Hot "Girl" Show Hàng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Hot "Girl" Show Hàng

Để thể hiện Cây Nhà lá Vườn và đúng tiêu chí thể hiện Chăm Sóc Sắc Đẹp đều đều cho các Hot Girl của Hội. Xin mời các Thành viên cũ và mới của Hội nên tự show hàng để anh em trong Hội còn được mở rộng tầm mắt nhé ! Lâu ngày quá không thấy các Hot Girl mới xuất hiện...không biết dạo này các Girl ấy ẩn dật nơi nào......Bao giờ cho thấy Hot Girl 8-} 8-} 8-}

Tomykhoai

Active Member

1 tháng nữa em sẽ cho ra mắt Hot Girl II :)) đúng chuẩn DTS 5.1 luôn hí hí

Tomykhoai

Active Member

hic hic nhanh là 1 tháng đó Bác ơiiiiiiii phải xong phòng ốc em mới set up được và sẽ mời các Bác đến bình loạn có thêm cả tiết mục karaoke nữa hehe :))

anbinhdo

Well-Known Member

hic hic nhanh là 1 tháng đó Bác ơiiiiiiii phải xong phòng ốc em mới set up được và sẽ mời các Bác đến bình loạn có thêm cả tiết mục karaoke nữa hehe :))

Vậy Bác phải báo sớm để anh em tiện bỏ Bùng Binh khi ấy đập ra để kiếm một cái Tranh Mừng Tân Gia đấy nhé <:p <:p

Tomykhoai

Active Member

Giá bình dân thôi Bác Hoàng ơiiiiiii :)) riêng anh em HD giảm giá 10% bill Em chắc không chỗ nào chất lượng tương đương mà rẻ bằng đâu.

satan85

Well-Known Member

Cái hình này là 3d , nếu bác xây in vậy thì về mặc thẫm mĩ là quá ngon, nhưng về mặc nghe thì hơi tệ bolo

makiemsau

Well-Known Member

..........Topic này ở đây không coi trọng hotgirl của ai xấu hay ai đẹp, quan trọng là hình ảnh của anh em post lên đây đó là món ăn tinh thần của anh em bấy lâu này tích góp được, cho dù có 1 số anh em chỉ có 1 cái laptop để xem HD của mình nhưng những anh em đó là người thực sự đam mê về công nghệ, tôn trọng anh em trong hội, mình thực sự quý và tôn trọng những người này.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

celinedn

Anh Toàn ơi, e vuongquockhanh chắc chưa hiểu nội dung topic thôi, anh thông cảm cho em ấy. Em Khánh rút kinh nghiệm là được rồi mà.

vuongquockhanh

hehe...bác celinedn nói đúng..tại em mới vào diễn đàn....tại topic này lên đến 70 mấy rồi...nên em nhác đọc hết...nên tưởng post dàn công nghệ...hii nên em nhầm..Cho em xin lỗi mấy anh em nhé hì hì rút kinh nghiệm....hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

vuongquockhanh

...Mọi người cùng vui nhé...hehe cuối tuần vui vẽ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

anbinhdo

Well-Known Member

Anh em có thể nói chuyện tại buổi offline nhé ! Em sẽ xóa và delete các bài viết có nội dung không phù hợp với Diễn Đàn và Hội !
p/s: còn các HOT GIRL thì em không dám xóa vì các GIRL của Hội ta đẹp quá , mỗi người một nét riêng =P~ =P~

trung_apple

Active Member

Anh em có thể nói chuyện tại buổi offline nhé ! Em sẽ xóa và delete các bài viết có nội dung không phù hợp với Diễn Đàn và Hội !
p/s: còn các HOT GIRL thì em không dám xóa vì các GIRL của Hội ta đẹp quá , mỗi người một nét riêng =P~ =P~
híc con hot girl của em đang phẩu thuật thẩm mĩ đang chờ lành sẹo nên không cho xem được[-O<

anbinhdo

Well-Known Member

híc con hot girl của em đang phẩu thuật thẩm mĩ đang chờ lành sẹo nên không cho xem được[-O<

Bác mau mau chữa lành nhanh nhé, để Anh em còn được rửa mắt nữa..Bác là cựu chiến binh mà chưa cho Anh em xem ' Hàng ' nhé %-( %-( ;))

mig21

thấy các bác ngoài đó chơi quá e cũng ráng đú theo nhưng mới chỉ chuẩn bị "hàng" dc bằng chừng này thôi mời các bác "bắn đá"

Bên trên