Đánh giá K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boy_hn

Active Member
Ðề: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Chỉ mong k+ giảm giá gói hd+ xuống tầm 220k/thang.chứ 300k hơi nặng đòn.rất thích k+ chỉ ghét mỗi việc giá cước hơi cao

duyen_pham

Hôm qua xem được đoạn quảng cáo k+ hài thế :D
"K+ đã quay trở lại và lợi hại gấp đôi với Saturday's match"

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Câu trộm cũng là 1 hình thức phục vụ khán giả mà, mấy giải giao hữu này, ai mà thèm kiện đâu mà lo !

Sao ko kiện, nếu thế thì VTVCab nó mua sóng sạch làm gì vậy ta 8->, để mình dự nhé bọn VTC này lại câu trộm của TRUESPORT thôi hehe cứ chờ xem liệu có đúng ko

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Sao ko kiện, nếu thế thì VTVCab nó mua sóng sạch làm gì vậy ta 8->, để mình dự nhé bọn VTC này lại câu trộm của TRUESPORT thôi hehe cứ chờ xem liệu có đúng ko

Đã đéo biết cái gì thì im mồm lại. Không nói đéo ai bảo câm đâu.
(xin lỗi các bác phía sau, nhưng riêng thằng này thì em không thể nói bình thường được)

boy_hn

Active Member
Ðề: Re: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Hôm qua xem được đoạn quảng cáo k+ hài thế :D
"K+ đã quay trở lại và lợi hại gấp đôi với Saturday's match"

K+ quảng cáo thì độc rồi .mà Đợt trước em thấy bác nói trên diễn đàn ko dùng k+hd nữa giờ lại dùng lại rồi hả bác.hi

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Đã đéo biết cái gì thì im mồm lại. Không nói đéo ai bảo câm đâu.
(xin lỗi các bác phía sau, nhưng riêng thằng này thì em không thể nói bình thường được)

Đời cũng có ngừoi ntn ak, mẹ cái thằng kéo lùi lịch sự VN, thằng nào cũng câu lậu thì btc giải nó bán cho heo xem ak, bản chất mày trả tiền xem bóng cũng giống như mày mua vé vào sân thôi. Mày tưởng phát quáng bá là sướng ak, các đài phát quảng bá muốn bù chi phí mua bản quyền thì phải có tài trợ quảng cáo. Mục đích của quáng cáo là PR sản phẩm, muốn ng` khác mua sản phẩm của họ, mày biết đến họ mua sản phẩm của họ thì cũng chính là trả tiền để xem rồi còn gì, thay vì trả thẳng cho đài TH mua bản quyền, mày đã trả gián tiếp cho chúng nó rồi còn gì. Chán! N Gu+ Nhiệt tình= 1 Thằng phá hoại

boy_hn

Active Member

Hạ hoả đi các bác.mỗi người nhịn đi 1 câu.làm gi mà nóng vậy

Trinhvo

Bàn qua bàn lại thì K+ cũng độc quyền thôi, không có hy vọng, sopcast :-w

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Hạ hoả đi các bác.mỗi người nhịn đi 1 câu.làm gi mà nóng vậy

Ô có thấy tức ko khi 1 người ko làm gì đến nó, nó lại nhảy vào chửi mình,nó cắn mình. Hài, chắc nó vẫn cay cú cái topic giải thích K+ cho ra gòi 99k/tháng đây
Boyben2011 này là thương hiệu rồi, ko chấp nhận đc cách suy luận của t thì lướt. Người như t cũng giống như Mác luôn luôn thích đối đầu vs dư luận chứ ko bao h đối đầu vs cá nhân (Mác lấy ví dụ thôi nhé, ko nó lại lí sự là cái loại m ko xứng thế lọ thế chai nhức hết đầu). Thân!

Đôrêmi

Moderator

Hai bác lại nóng tính với nhau rồi, chém thì cứ chém thằng K+ đó, thằng này mới là thằng "kéo lùi lịch sử"
Hai bác không nói thêm với nhau lời nào nữa, nếu không em "nghỉ chơi" với 2 bác đó.
Em đóng topic ở đây luôn, vì đơn giản thằng K+ chỉ chia sẻ cho anh em nhà nó thôi, chứ VTC, AVG, Viettel, HTV nó sẽ không chia sẻ đâu vì nó chia sẻ với giá cao thì mấy ông kia không mua, giá rẻ thì nó tự đào mồ chôn nó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên