Hơn cả đam mê

kingque

Ðề: Hơn cả đam mê

Đam mê lắm nhưng chưa có điều kiện để thực hiện dc.....

giachungvn01

Đam mê 1 thứ gì đó thì mính đã từng, còn hơn cả đam mê thì chưa từng :)

Sylar

Chưa thực sự tìm thấy đam mê của mình là gì các bác à

leesang

Well-Known Member

Đam mê lắm, sắm cho nhiều, mà tiêu thì không ít nên cuối cùng đam mê trước đích thực thì để từ từ tính.

Tú ị

Tình yêu sẽ khác với tình yêu đích thực,..
Mai sau lại có khái niệm tình yêu hơn cả đích thực...
Sao cứ phải nâng cao ý nghĩa khái niệm? để rồi chẳng biết đỉnh tột cùng nó nằm ở đâu!

Đơn giản hơn thì đó chưa phải là Yêu, chỉ là tự ngộ nhận thôi. Yêu hay chưa hãy đễ cho tự nhiên nhận xét.
..................................................................................

mình mạn phép noi: nếu bạn đam mê một thứ nào đó như xem phim HD hoặc ngiền ngẫm hàng giờ trước một đôi tai nge hoặc một đĩa CD mà bạn ưng ý nhưng bạn lại không có thời gian hoặc không thể xắp xếp ? bạn sẽ làm gì ? câu trả lời của mình chắc không như các bạn ngĩ ? vì nếu bạn đam mê hãy dành thời gian dù chỉ một chút thôi ..... một chút thôi .... bạn nhé .... bạn sẽ nhận được kết quả xứng đáng với những gì mình bỏ ra dù chỉ là một chút thời gian rảnh rỗi ... nhưng lại có thể giả tỏa được niềm đam mê của mình ....dù chỉ là một chút thôi ...

mmo2112

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hơn cả đam mê

Cứ hoàn thành nghĩa vụ với gấu xong hãy vào HDVN, sau khi thoát HDVN bác cố gắng hoàn thành nghĩa vụ xuất sắc hơn cả lần 1 nữa. Thề với với bác, lần sau gấu của bác sẽ nhắc bác: anh ơi, vào HDVN đi xong rồi ra kể chiện hắc rồi dê em nghe.

Thế này thì được vào HDVN dài dài ạ!? =]]

Bên trên