Hỏi ý kiến các bác về con Card sound ASUS Xonar HDAV1.3 Deluxe HDMI 7.1

minhhoavinacad

Em đanh định mua con này để cắm vào em la già ở nhà xem HD
Thông số của nó:
- Full-HD Audio/Video digital output- HDMI v1.3a compliance- Non-downsampled 192kHz Blu-Ray audio- Splendid Technology Video enhancement- Complete Dolby True HD & DTS Master Audio support - In addition to the Xonar HDAV1.3’s features, the Xonar HDAV1.3 Deluxe packs the HDAV H6 surround channel expansion card. The HDAV H6 offers 120dB SNR*, ultra-low 0.0004% distortion, and swappable opamps on each channel.- HDMI Input/Output; Digital S/PDIF Input/Output- 7.1 Channel Analog Output.

Nghe thì hoành tráng nhưng không biết thực tế nó thế nào?
Các bác góp ý cho em đựoc không?
Cảm ơn các bác nhiều!

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Hỏi ý kiến các bác về con Card sound ASUS Xonar HDAV1.3 Deluxe HDMI 7.1

Đang xài good, mà bạn xài LG thì có giải mã DTS HD và Dolby True HD ko mà xài e này, nếu có thì lấy con HDAV 1.3 thôi đừng lấy deluxe làm gì fí tiền, hơn có cái card mở rộng dùng cho loa vi tính thôi.

Achilles

Em đanh định mua con này để cắm vào em la già ở nhà xem HD
Thông số của nó:
- Full-HD Audio/Video digital output- HDMI v1.3a compliance- Non-downsampled 192kHz Blu-Ray audio- Splendid Technology Video enhancement- Complete Dolby True HD & DTS Master Audio support - In addition to the Xonar HDAV1.3’s features, the Xonar HDAV1.3 Deluxe packs the HDAV H6 surround channel expansion card. The HDAV H6 offers 120dB SNR*, ultra-low 0.0004% distortion, and swappable opamps on each channel.- HDMI Input/Output; Digital S/PDIF Input/Output- 7.1 Channel Analog Output.

Nghe thì hoành tráng nhưng không biết thực tế nó thế nào?
Các bác góp ý cho em đựoc không?
Cảm ơn các bác nhiều!
xài tốt bác ơi ...nếu co slim lấy con slim cũng ok ko cần 1.3 :)>-

Nghia_PMT

Well-Known Member

ah, ku Achilles mới lên đời con main mới ah

phuong210876

Mua làm gì. VGA pass tờ ru DTS MA qua HDMI được rồi cần gì phải ASUS xonar pro hỏi Mod mạnh thắng chỉ dẫn cho.

Achilles

Mua làm gì. VGA pass tờ ru DTS MA qua HDMI được rồi cần gì phải ASUS xonar pro hỏi Mod mạnh thắng chỉ dẫn cho.

mấy con Ati .. dung chip Reatek ko khoái lắm :-"

Hơn nữa con 1.3 có analog nghe nhac rât OK thi tội gi ko mua nhỉ con VGA cho nghe nhac chuối lắm keke

ah, ku Achilles mới lên đời con main mới ah

Đau em xài main kia khi con X48 này di bh .. giờ bh xong rồi à

Bên trên