ok
p/s có lẽ cái PSXeven trên bĩ lỗi

DaiNguyenSoai

bác load cái PSXeven khác rồi dùng winrar lấy cái game BLOODY ROAR ở trên ra chạy với cái PSXeven là ok
p/s có lẽ cái PSXeven trên bĩ lỗi

bác nói rỏ hơn tí cho em hiểu với. em download rất nhiều bản khác nhau của các web nhưng điều không play đc bác ah! bác giúp em với em thank bác nhiều ah!

DaiNguyenSoai

bác nào đã từng setup thành công game này trên PC thì chỉ em với, em thank các bác nhiều ah! em làm mãi mà k đc, chỉ 1 khung hình đen thôi! :((

vvan95

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

DaiNguyenSoai

game Game.cdz - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất em Dowload cái này về chỉ là 1 file màu trắng k mở đc bác ah!

PSXeven_1_1_3_(Viet_hoa).rar - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất
còn cái này em mở lên chạy file exe thì nó hiện lên 2 khung hình màu đen và có bản hỏi là: unhandled exception. save a crash dump?

vậy là sao vậy bác? em cần làm thế nào mới có thể play đc đây:((

yinyang

game này ko lên nối ps3, cũng thích dòng này, đơn giản dễ chơi, thích nhứt con Jenny, the Bat :x

DaiNguyenSoai

game này ko lên nối ps3, cũng thích dòng này, đơn giản dễ chơi, thích nhứt con Jenny, the Bat :x

bác biết thì chỉ hộ em với, em download về mà chơi k đc :((
" game này ko lên nối ps3 " là sao bác?

vvan95

Well-Known Member

game Game.cdz - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất em Dowload cái này về chỉ là 1 file màu trắng k mở đc bác ah!

PSXeven_1_1_3_(Viet_hoa).rar - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất
còn cái này em mở lên chạy file exe thì nó hiện lên 2 khung hình màu đen và có bản hỏi là: unhandled exception. save a crash dump?

vậy là sao vậy bác? em cần làm thế nào mới có thể play đc đây:((

chạy file( PSXeven.exe rồi bấm vào tiệp -> nhập vào đĩa ảo vào) rồi tìm đến file game mà bác load về là ok

7978521

Member

cho hỏi bạn xài bản window nào zậy.mình dowd về thì chỉ chạy file exe là được.không cần cài thêm gì nửa hết.thân!

DaiNguyenSoai

cho hỏi bạn xài bản window nào zậy.mình dowd về thì chỉ chạy file exe là được.không cần cài thêm gì nửa hết.thân!

bẩm bác em xài window 2007. em chạy file exe thì hiện cái bản như trên bác VVAN95 ở trên, nhưng khổ nổi nó hiện lên màu đen và có bản hỏi YES, NO là: unhandled exception. save a crash dump? nên em k hiểu gì hết, bác giúp em với ah!

nó như thế lài nè các bác:

Chỉnh sửa lần cuối:

NBK_FOF

Active Member

coi chừng em với bác chủ thớt là hệ điều hành 64bit còn mấy bác kia là 32bit nên nó bị như thế ?!?!!

NBK_FOF

Active Member

đã kiếm tra thử và báo là ko đúng hệ điều hành, software này chỉ chạy được trên hệ điều hành 32bit ko dành cho 64bit, thế bác có bản dành cho 64bit ko?!!

NBK_FOF

Active Member

Hình như bác vvan95 lấy bên free4vn.org ;))

Bên trên