Hướng dẫn cài đặt phần cứng,mềm Asus Xonar HDAV1.3 Deluxe với loa Z5500 tối ưu?

mathuatden

Mong đc các bác hướng dẫn config phần mềm, setup phần cứng (dùng kết nói nào chuẩn nhất ạ). Mình dùng Win 7 64bit. :x

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Hướng dẫn cài đặt phần cứng,mềm Asus Xonar HDAV1.3 Deluxe với loa Z5500 tối ưu?

phí cái Xonar quá bác ạh.. chơi dân dụng đi
Cứ cắm opTical tạm thời nhe bác

mathuatden

Ðề: Hướng dẫn cài đặt phần cứng,mềm Asus Xonar HDAV1.3 Deluxe với loa Z5500 tối ưu?

phí cái Xonar quá bác ạh.. chơi dân dụng đi
Cứ cắm opTical tạm thời nhe bác
bác tư vấn dùm em cho con Z5500 thôi ạ dân dụng em chưa có $ đâu, em đang dùng VGA Asus 4870 1GB :(

Achilles

phí mất con sound =)) như kiểu hóa lài cắm bãi .......

mathuatden

phí mất con sound =)) như kiểu hóa lài cắm bãi .......
choài sao ai cũng nói vậy nhỉ, em thấy con soundcard này coi bộ cũng khá lắm phải ko các bro, mà có dàn z5500 cắm là tốt lắm (game,phim) rồi bro à, nhạc thì em dùng con inear xịn nghe phê lòi rồi

manhthang

Huyền Thoại

choài sao ai cũng nói vậy nhỉ, em thấy con soundcard này coi bộ cũng khá lắm phải ko các bro, mà có dàn z5500 cắm là tốt lắm (game,phim) rồi bro à, nhạc thì em dùng con inear xịn nghe phê lòi rồi

Dùng Z5500 thì bạn chơi luôn sound onboard cho nó lành, bán cái Xonar đợi bao giờ có tiền sắm dàn dân dụng thì mua lại \m/

reback

Dùng Z5500 thì bạn chơi luôn sound onboard cho nó lành, bán cái Xonar đợi bao giờ có tiền sắm dàn dân dụng thì mua lại \m/

-đúng oi............

jumpy

Well-Known Member

Bác chủ thớt tính chơi lắp điều hòa cho xe gắn máy đây. Rân chơi thứ thiệt...hiii..:D:D:D

mathuatden

-đúng oi............

Bác chủ thớt tính chơi lắp điều hòa cho xe gắn máy đây. Rân chơi thứ thiệt...hiii..:D:D:D
đường ăn chơi cũng phải gian nan từ từ chứ bác, cứ như ngày xưa xài con celeron, ngày nay core i7, ngày xưa vga ombo, ngày nay Ati 5970

buonnguqua

Active Member

Mong đc các bác hướng dẫn config phần mềm, setup phần cứng (dùng kết nói nào chuẩn nhất ạ). Mình dùng Win 7 64bit. :x
Thì cắm qua lỗ optical thôi,
chọn Digital Bypass thì lúc xem phim nó sẽ phát qua Optical , sound không đóng góp gì cả

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix tình hình là e xài dân dụng mà không có tiền mua con Xonar Deluxe nè, chỉ mong tìm con slim thôi mà Saigon chẳng thấy nơi nào bán hết,hix chán phèo, ai biết chổ nào bán trong đây chỉ e với nhé, slim nhé các bác

Achilles

em có 1 con Slim vua mua dc 20 ngày nè full box con Nguyên bh - đi 20 ngày ... bác mua PM em nhé

Ban chủ thớt ... ban xài con sound đó thi ko co tác dụng thi moi `ng mới noi ban dung onbo .... bác pass từ digital ra thi sound va onbo nhu nhau vi con sound ko đóng vai trò gi ở đây

Con sound bác cung như em đang xài cái hay la pass ra DTD-HD va True HD vậy con Z5500 cua bác có dung dc 2 chuẩn này ????

Nghia_PMT

Well-Known Member

em có 1 con Slim vua mua dc 20 ngày nè full box con Nguyên bh - đi 20 ngày ... bác mua PM em nhé

Ban chủ thớt ... ban xài con sound đó thi ko co tác dụng thi moi `ng mới noi ban dung onbo .... bác pass từ digital ra thi sound va onbo nhu nhau vi con sound ko đóng vai trò gi ở đây

Con sound bác cung như em đang xài cái hay la pass ra DTD-HD va True HD vậy con Z5500 cua bác có dung dc 2 chuẩn này ????

Bác Achiles pm cho e cái giá fix nhé, bác ở Saigon hay HN nhĩ? Nếu Saigon thì sms e cũng đc số đt 0909.884947

Achilles

em ở HN bác...................................................................bác mua thi PM lai em SMS nhé 0936.3322.71 ,,,

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix e ở Saigon vậy thua rồi, thx bác

Bên trên