Họp phát triển Hội HD Hà Nội ngày 8 / 8 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh trang 14 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

conan2901

Active Member
Ðề: Họp bàn phát triển Hội HD Hà Nội ngày 8 / 8 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh trang 14 )

Em không liên quan gì cái vụ Tập thể dục này đâu đấy nhé, chỉ trùng hợp cầu long biên thôi đấy

có cái ảnh tóc bạc thế kia, chắc là "già lắm" =))

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Họp bàn phát triển Hội HD Hà Nội ngày 8 / 8 / 2010 ( Tổng kết và hình ảnh trang 14 )

Mẹ ơi! Ông nào mà ngầu thế nhỉ?:))

Ai vậy các bác :)

Các cụ chúc hôm đó không có dê để thả hả :))

Mấy AE ôm nhau dữ quá

pap_pol

Member

Các bác ăn chơi có tổ chức thế này mà mình ko bít ...chờ đợt sau vậy

bubi

Member

Các bác ăn chơi có tổ chức thế này mà mình ko bít ...chờ đợt sau vậy

Thông báo có cả tháng giời mà bác nói vậy, xem ra bác ít quan tâm đến phát triển HD Hà nội rồi.

Tới đây, nếu có thi công chức ở đâu, có vẻ bác rất... phù hợp để làm quan... liêu.

thanhtung0506

Thông báo có cả tháng giời mà bác nói vậy, xem ra bác ít quan tâm đến phát triển HD Hà nội rồi.

Tới đây, nếu có thi công chức ở đâu, có vẻ bác rất... phù hợp để làm quan... liêu.

bác nói ,............... đúng ........... quá

meomatto

Active Member

Hôm nọ bị Cúm Virus nặng nên không đi họp với ae được. Tiếc quá! Hic hic.
Tới hôm này 13/8, chắc chắn em phải đi "ăn cưới" với ae rồi! :D:D:D

doanvanhuy

Well-Known Member

Phải công nhận 1 điều bức ảnh này quá suất sắc. Tính nghệ thuật rất cao. Ngoài ra nhiếp ảnh gia còn chụp được cái thần của 2 bác nữa chứ. Bái phục. hihi. :)

Lâm Gia Trang

Phải công nhận 1 điều bức ảnh này quá suất sắc. Tính nghệ thuật rất cao. Ngoài ra nhiếp ảnh gia còn chụp được cái thần của 2 bác nữa chứ. Bái phục. hihi. :)

Công nhận bức ảnh này quá đỉnh cao, thể hiện được hết cái hồn, bàn mưu đến là kinh =))

congacon124

Bác này tham gia hội hiếp ảnh đê
Chụp dư lày mà không tham gia thì phí

H

HD Hà Nội

Guest

Hôm nọ bị Cúm Virus nặng nên không đi họp với ae được. Tiếc quá! Hic hic.
Tới hôm này 13/8, chắc chắn em phải đi "ăn cưới" với ae rồi! :D:D:D

Đi ăn cưới xong rồi đi Hải phòng cùng 2 họ nhé :D

Cái tay này mưu kinh lắm, nhìn mắt biết liền àh. Em nào mà nhìn vào mắt duong0912 là lăn đùng ra ngay!:))=))

Bức ảnh này đáng cho vào phòng lưu niệm của HDHN các bác nhỉ :D

bubi

Member

...
Bức ảnh này đáng cho vào phòng lưu niệm của HDHN các bác nhỉ :D

Đúng, đúng. Để sau này mọi người còn biết chúng ta vất vả mưu tính đến mức nào để Hội HD Hà Nội được phát triển đi lên. :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên