Họp báo công chiếu bộ phim tương tác Mệnh Lệnh Liên Hoàn và giới thiệu Smart TV mới của Samsung

bi_hdlove

Re: Ðề: Họp báo công chiếu bộ phim tương tác Mệnh Lệnh Liên Hoàn và giới thiệu Smart TV mới của Samsung

Mình cũng có cảm giác giống bạn, lúc đầu cũng hụt hẫng, nhưng suy nghĩ lại.
Công nghệ mới có người tiên phong như SS cũng đáng phải ăn mừng.
Có đi mới có lại, vạn sự khởi đầu nan. Mình tin sau này sẽ có những hãng khác không chỉ riêng SS đi đầu về công nghệ này và mang lại cảm giác vừa mãn nhãn vừa mãn nguyện cho người xem.
Dù sao đây cũng chỉ là bản demo, demo thì thực chất đã ngắn sẵn rồi.
Lần sau nên ghi rõ thời lương phim rõ ràng để nhiều người khỏi hy vọng quá mức.
Ấn tượng nhất của mình là quyển sổ quà tặng SS tặng tri ân, về ai cũng khen đẹp và xin tới tấp.
Mình có nhu cầu mua lại 1 ít quyển dành cho 1 số bạn bè. Ai có nhu cầu share lại thì pm nhé.

Bạn này giống đang PR quá zạ, mà PR hơi bị sến T_T =]]

emyeukhoahoc99

Re: Ðề: Họp báo công chiếu bộ phim tương tác Mệnh Lệnh Liên Hoàn và giới thiệu Smart TV mới của Samsung

Mình cũng có cảm giác giống bạn, lúc đầu cũng hụt hẫng, nhưng suy nghĩ lại.
Công nghệ mới có người tiên phong như SS cũng đáng phải ăn mừng.
Có đi mới có lại, vạn sự khởi đầu nan. Mình tin sau này sẽ có những hãng khác không chỉ riêng SS đi đầu về công nghệ này và mang lại cảm giác vừa mãn nhãn vừa mãn nguyện cho người xem.
Dù sao đây cũng chỉ là bản demo, demo thì thực chất đã ngắn sẵn rồi.
Lần sau nên ghi rõ thời lương phim rõ ràng để nhiều người khỏi hy vọng quá mức.
Ấn tượng nhất của mình là quyển sổ quà tặng SS tặng tri ân, về ai cũng khen đẹp và xin tới tấp.
Mình có nhu cầu mua lại 1 ít quyển dành cho 1 số bạn bè. Ai có nhu cầu share lại thì pm nhé.

Ấn tượng lúc tương tác chọn tình huống. Phải công nhận là ai cũng mắt chữ 0, mồm chữ A xem thử nó hoạt động ra sao.
Xem cũng thú vị thật. Không phải phim không hay mà vì nó quá ngắn làm nhiều người ở xa tới Q7 cảm thấy không xứng đáng với thời gian và hy vọng dành cho phim.
Dù sao thì em thấy ban tổ chức cũng kỹ lưỡng từ khâu làm vé, bao vé cũng đẹp, đến quyển sổ tặng lúc ra về cũng hoành tráng, chưa kể ly nước free uống hoài không hết *^^*
Tóm lại em vẫn thích xem các thể loại như này và thích hơn là có 1 cái TV tương tác ở nhà xem 1 mình cho đã.

MinhTuanHD1254

Bạn này giống đang PR quá zạ, mà PR hơi bị sến T_T =]]

Trời ơi, PR gì đâu bạn. Có sao thì nói vậy thôi. Đứa em đi cùng cũng đồng cảm với mình.
Mà xem phim ngắn, được về sớm nên có cơ hội thưởng ngoạn Q7 1 lần nữa. Bị chém thêm 50k cho món phá lấu bò gần cầu Ánh sao đây nè.

SinoLewins

Ðề: Re: Ðề: Họp báo công chiếu bộ phim tương tác Mệnh Lệnh Liên Hoàn và giới thiệu Smart TV mới của Samsung

Trời ơi, PR gì đâu bạn. Có sao thì nói vậy thôi. Đứa em đi cùng cũng đồng cảm với mình.
Mà xem phim ngắn, được về sớm nên có cơ hội thưởng ngoạn Q7 1 lần nữa. Bị chém thêm 50k cho món phá lấu bò gần cầu Ánh sao đây nè.

Uhm. phim ngắn quá nên ai cũng thất vọng, nếu phim dài xíu nữa có lẽ sẽ khác :)

bi_hdlove

Tui chỉ biết bên Phú Mỹ Hưng có món Bún cari gà là ngon thôi, đằng sau lotte mart quận 7, giá 32K/1 tô =]]

VThanhgtvt

Well-Known Member
Tôi là Fan của Victor Vũ, không phim nào của anh ấy mà tôi bỏ qua
Nhưng lần này anh ấy làm tôi thất vọng vì bán rẻ danh tiếng của mình bằng clip quảng cáo cho Samsung

Cũng không thể phủ nhận, anh Vũ có mấy phim coi rất hay... Nhưng lần này chắc do mạo hiểm, áp dụng công nghệ mới!

Omega3

Tôi là Fan của Victor Vũ, không phim nào của anh ấy mà tôi bỏ qua
Nhưng lần này anh ấy làm tôi thất vọng vì bán rẻ danh tiếng của mình bằng clip quảng cáo cho Samsung

Sao bạn biết bán rẻ, biết đâu anh ấy cũng nhận vài trăm chai của samsung để làm clip quảng cáo này

Bên trên