[Họp Hội] Ngày 3/9/2011 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I

optoma-hd

Ðề: [Họp Hội] Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I (4/9/2010)-(4/9/2011

ủa ủa, rốt cuộc là ngày 3/9 hay 4/9 vậy bác Tuấn?

mà chưa thấy bác Vinh đăng ký nhỉ?

Sinh nhật HD BH thì vào ngày 04/09 nhưng anh em bình chọn tổ chức ngày 03/09,bác minhthong coi lai trên trang 1 nhé.

minhthong1981

Active Member
Ðề: [Họp Hội] Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I (4/9/2010)-(4/9/2011

Bác hỏi thế em buồn chết, em soạn và ghi rõ trang 1 rồi còn gì.
biết là vậy, lúc đó cũng có xem lại page 1 rùi mà, nhưng thấy đề 2 ngày nên ... bối rối, sợ Mod ghi lộn, hehe.

TamNhinSo.Net

Active Member

Em xin đăng ký 1/2 vé nhé! xác nhận vé ngày 2/9

tuanaiai

Active Member

Em xin đăng ký 1/2 vé nhé! xác nhận vé ngày 2/9

Hi anh, tuy sinh nhật ngày 4/9. Nhưng để thuận tiện cho anh em nên được tố chức vào lúc 8h00-16h00 ngày 3/9/2011. Địa điểm tại nhà bác Optoma-hd. Thân mời anh đến tham dự cùng các thành viên HDBH CLUB cho vui.Tks

khoi@

Ðề: [Họp Hội] Ngày 3/9/2011 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ I

Mình có 1 người bạn người Đài Loan cũng muốn đi để tìm hiểu , không biết có được tính là khách mới không vậy . Nếu kêu đóng tiền cũng kỳ . . . Mod thấy sao ?

optoma-hd

Mình có 1 người bạn người Đài Loan cũng muốn đi để tìm hiểu , không biết có được tính là khách mới không vậy . Nếu kêu đóng tiền cũng kỳ . . . Mod thấy sao ?

Thì bác khoi@ đóng hộ...hehehe.Đùa vậy thôi chứ đông vui là chính,quan trọng là bạn của bác khoi@ có biết hô...1..2..3...z.ô.ô.bằng tiếng việt không nữa.ý riêng mình thôi còn các bác khác nữa nhé.

symphony

Well-Known Member

Bác Tuấn cho e một vé nhé!

Thứ 2 e mới chuyển $ được. :)

Thanks!

tuanaiai

Active Member

Mình đã soạn email bằng tiếng anh và gửi cho bạn của bác rồi, welcome, khách mời thì đừng tiền bạc gì hết nhé. Đến tham gia là vui rồi.

Bữa hôm đó HDBH CLUB có 3-4 người khách và nhà tài trợ nhé các bác.

Gday.

tuanaiai

Active Member

XIN THÔNG BÁO:

THEO NHƯ NGUYỆN VỌNG CỦA ĐA SỐ ANH EM, MUỐN DẪN THEO VỢ VÀ CON ĐI THAM DỰ SINH NHẬT LUÔN, HIỆN TẠI CÓ GIA ĐÌNH BÁC HOÀNG,TUANAIAI ĐÃ THỐNG NHẤT ĐI. KẾ HOẠCH NHƯ SAU:

- DẪN VỢ CON ĐI SN LUÔN.
- TRƯA QUA NHÀ HÀNG CÁC BÀ, CON NÍT NGỒI 1 BÀN RIÊNG DÙNG CƠM TRƯA. (PHÍ ĐÓNG VẪN 250K/NGƯỜI, EM BÉ DƯỚI 6 TUỔI MIỄN PHÍ).
- SAU KHI CÁC BÀ DÙNG CƠM TRƯA XONG, ĐÓN TAXI VỀ NHÀ TUANAIAI ĐỂ NGHỈ TRƯA (ANH EM NÀO ĐĂNG KÝ VỢ CON TÁ TÚC NHÀ MÌNH THÌ NHANH TAY ĐĂNG KÝ NHÉ).

ANH EM CHO THÊM Ý KIẾN.

TKS ALL.

Mình đk 1 vé, tks

tuanaiai

Active Member

Tuấn MOD nhớ cập nhật thường xuyên, đến ngày gần kề mình gút DS

để còn in thẻ tham dự cho các thành viên nữa !

Đến 31/8 là hết hạn đăng ký, anh cứ chốt DS đó in thẻ nhé, nhưng nhớ in dư ra 1 ít, để tiện bổ sung,ghi tên tuổi, khách tham dự. Yes Sir :D .Tks

minhthong1981

Active Member

đã chuyển $ qua vietcombank cho bác Tuấn rùi nhé, nhờ bác update lại giùm. :)

tuanaiai

Active Member

Đã nhận mà không biết ai chuyển, hóa ra bác minhthong nhà ta.Gday.

bao0102

Active Member

em dk 1/2 vé.đợi đến 31 mới trả lời 1/2 vé kia được.Làm ở ngoài khổ quá,không được nghỉ t7.:(

DAIYOU

Active Member

em dk 1/2 vé.đợi đến 31 mới trả lời 1/2 vé kia được.Làm ở ngoài khổ quá,không được nghỉ t7.:(

Sinh Nhật 1 năm mới có 1 lần chứ ai sinh 2 lần đâu,ráng sắp xếp công việc đi cho xum tụ .
Đăng kí lẹ lên nhé sắp hết hạn rồi..........:!!:!!:!!

libekey

mai mốt về rùi lấy áo luôn 1 thể nhé bác Tuấn :D

optoma-hd

Chào cả nhà.Như đã thông báo trứơc,ngày mai em sẽ công bố GAME SHOW trong tăng I tại nhà em nhé

Bên trên