K+ phát miễn phí khai mạc Ngoại hạng Anh thật hay giả đấy?

Ðề: K+ phát miễn phí khai mạc Ngoại hạng Anh thật hay giả đấy?

Sau nửa tháng vắng bóng, sự trở lại của Ngoại Hạng Anh sẽ bắt đầu với cuộc đọ sức giữa đương kim vô địch Premier League và Pháo thủ vào ngày 13/9 tới đây rồi. ae chuẩn bị 1 thùng hảo hảo đi gặm đêm dần là vừa

Popeye1693

Sau nửa tháng vắng bóng, sự trở lại của Ngoại Hạng Anh sẽ bắt đầu với cuộc đọ sức giữa đương kim vô địch Premier League và Pháo thủ vào ngày 13/9 tới đây rồi. ae chuẩn bị 1 thùng hảo hảo đi gặm đêm dần là vừa
đợi xem nốt trận bán kết VN đã bác ơi rồi tính tiếp =))))))

tin hot nè các bác:
K+ phát sóng mở mã 4 kênh K+ gồm K+1, K+NS, K+PM và K+PC từ ngày 13/9/2014 đến 15/9/2014. Các thuê bao Access+ đang còn hạn sử dụng sẽ được thưởng thức 4 kênh của K+ trong thời gian trên.

Popeye1693

tin hot nè các bác:
K+ phát sóng mở mã 4 kênh K+ gồm K+1, K+NS, K+PM và K+PC từ ngày 13/9/2014 đến 15/9/2014. Các thuê bao Access+ đang còn hạn sử dụng sẽ được thưởng thức 4 kênh của K+ trong thời gian trên.

là sao bác? tức là gói SD cũng xem dk mấy kênh HD á?$-)

là sao bác? tức là gói SD cũng xem dk mấy kênh HD á?$-)

đúng vậy xem dk trận đấu sớm ngày thứ Bảy 13/9/2014 và các trận đấu ngày Chủ Nhật 14/9/2014 của giải Ngoại hạng Anh và các trận khác trong 2 ngày cuối tuần bác ạ

K+ mới triển khai công nghệ Multiroom có thể xem tối đa 3 tivi cũng 1 lúc nè: Phí thuê bao chỉ 25,000đ/tháng. Đặc biệt, khi đăng ký Multiroom trong thời gian từ 11/9 đến 31/12/2014 sẽ được MIỄN PHÍ TOÀN BỘ phí thuê bao phụ nữa nhé.

Popeye1693

K+ mới triển khai công nghệ Multiroom có thể xem tối đa 3 tivi cũng 1 lúc nè: Phí thuê bao chỉ 25,000đ/tháng. Đặc biệt, khi đăng ký Multiroom trong thời gian từ 11/9 đến 31/12/2014 sẽ được MIỄN PHÍ TOÀN BỘ phí thuê bao phụ nữa nhé.

25k sao rẻ vậy :-??

free 25k nhưng phải mua thêm đầu thu K+ 990k mới xem đc đó các bác. Tức là để được hưởng km 25k đó các bác phải bỏ ra 990k =((

free 25k nhưng phải mua thêm đầu thu K+ 990k mới xem đc đó các bác. Tức là để được hưởng km 25k đó các bác phải bỏ ra 990k =((

thế thì ng ta mới làm ra chương trình này để kiểu kích thích mình đăng kí llâu dài vì càng lâu thì free càng nhiều.
thế bác đã bị kích thích chưa ;))

Popeye1693

K+ mới triển khai công nghệ Multiroom có thể xem tối đa 3 tivi cũng 1 lúc nè: Phí thuê bao chỉ 25,000đ/tháng. Đặc biệt, khi đăng ký Multiroom trong thời gian từ 11/9 đến 31/12/2014 sẽ được MIỄN PHÍ TOÀN BỘ phí thuê bao phụ nữa nhé.[/QUOTE

Kinh, dạo này K+ khuyến mại ầm ầm nhở,

Popeye1693

Mà em mới đọc được thông tin này, có đúng không các bác, nếu mà đúng thì tiếc cmn quá, hôm nay 15 mịa nó rồi

"K+ phát sóng mở mã 4 kênh K+ gồm K+1, K+NS, K+PM và K+PC từ 0h00 ngày 13/9/2014 đến 0h00 ngày 15/9/2014. Các thuê bao Access+ đang còn hạn sử dụng sẽ được thưởng thức những nội dung đặc sắc phát sóng trên 4 kênh của K+ trong thời gian trên. Đặc biệt, người hâm mộ được thưởng thức những trận cầu được trực tiếp duy nhất trên các kênh K+ gồm trận đấu sớm ngày thứ Bảy 13/9/2014 và các trận đấu ngày Chủ Nhật 14/9/2014 của giải Ngoại hạng Anh và các trận cầu hấp dẫn của những giải đấu khác trên các kênh K+."

Mà em mới đọc được thông tin này, có đúng không các bác, nếu mà đúng thì tiếc cmn quá, hôm nay 15 mịa nó rồi

"K+ phát sóng mở mã 4 kênh K+ gồm K+1, K+NS, K+PM và K+PC từ 0h00 ngày 13/9/2014 đến 0h00 ngày 15/9/2014. Các thuê bao Access+ đang còn hạn sử dụng sẽ được thưởng thức những nội dung đặc sắc phát sóng trên 4 kênh của K+ trong thời gian trên. Đặc biệt, người hâm mộ được thưởng thức những trận cầu được trực tiếp duy nhất trên các kênh K+ gồm trận đấu sớm ngày thứ Bảy 13/9/2014 và các trận đấu ngày Chủ Nhật 14/9/2014 của giải Ngoại hạng Anh và các trận cầu hấp dẫn của những giải đấu khác trên các kênh K+."

chuẩn rồi. thoogn tin này em đã update từ hôm tuần trc mà bác k đọc kĩ để lỡ tiếc kệ cm bác =))))))))))

Tối hôm chủ nhật vừa rồi đang xem trận MU với QPR thì K+ nhà em nhận được thông báo khuyến mãi mua thẻ 3 tháng 660.000 đ được 5 tháng. Tin này có chính xác không các bác nhỉ?

có bác nào xem giải golf Ryder Cup k nhỉ? dk ví là worldcup của giải wolf đấy

giải này hay đấy bác. hình như đang đến màu thì phải

cho bác lịch đấu nè

Bên trên