K+ bắt đầu than khổ

ngoibet

Member
Ðề: K+ bắt đầu than khổ

Bánh EPL giờ chia thế nào nhỉ:
- VTC phát cho giới hơi giàu xem HD các ngày trừ CN
- HTV phát SD free cho đồng bào HN và các khu vực dân cư có cáp các ngày trừ CN
- HTVC phát thu tiền cho đồng bào HCM Cty và phụ cận.
- K+ phát cho giới thượng lưu.
Kịch bản: Nhưng lượng khách thượng lưu này ít (có thể là ko ít nhưng do phong trào tẩy chay nên thành ít), nên thu ko đủ chi, đầu thu nhập về ế cả kho->đọng vốn, tiền trả cho nhân viên, quảng cáo nhiều...
...nên K+...chết.
VTV mất hết vốn trong LD, vơ vội được cục EPL 3 năm, tụi Canan rút về nước, LD phá sản. Lãnh đạo VTV lại bị kiểm điểm giống lãnh đạo Vinashin, nên CP thay hết. Chú mới lên mang EPL phát free cho tất cả đồng bào.
Lúc đó lại yêu VTV!

EVN cũng độc quyền đấy, sao bác Metalmadness ko tẩy chay =))
Hình như bác này không phân biệt được cái độc quyền của K+ với độc quyền của EVN nó như thế nào nhỉ :).
Ở nước VN mình nếu bác không sử dụng điện từ EVN thì còn sử dụng của ai nữa đây? Nhưng với K+ thì khác, bác không thích sử dụng sản phẩm của nó thì có thể sử dụng VTC để xem ngày thứ 7 và xem online vào chủ nhật. Không nhất thiết phải phụ thuộc vào đó.

victim02

Member

Hình như bác này không phân biệt được cái độc quyền của K+ với độc quyền của EVN nó như thế nào nhỉ :).
Ở nước VN mình nếu bác không sử dụng điện từ EVN thì còn sử dụng của ai nữa đây? Nhưng với K+ thì khác, bác không thích sử dụng sản phẩm của nó thì có thể sử dụng VTC để xem ngày thứ 7 và xem online vào chủ nhật. Không nhất thiết phải phụ thuộc vào đó.

thế nhỡ nó ( k+) độc quyền hết tất cả thì cắn răng dùng ak?:-S
giả thiết
đến h có giải ngoại hạng cắt hết IE>:) >:)
độc quyền cả tuần:-h
:-h:-h:-h EPL
Bánh EPL giờ chia thế nào nhỉ:
-Kịch bản: Nhưng lượng khách thượng lưu này ít (có thể là ko ít nhưng do phong trào tẩy chay nên thành ít), nên thu ko đủ chi, đầu thu nhập về ế cả kho->đọng vốn, tiền trả cho nhân viên, quảng cáo nhiều...
...nên K+...chết.
VTV mất hết vốn trong LD, vơ vội được cục EPL 3 năm, tụi Canan rút về nước, LD phá sản. Lãnh đạo VTV lại bị kiểm điểm giống lãnh đạo Vinashin, nên CP thay hết. Chú mới lên mang EPL phát free cho tất cả đồng bào.
Lúc đó lại yêu VTV!

ko phải canal+ về nc đâu mà nó sẽ thôn tính luôn cả đài truyền hình ý chứ>:)
=> 1 cuộc xam lược mới
:-hVN >:)

tungbhvn

Member

sắp kỷ niêm cách mạng tháng 8 rùi.Không biết Pháp báo thù được hay VN lật Pháp 1 lần nữa nhỉ :D

craven214

Cao Văn Liết giờ nổi tiếng ngang ngửa Lý Tống

Lý Tống thì khủng bố Đàm Vĩnh Hưng

Cao Văn Liết thì khủng bố dân Việt Nam

Ai tội to hơn nào?

nói nghe thối đíu chịu được, hóa ra cả dân VN bằng 1 thằng Đờm dở người đó àh???8-}8-}

muakhonguotdat

Active Member

Ai biết địa chỉ nhà riêng Ka Cao ( Cao Văn Liết ) không nhỉ tối e đến nhà ông ấy có việc riêng tý

Thôi để mai đi. Tôi cũng vừa qua đó. Mọi người đang xếp hàng để nói chuyện riêng với anh Liết. Tôi đợi lâu quá nên về.=))

bác cứ show địa chỉ của lão lên đi. Em chuẩn bị sắn 1 túi bong trong có chứa quà tặng rồi. Đi xe máy qua lẳng vào. mẹ kiếp nhà nó!

Pioneer

Member

Ai biết địa chỉ nhà riêng Ka Cao ( Cao Văn Liết ) không nhỉ tối e đến nhà ông ấy có việc riêng tý
.

Em nghĩ không chỉ CVL của K+ (sân sau của Vờ Tờ Vờ) đứng sau vụ này mà còn các bác to hơn bên Vê Tê Vê nữa cơ.

davidhand

Moderator

Bữa trước e đi Hàng Châu, thăm khu Miếu Nhạc Phi, tới khu mộ thì thấy có hai pho tượng đúc bằng gang bị trói tay quì gối trước khu mộ Nhạc Phi, mọi người Trung Quốc từ lớn đến nhỏ khi đi ngang qua đều nhổ cho một bãi, hỏi ra thì mới biết đó là tượng vợ chồng Tần Cối, người đã âm mưu hãm hại Nhạc Phi - Một anh hùng nổi tiếng của TQ. Bác nào biết về chuyện này thì có thể liên tưởng tới ông K+ cũng giống Tần Cối quá. Thấy ESPN, SS báo lịch phát EPL đang mừng, tưởng lại được xem miễn phí giống những năm trước, ai dè ông K+ cấm họ phát tại VN nen ho xoa luon VN khoi danh sach phat roi, đúng là dân mình nuôi ong tay áo!

Mr_Arnaud

tôi xin tuyên bố K+ tiếp tục độc quyền EPL và SeriA, La liga...ai dám vô giành tui oánh mềm xương, lấy xương nấu phở luôn !

gaucon79

Cho tôi gởi Bác vài ba lít xăng nếu tới nhà Liết ! Nếu cần thì khuyến mải cái hộp quẹt Zippo tàu khựa luôn !

allianzesprit

thôi .. ko bao h đụng vào .. khi nào SCTV mà hợp tác với K+ phát ngày CN thì em lại yêu :)) hahaha

rockman_lt

Bọn K+ nó đang khổ nhục kế đấy, mấy cụ đừng mắc mưu =))

limdim

Đề nghị anh em ai biết số đt di động hay nhà riêng của anh Liết thì post lên để anh em trong diễn đàn nhá máy khủng bố cho nó biết tay nhể?

Nói ra chỉ tổ bực cửa nhà mình. Đang yên đang lành ESPN & SS cho không biếu không người dân mình có cơ hội so tài xem bóng đá cùng các cường quốc năm châu... Bất thình lình một cách vô tình có cha K+ nhảy vào đòi người dân trả tiền đặng phục vụ là sao? Ai phục vụ ai đây trời ^:)^

bachthuutri

Nói ra chỉ tổ bực cửa nhà mình. Đang yên đang lành ESPN & SS cho không biếu không người dân mình có cơ hội so tài xem bóng đá cùng các cường quốc năm châu... Bất thình lình một cách vô tình có cha K+ nhảy vào đòi người dân trả tiền đặng phục vụ là sao? Ai phục vụ ai đây trời ^:)^

HÊhê không phải bất thình lình đâu bác ơi.người nhà mình mời nó đấy chứ!e đồ rằng nó cũng fải tốn khá nhiều tiêu cực phí đấy.nên jờ nó mới thu phí cao thế:-j

manhthang

Huyền Thoại

Trong cả cái thiên hà này chỉ có duy nhất một quốc gia có phí xem truyền hình bằng 12.5% GDP thôi =))

Bên trên