K ra mắt dịch vụ MULTIROOM

HitDat

Member
Ðề: K ra mắt dịch vụ MULTIROOM

Bác Budapest cho em hỏi là mưa to có xem được ko ạ, chứ tối t7 CN nó mà mưa thì lại sopcast mất 8-}

thebluez

Active Member

Bác Budapest cho em hỏi là mưa to có xem được ko ạ, chứ tối t7 CN nó mà mưa thì lại sopcast mất 8-}

nhà mình nếu mưa bão thật to mới mất hẳn tín hiệu chứ mưa vừa vừa vẫn xem tốt (tuy cường độ và chất lượng tín hiệu giảm)

vo7210

Well-Known Member

Túm cái váy lại vụ Multiroom này đầu thu phụ SD 990k thời gian nạp thẻ là 48h ,đầu thu phụ HD 2000k thời gian nạp thẻ 6h , giá thuê bao phụ như nhau , tuy nhiên ai biết thì sẽ lắp được đầu thu phụ là HD còn không biết thì K+ sẽ ỉm luôn để tuồn cho hêt đầu SD.

ttlinhha

Well-Known Member

Vậy là em chỉ cần mua thêm cái thẻ phụ cho thuê bao của anh hàng xóm rồi về cắm vào đầu K+HD sẵn có của em là xem đc phải không các bác? Nhu cầu của em cũng chỉ xem trận ngày chủ nhật nên trc khi xem em chạy qua cho nó hôn nhau cái là đc :D

thebluez

Active Member

Vậy là em chỉ cần mua thêm cái thẻ phụ cho thuê bao của anh hàng xóm rồi về cắm vào đầu K+HD sẵn có của em là xem đc phải không các bác? Nhu cầu của em cũng chỉ xem trận ngày chủ nhật nên trc khi xem em chạy qua cho nó hôn nhau cái là đc :D

không biết đi dây qua nhà hàng xóm thì nhân viên K+ có làm không nhỉ?

thegioi05

Active Member

ah thế là phải đi dây từ chảo của thẻ chính chứ ko dùng chảo riêng đc hả bác?
Dùng riêng được nha bác, chỉ có điều là bác phải mua bộ thẻ multiroom (thẻ chính + thẻ phụ) cho 2 đầu thu. Thẻ chính đang xài sẽ được K+ thu lại. Còn việc hôn hít thì chỉ được 6h thôi nha không như đầu SD được 48h.

dangtran

Member
Re: Ðề: K ra mắt dịch vụ MULTIROOM

Dùng riêng được nha bác, chỉ có điều là bác phải mua bộ thẻ multiroom (thẻ chính + thẻ phụ) cho 2 đầu thu. Thẻ chính đang xài sẽ được K+ thu lại. Còn việc hôn hít thì chỉ được 6h thôi nha không như đầu SD được 48h.

Thà 6h nhưng tới kiss cái rồi đi còn hơn 48h phải rút ra đút vô tới mấy lần bất tiện quá.

dangtran

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: K ra mắt dịch vụ MULTIROOM

Là sao bác? Kiss thì cũng phải đút vào chứ ko thì làm kiểu j ah?

Với 2 cái thẻ chính phụ cho hai đầu HD này, khi hết hiệu lực 6 giờ kích hoạt, chỉ cần rút thẻ phụ ra, đưa lại gần đầu chính, bấm nút đèn chớp trên thẻ phụ từ đỏ chuyển xanh là thả tay ra, đưa lại đầu phụ, cắm vào là xem tiếp. Còn vụ 48h thì bác phải rút thẻ trong đầu chính ra mang đến đầu phụ , rút thẻ đầu phụ ra cắm thẻ đầu chính vào xong lại rút ra cắm thẻ đầu phụ vào mang thẻ đầu chính về cắm vô lại

thebluez

Active Member

thế ở đây đã có ai lắp chưa, cho xin cái nhận xét nào :p

Flatland

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: K ra mắt dịch vụ MULTIROOM

Thế bác không rút thẻ phụ ra đút vào à? :p

Thế bác thấy mang thẻ phụ đến kiss một cái chẳng thích hơn là chạy 2 vòng để đút vào hay sao? Tất nhiên là do phải đút vào 2 phát liền ( ở 2 chỗ) có lẽ mất sức hơn nên thời gian nghỉ dưỡng sức cũng được bù lại dài hơn (48h). Kkkk

thebluez

Active Member

không biết ở nước ngoài có phức tạp thế này không nhỉ?

920Nk

Thuê bao phụ cứ qua đêm là hiển thị lên AR3 mặc dù đã 2 lần gọi lên tổng đài!!!

thebluez

Active Member

xem ra cái Multiroom này cũng lỗi lên lỗi xuống nhỉ

trluc

Member

Hết KM, đầu HD về lại giá 1.8tr rồi

Robben14

hơi phức tạp vụ rút thẻ chính cắm vào đầu phụ nhưng xem được 48h. nếu xem xong các bác tắt máy đi thì cũng tiết kiệm được khối thời gian để dành đấy, 48h các bác xem bóng bánh mấy trận thì cũng phải được vài ngày mới hết.

thebluez

Active Member

có cách nào 48h thì đút thẻ nhưng xem HD không nhỉ?

Bên trên