Hôm nay diễn đàn đông vui quá!

HDSaiGon

Super Moderators
Sáng ra lên công ty mở máy online, thấy bác Phương thông báo vụ Đinhvannam & Tieuthieugia lên báo tuổi trẻ, vào đọc thấy vui quá chừng. Chắc do hiệu ứng lên báo hay sao hôm nay diễn đàn online đông thế không biết : 617 người đang online....Nếu tiếp tục phát huy kiểu này thì HDVN sớm lọt top 100 site công nghệ hàng đầu của Vn

NganGiang

Member
Ðề: Hôm nay diễn đàn đông vui quá!

Chích xác đó bác HDSAIGON,em cũng đọc báo và giờ reg nick tham gia HDVN rồi nè. Không lâu nữa không chừng host HDVN chịu không nổi ý chứ.

quvinh

Active Member

Giờ đã ko chịu nổi rồi, cuối tháng nào cũng ko còn BW mà vào nữa. Hy vọng ban quản trị sớm nâng cấp thêm cho HDVN

HDSaiGon

Super Moderators

Giờ đã ko chịu nổi rồi, cuối tháng nào cũng ko còn BW mà vào nữa. Hy vọng ban quản trị sớm nâng cấp thêm cho HDVN

Mới nâng gói host lên ngày hôm qua rồi bạn. Anh em cứ an tâm, BQT cố gắng sẽ hạn chế đến mức thấp nhất các lỗi của diễn đàn!
Chúc anh em sức khỏe & thành công!

manhthang

Huyền Thoại

Ước gì 425 khách đó chuyển thành thành viên 8-x 8-x 8-x

Chắc luôn bác ạ, lời ước sắp thành hiện thực =D>
Hôm qua cả ngày không làm ăn gì được vì hết bw, hôm nay vào đọc xong shock quá cũng hết làm ăn được gì luôn :D

dino

Active Member

em cũng vui lây :"> lên báo nó có tác dụng kinh thật, chứng tỏ bà con ta hiểu biết về HD vẫn còn số lượng rất rất nhỏ

havu

em cũng vui lây :"> lên báo nó có tác dụng kinh thật, chứng tỏ bà con ta hiểu biết về HD vẫn còn số lượng rất rất nhỏ

ủa hỏi gà cái, hd là gì vậy? 8-x

Có cái banner to đùng nên bw cũng đở lo :D:D

HD_NT

kỉ lục truy cập hdvietnam mà cứ bị phá liên tục như vầy thì tội nghiệp cho pác admin và các pác mod wá ! nhưng mà càng đông càng vui phải ko các pác

Bên trên