Hot "Girl" Show Hàng

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Hot "Girl" Show Hàng

em lại nghĩ như vậy đã là đoàn "chuẩn" lắm rồi :D. Chưng dài của bác thanh ngon ghê

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Thành đâu rồi ....Bác Thành ơi ..Nhà có khách!!!

satan85

Well-Known Member

Bác pgasqlkt, và dinhvinh, sao không thấy bảo vệ cái hot girl của mình nhĩ

pgasqlkt

Member

em sửa lại rồi 8-X, nhưng vẫn khoái mấy con chân dài Jamo #:-S

satan85

Well-Known Member

em sửa lại rồi 8-X, nhưng vẫn khoái mấy con chân dài Jamo #:-S

Bác có nhiều pc quá và là fan của amd, e đang kiếm cai main có hdmi và optical có thể chơi được am d đây , bác giới thiệu cho e.

Vẫn thắc mắc là không thấy sup và 2 cái loa nằm ỏ trên cao làm gì nhĩ.

ljonh3art

Active Member

Em rất "ấn tượng" với dàn của bác Thành. Bất cứ tấm ảnh nào cũng có con chuột :|
Tối bác ngủ có ôm con razer đó ngủ k thế?
Nhìn bộ HT thấy rất hợp với phong cách của chủ nó ^_^

P/S : thằng cháu của bác nó cao to đẹp trai thế kia, nó chê bố nó chụp ảnh xấu là đúng oài. hihi.

pgasqlkt

Member

con ECS 780 ultra đáp ứng được yêu cầu của bác
cái Sub em lai để phía sau, sau 1 thời gian lần mò em mới tìm vị trí thích hợp nhất cho nó.
2 cái loa treo em để chơi game cho khoái

anbinhdo

Well-Known Member

cái Sub em lai để phía sau, sau 1 thời gian lần mò em mới tìm vị trí thích hợp nhất cho nó.

----------------
Bác Thành này từng là một thời khắc tinh của 'giapvuong' mà :D:D:D

satan85

Well-Known Member

ECS 780 ultra cái này giá nhiêu bác
bác thử đấu 2 con ak đó thành loa fron cho hệ thống xem nó có hay hơn không , chứ e nhìn cái front trong hê thống 5.1 nó nhỏ xíu ah

pgasqlkt

Member

ECS 780 ultra cái này giá nhiêu bác
bác thử đấu 2 con ak đó thành loa fron cho hệ thống xem nó có hay hơn không , chứ e nhìn cái front trong hê thống 5.1 nó nhỏ xíu ah

con 780 bac sang voz tìm thử.
2 con AK500 em đã đấu thử làm front rồi, nhưng lại yếu hơn nhiều so với 2 cái vệ tinh của denon

pgasqlkt

Member

Cha nội này bỏ lâu rồi chắc quên: full cấp 200, em 2 lần 200 rồi, có ngôi sao màu xanh da trời đó (1 sao chắc kêu binh nhì)

anbinhdo

Well-Known Member

Cha nội này bỏ lâu rồi chắc quên: full cấp 200, em 2 lần 200 rồi, có ngôi sao màu xanh da trời đó (1 sao chắc kêu binh nhì)
------------------------
ặc ặc.................thấy 2 ngôi sao ngất liền ấy :D:D màu xanh nữa mới khiếp chứ..bên đây màu đỏ và 1 ngạch :)

ljonh3art

Active Member

Ôi Võ Lâm 1 thời...
Mấy bác ráng cày, rồi sau ni truyền võ công lại cho con cháu ah?

dinhvinh

Member

mấy em từ từ để chị xếp cái áo lại đã chứ , em nào cũng hối như thế chị phục vụ không kịp !
đùa chút cho vui nhà vui cửa , hôm qua đến giờ bận wá , up hàng lên xong rồi theo chân bác quykiemsau về chiêm ngưỡng em Jbl , sau đó về bác crazy lục tiếp cái sub !!! thiệt tình với bác satan là mình chưa có sub , bác không thấy là đúng rồi ,cho mình thư thả chút nhé !

anbinhdo

Well-Known Member

mấy em từ từ để chị xếp cái áo lại đã chứ , em nào cũng hối như thế chị phục vụ không kịp !
đùa chút cho vui nhà vui cửa , hôm qua đến giờ bận wá , up hàng lên xong rồi theo chân bác quykiemsau về chiêm ngưỡng em Jbl , sau đó về bác crazy lục tiếp cái sub !!! thiệt tình với bác satan là mình chưa có sub , bác không thấy là đúng rồi ,cho mình thư thả chút nhé !
-------------------
Bác Satan ấy nhắc khéo Bác đấy , nếu thiếu lên nhà Bác ấy lấy về dùng ;)..Bác ấy nói khéo thế mà Bác không hiểu, chưangr kẽ nói lên nhà Mình lấy :-c ( ở đây bao nhiêu người mà có mỗi 1 mình Bác là Bác Satan muốn cho thôi)...à hôm qua ở nhà makiemsau về ( ủa Bác đổi tên quykiemsau hồi nào vậy ) nghe nói bịt trúng Hưng Hồng Phấn hay sao mà bị mê hết vậy :-c:-c
Em đi họp tý đã..xí gặp lại các Bác

makiemsau

Well-Known Member

thưa anh em là Ma chứ ko phải là Quỷ:D

Bên trên