Hỏi về giá của Denon 1909

Chào các bác,
Em đang muốn mua 1 em Denon 1909 nên đang đi tham khảo giá. Các bác biết giá của em này là bao nhiêu ko ạ? (HN hoặc TP.HCM đều ok). Giá em biết ở Điện tử Tiến Thanh (HN) là 730$ theo giá trên website, e cũng chưa mặc cả. Theo các bác thì bao nhiêu là ok ạ?

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Hỏi về giá của Denon 1909

Chào các bác,
Em đang muốn mua 1 em Denon 1909 nên đang đi tham khảo giá. Các bác biết giá của em này là bao nhiêu ko ạ? (HN hoặc TP.HCM đều ok). Giá em biết ở Điện tử Tiến Thanh (HN) là 730$ theo giá trên website, e cũng chưa mặc cả. Theo các bác thì bao nhiêu là ok ạ?

HCM : 680$ và cũng có thể tốt hơn..........

tieuthieugia

Well-Known Member

vậy là món này miền Nam có giá tốt hơn miền Bắc rùi.............

Cảm ơn các bác! Còn bác nào có ý kiến gì nữa ko ạ?

con nay em nghĩ tầm 600$ là đẹp!

mình mua $640 tại Sơn Hà đầu tháng 1/2009

Hôm nay em đã định đi mua rùi. Ra Tiến Thành còn mỗi 1 con Demo, bác chủ cửa hàng nói mang về xài 20 ngày sau có hàng đổi cho con mới. Nhưng giá thì chát quá, ko down chút nào. Hix. 700$ ko bớt tí nào. Hix.

Bác mua 640$ ở HN hay ở đâu vậy? 600$ thì mua ở đâu hả bác luciano? Có nhờ bác đi mua đc ko? Hix!

tieuthieugia

Well-Known Member

Hôm nay em đã định đi mua rùi. Ra Tiến Thành còn mỗi 1 con Demo, bác chủ cửa hàng nói mang về xài 20 ngày sau có hàng đổi cho con mới. Nhưng giá thì chát quá, ko down chút nào. Hix. 700$ ko bớt tí nào. Hix.

Bác mua 640$ ở HN hay ở đâu vậy? 600$ thì mua ở đâu hả bác luciano? Có nhờ bác đi mua đc ko? Hix!

làm vậy là k muốn bán thui (để show muh) chứ giá bán mới còn thấp hơn muh...

mrtuanvn

Member

$640 ở Sơn Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Sài gòn.

vinhannghia

Các bác có biết giá con Pioneer VSX-709 ?

meomatto

Active Member

Giờ mua 1910 chứ 1909 làm gì nữa? Nếu ko thì mua Pioneer VSX-819 chắc cũng tương đương 1909. giá 10tr mấy tại carings.

Bên trên