iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

hieusghd

Member
Hàng Imax là hàng đứng đầu việt nam hiện nay về chất lượng đầu phát hd, 3d, bảo hành cao, firmware ổn định, và trong 2 tháng đầu vẫn có thể đổi mới, tuyệt vời

tananvn

Các bác cho hỏi là bác nào xài thử con Imax I18D thế nào? Mình đang tính mua con này nhưng còn ngại giá cả và hiệu năng của nó? Các bác tư vấn giúp với nhé? :D

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

Các bác cho hỏi là bác nào xài thử con Imax I18D thế nào? Mình đang tính mua con này nhưng còn ngại giá cả và hiệu năng của nó? Các bác tư vấn giúp với nhé? :D

Dòng này đỉnh rùi a , Bh lại chu đáo nữa .

trungxp

Đang xài đây. Chưa gặp trục trặc gì. Nói chung là ok, fix đươc lỗi pause (đứng hình khi ấn nút này) nữa thì TUYỆT.

meocon

Well-Known Member
Ðề: iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

Imax fw ổn định , giá cũng tốt nữa . Bh 2 năm

lighthousehn

Mỗi tội cái firmware ra hơi chậm. Đề nghị Imax update cái android lên 4.x và có Play Store cho anh em.

trungxp

Mình thì chỉ cần máy xài ổn định, bền bỉ. Chỉ có nhu cầu xem phim bluray và nghe nhac. Tầm tiền ấy mà mấy bác đòi nhiều ứng dụng quá là vô lý. Cứ play bluray iso 3d (mỗi file tầm 46G) ầm ầm, mượt mà là cám ơn bác IMAX lắm rùi. (Vì đây là nhiệm vụ chính của đầu HD). :D

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

Mỗi tội cái firmware ra hơi chậm. Đề nghị Imax update cái android lên 4.x và có Play Store cho anh em.

Mình thì chỉ cần máy xài ổn định, bền bỉ. Chỉ có nhu cầu xem phim bluray và nghe nhac. Tầm tiền ấy mà mấy bác đòi nhiều ứng dụng quá là vô lý. Cứ play bluray iso 3d (mỗi file tầm 46G) ầm ầm, mượt mà là cám ơn bác IMAX lắm rùi. (Vì đây là nhiệm vụ chính của đầu HD). :D

Imax là ok rùi , chắc cũng sắp ra fw mới , 4 tháng rùi còn gì

newfashion2006

cho mình hỏi mình muốn mua 1 đầu hd imax < 3tr5 thì nên mua loại nào ?
Imax có chơi được hd 10bits hay 8bit không ?
Mỗi lần update firmware thì imax có update thêm các định dạng phim mới ?
Imax có được sử dụng lâu dài về sau này không ?
------------------------
CHân thành cám ơn

meocon

Well-Known Member

cho mình hỏi mình muốn mua 1 đầu hd imax < 3tr5 thì nên mua loại nào ?
Imax có chơi được hd 10bits hay 8bit không ?
Mỗi lần update firmware thì imax có update thêm các định dạng phim mới ?
Imax có được sử dụng lâu dài về sau này không ?
------------------------
CHân thành cám ơn

iMax giờ chỉ mua í8D thui a , mẫu mới nhất
up fw rất đơn giản , khi đưa ra bản mới hãng IMAX sẽ thông báo có tính năng hay hỗ trợ file gì mới
Imax chế độ BH 2 năm cực tốt , mọi người mua rất nhiều

noobdoon

Member

i18 D hổ trợ tối đa 3 GB là tổng số ổ cứng ( bao gồm ổ trong và ngoài ) cộng lại 3 GB hay là mổi ổ 3 GB thế các bạn

Imax_HD

Re: Ðề: iMaxHD (i348HD, 3D i18D, NX-3000)

Có kết quả test đã có kiểm chứng của chepphim.net (Hà Nội)

iMAX i18D Nhận được WD My Book 4TB

Đây là một tin mừng cho người tiêu dùng

maison67

Well-Known Member

Xin chào các bác! Vừa qua, mình có người bạn ship hàng từ Mỹ về cho mình 1 HDD Seagate external 4 TB như hình:

Nhà mình đang xài HDP Imax i18D, vậy xin cho hỏi với HDD 4TB như thế, đầu HDP của mình có nhận và đọc được kg? Hiện tại mình cũng kg biết như thế nào, với HDD 3 TB thì đầu nhận, đọc được, còn HDD này tới 4 TB mình vẫn cứ lo, sợ nó kg nhận đọc được thì tiếc quá, chẳng lẽ lại lên đời HDP? Bác nào biết xin giải đáp thắc mắc cho mình sớm càng tốt nhé! Cám ơn các bác trợ giúp!

meocon

Well-Known Member

Nếu vậy thì còn gì bằng , xem ra ổ 4TB phải hạ giá nhanh nhanh thui

Bên trên