Họp Mặt Đầu Xuân 4/2 Tại Café 2F Lê Văn Lương

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnhuquynh

Ðề: HỌP MẶT ĐẦU XUÂN 4/2 TẠI CAFE 2F LÊ VĂN LƯƠNG

Thứ 7 này mình đi được, hay quá.

Nhân tiện xin a-lô với ACE: trong Tết, mình tích cực 'cày cuốc' và kết quả là đã có 249 trên 250 phim hay nhất do IMDB đánh giá. Chỉ còn thiếu mỗi phim Hugo II (2011) tìm mãi không ra (chắc cũng sẽ có thôi). ACE nào muốn copy thì chuẩn bị một ổ 2TB nhé.

Hẹn gặp các bạn.

Mạng xịn có khác, trực tết mà bác cày torrent kinh quá, em cố mãi mà vẫn chưa đâu vào đâu cả.....:))

usbvn

Chúc các bác họp mặt vui vẻ, thứ 5 em đi Quảng Trị đến thứ 2 mới về ạ.

hoabantrang

Well-Known Member

Hic ! Thứ 7 em còn tham gia được, chứ chủ nhật em lại có kế hoạch khác mất rồi.:(

City Hunter

Thứ 7 thì e ko đi đc rùi, vì mai e đi Hà Giang, chủ nhật mới về :D

bubi

Member

Bác có phiên bản mHD của các phim đấy không?

Không có, bạn ơi.

Trong số đó có 18 phim là DVD (iso hoặc DVDrip), còn lại toàn 720p hoặc 1080p. Vì là phim hay, đáng để lưu trữ, nên mình ưu tiên và down HD nhiều nhất như có thể.

vutronghuyen

Active Member

Cafe Hà Nội có ngon hơn cafe Hải Dương hả các bác ?

dangnhuquynh

Cafe Hà Nội có ngon hơn cafe Hải Dương hả các bác ?

Ngon hơn thì em không dám............. nhưng chắc cũng không kém đâu ạ............. Mời bác và anh em lên tham gia cafe Chém gió cho vui đầu năm ạ..........=))

TR0JAN

Ngon hơn thì em không dám............. nhưng chắc cũng không kém đâu ạ............. Mời bác và anh em lên tham gia cafe Chém gió cho vui đầu năm ạ..........=))

E khẳng định là ngon hơn. Chẳng có lý do gì ngon kém :))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Báo cáo các bác là em cũng muốn tham gia nhưng hôm đó lại trót nhận lời hội OF Bắc Ninh đi cùng OF Hải Dương về dự sinh nhật lần thứ nhất tại đất Kinh Bắc rồi. Tiếc quá nhỉ.....

dangnhuquynh

Báo cáo các bác là em cũng muốn tham gia nhưng hôm đó lại trót nhận lời hội OF Bắc Ninh đi cùng OF Hải Dương về dự sinh nhật lần thứ nhất tại đất Kinh Bắc rồi. Tiếc quá nhỉ.....

Tiếc quá, đành phải để dịp khác vậy. Chúc bác off Kinh Bắc vui vẻ và nghe hát quan họ Người ơi người ở em về ......:))

linhnguyen5187

tungnv

Active Member

Thứ 7 cơ quan phải làm bù nhưng nếu cố gắng trốn chắc vẫn được. Nhưng tiếc là em chưa đi off với hội HD Hà Nội bao giờ. Không biết có ngại không các bác?

dangnhuquynh

Em có xị rượu mang ra nhắm với thịt bò khô có hợp lý không nhỉ? ;))

Không thử sao biết chứ bác! :))

may qúa, có đồ nhắm mà đang lo thiếu xị rượu. Chú cứ mạnh tay đem nhiều xị cũng được..........Còn gì tồn lại của Tết đem hết ra cũng ok mà.......=))

dangnhuquynh

Thứ 7 cơ quan phải làm bù nhưng nếu cố gắng trốn chắc vẫn được. Nhưng tiếc là em chưa đi off với hội HD Hà Nội bao giờ. Không biết có ngại không các bác?

vô tư đi bác, trước lạ sau quen...........ai mà chẳng có lần đầu tiên...=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên