Iphone và hTC mua điện thoại nào

anhducdiesel

Ðề: Iphone và hTC mua điện thoại nào

đúng con IP của em là ông anh nhượng lại cho, ông ý đi du học. Sau khi vào ĐH ông ý gửi cho ít tiền đổi máy coi như khuyến khích có gì mà các bác bảo đại gia này nọ con ông nọ cháu bà kia

munhana

em dùng LG P500 rồi thì thấy android có nhiều ứng dụng và dễ dùng hơn, kiểu copy paste chứ IOS lại phải qua Itunes

anhducdiesel

thế hả bác, công nhận dùng IP phải có am hiểu chút, ko có nhiều lúc sync mất hết dữ liệu :( mà cái nút home hay bị đơ lắm :-ss ấn mãi mới nhận

munhana

bác chuyển qua android mà vọc tạm cũng thích lắm đấy :))

anhducdiesel

Hic, ra mắt lâu rồi, nhưng bán thì mới, mấy hôm trước tìm ko có
Nhưng hôm nay đi làm qua Viễn Thông A thấy có chào hàng và khuyến mãi rồi.
Tro khẩu hiệu to đùng là
Tặng ngay Bộ phụ kiện cao cấp của HTC Rhyme trị giá 3.500.000VND dành cho khách hàng đặt mua Online gồm :
HTC Rhyme Docking Station ( Báo thức, Chơi nhạc với loa tích hợp sẵn)
HTC Rhyme Charm ( Thông báo Cuộc gọi, Tin nhắn bằng đèn LED)
Tai nghe HTC Rhyme ( dạng in-near cho âm Bass chắc khỏe)
Bao da thời trang cầm tay
Thời gian dự kiến nhận hàng vào 25/11/2011
Còn hàng mua thế nào thì để mai em đi làm , em ngóng tiếp cho bác
bộ khuyến mãi gì mà nhiều tiền thế bác :| toàn hàng chính hãng đúng ko

SuN88

con Htc mới này là dùng Android đúng k :S bg toàn thấy dùng Android thui

mr-google

Member

cái video sản phẩm đang khuyến mãi tại viễn thông A đây nhé
Nhìn mà thèm quá, :((
[video=youtube;03U_AF1vVho]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=03U_AF1vVho[/video]

SuN88

ui cái loa để trong xe nhìn thích nhỉ :X

SuN88

bg mà có 2.000.000 thì tốt nhỉ ;;)

stamina

Đang tính góp ý với chủ theard con BB mà bác Sweet-Heart post trước rồi.
P/s: Dạo này đi đâu hỏi mua đồ điện tử cũng gặp mấy thằng "internet troll" vs mấy thằng cha bán hàng vào PR...

Civic

Member

Tuỳ nhu cầu + tiền Bạc của Bác. Em thì ko biết HTC như thế nào nhưng cũng ko giám mở miệng khen hay chê bai nó làm gì. Em cũng không nghĩ là iPhone "đẳng với cấp" gì cả. Điện thoại nào cũng có ưu và nhược điểm của nó. Mình có chịu sống chung với nó được hay ko thôi.
Em có vài ý kiến ( chủ quan ) bác xem thử :
Nhìn mẫu mã đối với tất cả điện thoại bây giờ thì em thấy iPhone 4 & iPhone 4S đẹp và bắt mắt hơn những sản phẩm khác. Thiết kế hay ứng dụng mình nghĩ chắc bạn cũng biết vì đã dùng qua 3G. Nếu so độ bên thì iPhone lép vế trước mọi đối thủ :D. Nhưng có thằng nào điên dùng iPhone hay điện thoại đắc tiền mà ném như cục gạch chưa ? Mình dùng thì dĩ nhiên vẫn muốn bảo vệ những cái mình có chứ ai mà ngu phá nó ?
Em là em Vote cho iPhone 4 hoăc 4S 1 phiếu :D. Vì em dùng qua hai con này + jailbreak nữa thì nó y như cái macbook Pro của em. ( iPhone 4S chưa Jailbreak được :((.
P/S mấy ông chăm chọt : Mấy thằng đại gia vào đây mà hỏi nên mua điện thoại gì thì người đó đâu phải đại gia. Mấy thằng đại gia thì nó ngu như cái lu ( a nào đại gia thật mà ko như vậy thì e cáo lỗi trước nhé :D) thì nó chả cần phải hỏi nên mua điện thoại gì đâu các Bác à. Nó có tiền nó thích thì mua chứ hơi đâu mà hỏi.

Bên trên