HTV khóa mã các kênh phát ngoại hạng Anh FREE trên Vinasat

quanhuy90

Member
NHư vậy là các bác dùng đầu free không xem được NHA rồi. HTV đã khóa mã các kênh của mình trên vinasat để chống tràn sóng. xin chia buồn với các bác.

NHVL

Ðề: HTV khóa mã các kênh phát ngoại hạng Anh FREE trên Vinasat

HTV nào vậy bác chủ

dhpaul

Well-Known Member

Những gì em lo ngại đã thành sự thật.

Đôrêmi

Moderator

Có lẽ phải sắm con đầu thu Coship của HTV để được xem free kênh HTV Thể Thao thôi, chứ nếu không cứ đến giờ bóng là nó khóa mã.
Hiện tại đang xem tạm HN2 xem bác Quang Huy bình luận, hic buồn quá không được xem bóng đá của VTC phát HD

mmtoi2011

Member

bạn nào đó đưa thông tin là xem 282 trận ngoại hạng trên H2, HTV9, HTV tt mà nhỉ ? ( của vtc )

hang_gom

Well-Known Member

NHA bây giờ nói chung là có trả tiền thì có mà coi.Ít thì coi T7,T2 nhiều thì coi full (K ch...).HTV(Tphcm),SCTV thì trên hệ thống cáp.HTV (Hà nội) thi các khu vực có sóng thì dùng anten trời hoặc như TH Tiền Giang tiếp sóng HTV(Hà Nội). Việc phát qua vệ tinh,HTV phải tuân thủ việc chống tràn sóng nên buộc lòng phải khóa.Hầu như anh em HD đều có khả năng coi NHA,chỉ có vùng sâu vùng xa,không cáp,không MyTV hay One hoặc NetTV thì thua.

thegioi05

Active Member

Xem trên THTG trên Vinasat cũng được

Chia buồn các bác đang dùng vinasat chùa...sắp tới sẽ không còn trận nào nữa...

Chia buồn các bác đang dùng vinasat chùa...sắp tới sẽ không còn trận nào nữa...

sao lại không còn, nếu biết cách thay vì ngồi than thở và chê bai thì Super Sunday cũng có, nói chi ngày thường ;))

quanganh_08

Active Member

Đêm T7 HTV TT khóa mã khi trận đấu bắt đầu!Điên tiết quá em định làm thịt nó mà đéo được :)) Chờ sang tuần này mài lại cái Rao xem xao :)

phithien

Well-Known Member

3 năm vừa rồi HTV cũng khoá trên vinsasat khi có EPL mà. đâu phải tin mới gì đâu mà các bác cứ làm như cháy nhà vậy

Nói chung khi bóng bánh không coi được thì ta lại có thời gian dành cho những thu vui trần tục khác ;)), đời vẫn đẹp :X

ptt0903939220

Có lẽ phải sắm con đầu thu Coship của HTV để được xem free kênh HTV Thể Thao thôi, chứ nếu không cứ đến giờ bóng là nó khóa mã.
Hiện tại đang xem tạm HN2 xem bác Quang Huy bình luận, hic buồn quá không được xem bóng đá của VTC phát HD
có thông tin sắp tới htv hợp tác với vtc bỏ hệ thống khóa mã viacess nên chuyển qua idetor của vtc.

quanhuy90

Member

có thông tin sắp tới htv hợp tác với vtc bỏ hệ thống khóa mã viacess nên chuyển qua idetor của vtc.

vậy là những ai dùng đầu coship trở thành giống đầu Free của China, thậm chí là sắt vụn.

cuongsadec

Vậy nhờ em Thần Điêu chỉ giúp dùm anh thanks nhìu lắm,anh thì hơi dốt về cái này.Trông cả vào em Điêu.Nhờ em giúp dùm.

Bên trên