IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

hoainv213

Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Phiên bản này dùng trên Tablet có một vài chỗ không xài Touch được. :(

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Chào Bác. Mình có mua bên bác con ATV 2220 có DVB-T2. Xài dangcaphd với user là [email protected] một thời gian dài ko vô dc, nản quá nên cũng ko dt cho bác. hôm nay thấy app này của bác. ko biết bác có free 1 user xài dc ko? hay phải mua và chi phí là bao nhiu?

Bạn tải ứng dụng về tại đây: IMovie - Huy Ph rồi mở ứng dụng lên đăng ký và báo Email đăng ký lại cho mình, mình kích hoạt Online cho bạn nhé.

Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bạn tải ứng dụng về tại đây: IMovie - Huy Ph rồi mở ứng dụng lên đăng ký và báo Email đăng ký lại cho mình, mình kích hoạt Online cho bạn nhé.[/QUOTE

Email kích hoạt của mình là [email protected]

đã kick hoạt rồi bạn nhé. Bạn dùng thử rồi cho mình xin ý kiến bạn nhé.

skd

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

đã kick hoạt rồi bạn nhé. Bạn dùng thử rồi cho mình xin ý kiến bạn nhé.

Bác kích hoạt cho mình thêm em amazon fire tv stick để test xem sao nhé, mình đang chạy bản chưa kich hoạt cungx rất tốt nhưng giao diện khi vào một thể loại nào đó thì rất khó chọn( hiện lệch) để khi nào mình chup ảnh gửi qua mail cho bạn

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác kích hoạt cho mình thêm em amazon fire tv stick để test xem sao nhé, mình đang chạy bản chưa kich hoạt cungx rất tốt nhưng giao diện khi vào một thể loại nào đó thì rất khó chọn( hiện lệch) để khi nào mình chup ảnh gửi qua mail cho bạn

Bác cho mình lại cái mail để mình kick hoạt nhé. Bác gửi sớm vấn đề bất cập trên app nhé mình rất trân trọng những phản hổi từ khác hàng.
Thank Bác.

huynhlang

Member
Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác chủ cho hỏi ngu tí: app này chỉ xài cho hdplayer thôi hả bác..có hỗ trợ trên PC không bác,ở nhà chạy con popcom C-200 không biết em nó có hỗ trợ không nhĩ
Sẵn tiện bác cho em đăng ký acc luôn nhé,để nghiên cứu chơi thử app này
mail :[email protected]

Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác chủ cho hỏi ngu tí: app này chỉ xài cho hdplayer thôi hả bác..có hỗ trợ trên PC không bác,ở nhà chạy con popcom C-200 không biết em nó có hỗ trợ không nhĩ
Sẵn tiện bác cho em đăng ký acc luôn nhé,để nghiên cứu chơi thử app này
mail :[email protected]

Chào bạn: Con Popcom C-200 của bạn chạy hệ điều hành Linux 2.6.22.19 kernel. Các ứng dụng của nó cũng được phát triễn trên nền Linix Kernel (Linux gốc). Còn ứng dụng IMovie được phát triễn trên hệ điều hành Android (Phiên bản tương thích tối thiểu 4.2 trở lên). Mặc dù Android cũng được phát triễn dựa trên nhân Linux (Linux kernel) tuy nhiên nhóm phát triển Android (nay là Google) đã phát triển một máy ảo riêng (gọi là Davik) khác hoàn toàn Linux gốc. Nền ứng dụng IMovie cũng như những ứng dụng Android khác. CHỉ có thể chạy trên hệ điều hành Android của Google thôi bạn nhé. Còn với PC (Window, MAC) và các nền tảng DI động khác(WIndow Phone, iOS) hiện tại bên mình chưa phát triễn phiên bản cho các hệ điều hành này. Theo kế hoạch thì sau phiên bản cho Android sẽ là phiên bản trên Window Phone đối với phiên bản này thì bạn có thể cài được trên PC chạy Window 8 trở đi.

Còn về việc đăng ký Account. Bạn tải ứng dụng về tại địa chỉ sau: http://huyphu.com/kho-ung-dung-android-tv-box/ung-dung/phim-anh/imovie.html mở ứng dụng lên đăng ký thành viên rồi báo lại Email đăng ky cho mình. Mình sẽ kích hoạt Online giúp bạn. (Khỏi cần nhập Key, gở ứng dụng ra cài lại hoặc reset box cũng không mất thông tin VIP bạn nhé)

Oriental_Noodle

Active Member

Cho em xin key với luôn nha bác chủ thớt. Cám ơn bác nhiều
[email protected]

skd

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Bác cho mình lại cái mail để mình kick hoạt nhé. Bác gửi sớm vấn đề bất cập trên app nhé mình rất trân trọng những phản hổi từ khác hàng.
Thank Bác.

Tối nay vào toàn out, ko dùng đc tí nào bác ơi. Vâng mail của mình đây: [email protected], bác kich hoạt cho mình trên con amazon tv stick đấy nhé

Tungvanceo

Active Member

chiều về cài e mới cài đặt. bác kích hoạt giúp e [email protected]

Cho em xin key với luôn nha bác chủ thớt. Cám ơn bác nhiều
[email protected]

Chưa thấy bạn đăng ký Email trên hệ thống. Bạn tải ứng dụng về tại địa chỉ: http://huyphu.com/kho-ung-dung-android-tv-box/ung-dung/phim-anh/imovie.html. Mở ứng dụng lên đăng ký thành viên rồi gửi Email đăng ký lại cho mình. Mình kích hoạt online cho bạn.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Tối nay vào toàn out, ko dùng đc tí nào bác ơi. Vâng mail của mình đây: [email protected], bác kich hoạt cho mình trên con amazon tv stick đấy nhé

Mình tặng mỗi Email 1 thiết bị thôi bạn nhé. Email này trước đó đã kích hoạt cho 1 thiết bị rồi.

Còn vấn đề bị Out bạn thử tắt hẵn ứng dụng ra khỏi danh sách App rồi mở lại xem sao.

trihuyphusp

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: IMovie ứng dụng xem phim HD định dạng 3D, ISO, Bluray trực tuyến chất lượng cao cho Android tv box

Đã kick hoạt toàn bộ thiết bị cho bác nhé. Thank bác đã ủng hộ.

Bên trên