K+ đã thử nghiệm thành công phát HD!

pakse

Ðề: K+ đã thử nghiệm thành công phát HD!

Các bác ném đá quá xá.
Làm ăn thì phải cạnh tranh chứ. Mình k thích thì không dùng , đơn giản thế thôi, sao cứ la quá.
Cho tôi hỏi trên K+ có HD chưa? bao nhiêu kênh?
Thanks!

KTS mặt đất của VTC và cáp không đến các vùng thôn quê được, VTC dường như đã bỏ KTS mặt đất rồi không thấy đầu tư thêm trạm tiếp sóng. Xin lỗi lại nhắc lần nữa là chữ chổ tôi. Chổ tôi một miếng sóng của VTC còn không có, truyền hình cáp cũng không, HTV2 lúc xem được lúc không lấy gì để xem NHA ngoài K+ hay là VTC. Nói thẳng luôn chổ tôi ở Bình Long - Bình Phước.

Vậy bạn dùng cái HD s18 coi free cũng có kêh htv2 coi EPL. giá cỡ 1 chai àh. HTV2 phát trên sóng quảg bá nên chắc k bị cắt. nhà mình cách TP HCM 100km bắt htv wa anten rau cũng coi được

thegioi05

Active Member

Vậy bạn dùng cái HD s18 coi free cũng có kêh htv2 coi EPL. giá cỡ 1 chai àh. HTV2 phát trên sóng quảg bá nên chắc k bị cắt. nhà mình cách TP HCM 100km bắt htv wa anten rau cũng coi được
Cám ơn bạn, đang định đầu tư vào MyTV nhưng không biết chất lượng thế nào nữa.

MrMilan

Banned

Xin lỗi ông anh nhá, nói là vùng sâu vùng xa nhưng đường ADSL vẫn tới tận nhà. em đang online ở nhà nek

ADSL thì nói làm gì, MyTV nó phụ thuộc vào khoảng cách từ nhà bác tới bưu điện gần nhất, hình như nếu quá 3km thì mời bác nghỉ xem MyTV

ADSL thì nói làm gì, MyTV nó phụ thuộc vào khoảng cách từ nhà bác tới bưu điện gần nhất, hình như nếu quá 3km thì mời bác nghỉ xem MyTV

Mang tiếng là vùng sâu( nhà tới cũng ở BP, xã Đăk nhau, BÙ đăng ) nhưng hiện tại vẫn xem được my TV đó thôi vì hiện tại nhà nước đang tập trung phát triển cho các xã vùng sâu mà , khoảng cách 4Km vẫn xem được SD của MYTV nè ! dừng khi dễ dân vùng sâu bạn nhé !

K+ mà phát HD thì có phải mua đầu thu mới không nhảy,mình đang dùng đầu K+ nhưng có thấy cổng HDMI nào đâu, chắc lần này mà phát HD thì lại phải mua đầu mới như VTC roài.
K+ lại chuẩn bị móc túi dân ta thêm lần nữa đây mà

Mua lại bác ạ. Bác được hỗ trợ nên mua mất 3 củ + 80k vnd/tháng tiền nâng cấp gói cước. Bác lắp cho được cả 2 tv xem đấy (1 tín hiệu HD, 1 tín hiệu SD)

Bên trên