IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

hayhay

Well-Known Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

cho 1 cái key đi bác chủ :

email : [email protected]

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Từ Topic share patch dần dần trở thành Topic xin Key rồi.

meigyoku1

Well-Known Member

Vẫn dùng được cho IDM 6.19 build 8 :D

yeuemmai231989

Bạn ơi cho mình hỏi sao khi down về xong.kích vào file đấy thì nó lại hiên lên thông báo là"unable to open archive file"vậy bạn :(

meigyoku1

Well-Known Member

Bạn ơi cho mình hỏi sao khi down về xong.kích vào file đấy thì nó lại hiên lên thông báo là"unable to open archive file"vậy bạn :(

Vậy là file download về đã bị lỗi. Bạn download lại file là được.

meigyoku1

Well-Known Member

Mình đã down lại mấy lần rồi.nhưng vẫn bị vậy bạn ah.không hiểu sao nữa :(

À mình đã hiểu nguyên nhân. Bạn khởi động lại máy rồi chạy lại nhé. Chờ khoảng 3 phút rồi hãy chạy lại. Do file bị mở 2 lần nên bị vậy.
Mình cũng vừa up lại file, bạn download lại lần cuối và khởi động lại máy rồi hãy chạy nhé!

hd-fan

Member

chưa thấy ai chia xẽ phần mềm mà lại đòi hỏi đk rối rắm đến vậy. ông này mà làm ở cq công quyền thì hành phải biết. NẢN. HIX

Acrossusa

Well-Known Member

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Nếu crack IDM thì sẽ có nhiều tool crack (ví dụ đây cũng là 1 tool: IDM Free Forever: Công cụ crack vĩnh viễn Internet Download Manager mà vẫn update được IDM ). Còn kiểu crack bằng file hosts cho phép cập nhật tự động IDM hàng ngày hình như không có nhiều (có thể là duy nhất) phần mềm này thôi bác ạ.

meigyoku1

Well-Known Member

Mơí làm phiên bản mới 3.5: dành cho một số máy bị fake serial khi khởi động lại máy :D

Bài viết hay, để mình áp dụng thử xem sao

hdmnguyen

Re: Ðề: IDM no need to crack: Công cụ sử dụng IDM bản quyền + update (không cần crack)

Thanks, Pro good stuffs

m00nx_x

Well-Known Member

Cái này mất công quá!

dainghiaacc

Well-Known Member

Bác nào biết cách tích vào các trình duyệt này giúp em với. :((

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em click vào thì nó báo thế này bác ạ.
Cách khắc phục đã có hướng dẫn ở trang chủ IDM rồi nè bác!

When I try to enable Advanced browser integration, IDM shows some error message. How can I solve this problem?

Nếu file BFE (Basing fitering engine) bị mất không hiển thị trong Mục Service thì bác làm theo hướng dẫn trong link dưới đây!
How to restore Base Filtering Engine manually?

Bên trên