Hộp đèn Led Hội HDQuynhon

binhdinh1969

Chào các Bác.

Hộp đèn cho Hội, các Bác xem thử có nên làm hay không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Hộp đèn Led Hội HDQuynhon

Dạ chuyện này em cũng ngại quá , tính để xong rồi nói với mọi người luôn, nhưng bác kì nói rồi thì e cũng chia sẽ với mọi người thế này!
E thì làm bên quảng cáo LED nên muốn ủng hộ hội cái bảng hiệu và có ý định để tại quán bác kì (nơi dự định sinh hoạt và giao lưu định kỳ của hội quy nhơn) CÁC bác cho em cái ý kiến nhé
-Thứ 1 : Bảng hiệu LED trị giá là khoảng tầm 4 đến 5 tr, e sẽ tính chi phí hỗ trợ cho hội mình giá 2 tr, hội sẽ chịu 2 triệu
-Thứ 2 : 2 tr đó e sẽ để lại cho hội và sẽ dùng làm việc cho hội quy nhơn (các sinh hoạt động hay các chương trình từ thiện trong các đợt sinh hoạt của hội)
Ý chân thành của em là vậy đó các bác đừng ném đá em nhé ! vì đây là cái chung của hội nên em muốn xin ý kiến các bác nếu hội thấy cần thì em sẽ tiến hành, còn nếu các bác nói chưa cần thì em sẽ tiến hành vào 1 thời điểm khác, hay cách khác.

Đúng như những gì em đã nói, em đã bàn giao cho anh kỳ bảng LED : HỘI HD QUY NHƠN (size 60 x 100) vào đúng ngày khai trương phòng chiếu. Riêng về khoảng phí đó em tính dùng làm quy để lam công tác xã hội của HỘI QUY NHƠN nhưng thấy hội chưa có kế hoạch gì nên em dành tặng luôn cho hội HD QUY NHƠN bảng hiệu đó. MONG HỘI HD QUY NHƠN ngày một phát triển
.

Đây là 3 mẫu em làm thử, bác nào có mẫu khác thì post len de mọi nguoi tham khao nha. ĐÈN LED thì khi chạy điện mới hiệu ứng đẹp chứ hình thì hơn chán 1 tí​
kích thước là : 1 mét x 60​

Đây là mẫu em mới làm

các bác tham khảo nha. KHI NÀO OK THÌ EM BẮT ĐẦU VÀI NGÀY LÀ XONG VÀ BÀN GIAO CHO HỘI​

Chỉnh sửa lần cuối:

jackyla0828HD

1. Về khoản 2 triệu Hội trả trước: em nghĩ Hội trả 50%, còn 50% ae ủng hộ nhé, vì hiện quỹ Hội thật sự chưa nhiều và còn nhiều việc để chi trả sau này. Vả lại tiền này, bác Nguyên cũng sẽ đóng góp lại khoản này cho Hội vào sự kiện từ thiện hay gì gì đó. Chung quy là Hội phát triển.
2. Về hộp LED
* Hình 1: nhìn vào thì nó ko đơn điệu, sôi động, logo Feeling thì ko giống logo chuẩn của bác Kỳ
* Hình 2: nó toàn là chữ thôi, logo Feeling tương đối đầy đủ.
Ý em: cái bảng này là Bảng LED cho Hội Quán HD Quy Nhơn, mặt khác Bảng LED đặt tại quán cafe Feeling (logo chuẩn của Feeling là: Cafe Feeling Quy Nhơn) dĩ nhiên cũng phải có logo của cafe Feeling nhưng bỏ bớt chữ Quy Nhơn sau chữ Feeling. Nên cái trọng tâm là chữ Hội HD Quy Nhơn lớn, và cafe (hình ly) Feeling nhỏ, ở đây mong bác Kỳ thông cảm, vì đây là cái chung cho Hội Quán.
Em vote hình 1 nhé.
Các bác có chém em thì xin chém nhẹ tay. hihi
3. Nhân đây em xin post ý này tại mục này luôn: thời gian vừa qua, cũng là thời gian cận kề cái tết truyền thống mà các thành viên phải dốc sức để hoàn thành chỉ tiêu cuối năm, ít có dịp online post bài, qua đó cũng chưa triển khai được những gì mà BĐH và các thành viên đã thỏa thuận. Các bác thấy đó, Hội cũng đã có 1 chỗ đứng rồi, các thành viên nên tích cực xây dựng để đi lên nữa, Bác Minh là Hội Trưởng nên cố gắng online post bài, nếu có gì khó khăn Bác trao đổi với ae nhé, mình cũng hy vọng bác nào có cái " Tôi ' thì nên để qua 1 bên, hãy vì 1 sân chơi cộng đồng lành mạnh tỉnh nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhdinh1969

1. Về khoản 2 triệu Hội trả trước: em nghĩ Hội trả 50%, còn 50% ae ủng hộ nhé, vì hiện quỹ Hội thật sự chưa nhiều và còn nhiều việc để chi trả sau này. Vả lại tiền này, bác Nguyên cũng sẽ đóng góp lại khoản này cho Hội vào sự kiện từ thiện hay gì gì đó. Chung quy là Hội phát triển.
2. Về hộp LED
* Hình 1: nhìn vào thì nó ko đơn điệu, sôi động, logo Feeling thì ko giống logo chuẩn của bác Kỳ
* Hình 2: nó toàn là chữ thôi, logo Feeling tương đối đầy đủ.
Ý em: cái bảng này là Bảng LED cho Hội Quán HD Quy Nhơn, mặt khác Bảng LED đặt tại quán cafe Feeling (logo chuẩn của Feeling là: Cafe Feeling Quy Nhơn) dĩ nhiên cũng phải có logo của cafe Feeling nhưng bỏ bớt chữ Quy Nhơn sau chữ Feeling. Nên cái trọng tâm là chữ Hội HD Quy Nhơn lớn, và cafe (hình ly) Feeling nhỏ, ở đây mong bác Kỳ thông cảm, vì đây là cái chung cho Hội Quán.
Em vote hình 1 nhé.
Các bác có chém em thì xin chém nhẹ tay. hihi
3. Nhân đây em xin post ý này tại mục này luôn: thời gian vừa qua, cũng là thời gian cận kề cái tết truyền thống mà các thành viên phải dốc sức để hoàn thành chỉ tiêu cuối năm, ít có dịp online post bài, qua đó cũng chưa triển khai được những gì mà BĐH và các thành viên đã thỏa thuận. Các bác thấy đó, Hội cũng đã có 1 chỗ đứng rồi, các thành viên nên tích cực xây dựng để đi lên nữa, Bác Minh là Hội Trưởng nên cố gắng online post bài, nếu có gì khó khăn Bác trao đổi với ae nhé, mình cũng hy vọng bác nào có cái " Tôi ' thì nên để qua 1 bên, hãy vì 1 sân chơi cộng đồng lành mạnh tỉnh nhà.

Logo Feeling mình đã gửi cho Bác yesterday nguyen rồi. Logo không rườm rà và gọn lắm. Còn nội dung thì mình cũng đồng ý theo (hình 1).

Đính kèm

• logo quy nhon.jpg
    logo quy nhon.jpg
    69.3 KB · Xem: 30

dam_meHD_QN

Theo em thì hình 1 là ok nhất, các bác có ý kiến gì thì cho ý kiến nhé...

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Ok cho hình 1 nhé, bác Nguyên xem tranh thủ để anh em được chiêm ngưỡng ngày Hội khai trương của bác Kỳ nhé.

Dạ để chủ nhật tuần này (NGÀY VỀ RẤT ĐẸP 10/10/2010) e về off với mọi người và xin ý kiến cụ thể luôn, quan trọng là ý kiến mọi người chứ e thì rất nhanh và rất gọn

anbinhdo

Well-Known Member

Theo em hình 1 vẫn OK nhất: vừa mang cái gì đấy Tổng Thể bao gồm điểm nhấn của Hội, của cafe , của tượng hình không gian Số rất đẹp và tạo như có không gian 3 chiều trên ấy..nên các Bác lấy hình 1 nhé , nhưng về màu sắc nê chỉnh sửa cái dòng đầu cho nó mang màu sác tươi hơn tý ....Rất đỉnh

Theo em hình 1 vẫn OK nhất: vừa mang cái gì đấy Tổng Thể bao gồm điểm nhấn của Hội, của cafe , của tượng hình không gian Số rất đẹp và tạo như có không gian 3 chiều trên ấy..nên các Bác lấy hình 1 nhé , nhưng về màu sắc nê chỉnh sửa cái dòng đầu cho nó mang màu sác tươi hơn tý ....Rất đỉnh
dạ bác an tâm - đèn LED thì hình thì vậy nhưng lên chạy thì hiệu ứng sẽ tươi và sáng đẹp

jackyla0828HD

Hôm qua sau khi họp lại thống nhất, thì các bác đều chọn hình 1, vậy theo ý bác Nguyên thì bác sẽ up lại mẫu chuẩn của hình 1 cho ae xem và tiến hành làm.

như đã thống nhất thì hôm khai truong phòng chiếu bác kì e sẽ chuyen bảng led về

anbinhdo

Well-Known Member

Chà các bác làm xong chưa cho Anh em thưởng thức với nhé !

Đúng như những gì em đã nói, em đã bàn giao cho anh kỳ bảng LED : HỘI HD QUY NHƠN (size 60 x 100) vào đúng ngày khai trương phòng chiếu. Riêng về khoảng 2 tr đó em tính dùng làm quy để lam công tác xã hội của HỘI QUY NHƠN nhưng thấy hội chưa có kế hoạch gì nên em dành tặng luôn cho hội HD QUY NHƠN bảng hiệu đó. MONG HỘI HD QUY NHƠN ngày một phát triển .

anhlien

Member

Minh cảm giác bác yesterday nguyen có vẻ hơi buồn buồn vì hội hd quynhon.

anhlien

Member

Cảm ơn bác nhều nhé vì đã chuyển cho mình receive pioneer 1120k kịp minh chơi tết hehe...

Bên trên