Italia-New Zealand Nhà vô địch và gã học việc

Lại Văn Sâm

Ðề: Italia-New Zealand Nhà vô địch và gã học việc

Chia buồn cho bác, lại phải thank e nữa rồi, 100 phat nhé.ông chíp ông ác quá không thì tháng này mình là number one rồi

:-L ông ý vào cái biết ngay mình xui xẻo, em tiếp tục tìm bác đây, lại còn bị bùng 200 thanks nữa chứ :-L:-L

don_juan_1486

Em thấy Ý năm nay đá rất vô hồn và thiếu người cầm trịch, sao già thì mất phong độ còn lứa trẻ thì chưa gánh vác được trọng trách. Hy vọng qua vòng bảng rồi tính tiếp, chắc Lippi cũng nghĩ như em.

Lại Văn Sâm

Em thấy Ý năm nay đá rất vô hồn và thiếu người cầm trịch, sao già thì mất phong độ còn lứa trẻ thì chưa gánh vác được trọng trách. Hy vọng qua vòng bảng rồi tính tiếp, chắc Lippi cũng nghĩ như em.

tình hình là có qua dc không ý chứ :-??

Cầu đó đang sửa mà, qua Cầu Thanh Trì cho nó mới, hy sinh cũng phải anh hùng và Cầu đẹp L-)

Nhà em cuốc bộ ra đấy cho nó gần,lạ cái đầu giải nhảy đến vài lần vẫn chưa die.Chắc là Diêm Vương bắt phải trả hết nợ nần mới tiếp nhận đây.

Lại Văn Sâm

Nhà em cuốc bộ ra đấy cho nó gần,lạ cái đầu giải nhảy đến vài lần vẫn chưa die.Chắc là Diêm Vương bắt phải trả hết nợ nần mới tiếp nhận đây.

Thanks nhau cái an ủi, nhẩy mà không biết bơi cũng sợ chết đuối lắm X_X

hoangtubongma

Active Member

Số bạn may nhể gặp phải người khác thì chết ko toàn mạng roài

fankaka8

Member

quá thất vọng vơi ITALY .đá đấm kiểu này nên xách vali về nước thì hơn.mặc dù cổ vũ cho Ý đã 10 năm.nhưng chưa khi nào mình thất vọng về cách chơi bóng của Ý như hôm nay.thật đáng buồn

Số bạn may nhể gặp phải người khác thì chết ko toàn mạng roài

Em đang SMS cho Diêm Vương xuống đó chơi dăm bữa nửa tháng,hết mùa WC em về,vậy mà ổng vẫn chưa yes nè.Chớm bước chân ra ngõ là gặp đầu trâu mặt ngựa đòi xiết nợ rồi.
Vậy mà bác còn nói số em may ak.:(:)((

hoangtubongma

Active Member

Italia đc cái có mấy thằng đẹp zai:-j:-j

bobi9803

Member

@Buồn 1 phút cho Italy nhưng đá lờ đờ như thế thì KQ khó mà tốt đc - Riêng khoản cá độ thì tui lại có niềm dzui vì thắng kèo, today dự đoán chính xác 2 trận : chọn Para và NZL (riêng trận Para - SVK còn thắng thêm kèo tỷ số 2-0 nữa chứ) trận Brazil - BBNgà tui chọn Bra (và tyso là 2-0,và 3-1)

Bên trên