K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

tiny_1210

Ðề: K+ vẫn độc quyền Super Sunday và cúp C1

Xem El Classico trên K+1 HD thì sướng :))

thuycun2244

xem el clasico HD thì chuẩn rồi =) cuối tuần này barca đá với sevilla hình như cũng chỉ K+ mới chiếu thì phải

yes ^^ Barcelona vs Sevilla chủ nhật 30/9, xem báo bóng đá thì thấy bảo chỉ có trên K+1 thôi..sinh viên không có K+ xài, 3 giờ sáng mò đi tìm cafe K+ xem ké nghĩ ngại v T.T

yes ^^ Barcelona vs Sevilla chủ nhật 30/9, xem báo bóng đá thì thấy bảo chỉ có trên K+1 thôi..sinh viên không có K+ xài, 3 giờ sáng mò đi tìm cafe K+ xem ké nghĩ ngại v T.T

không xem 1 trận thì đâu có chết, mà SV thì lo học đi,bớt bóng bánh lại,khi thành đạt rồi thì vi vu với K+ sau.

ruanyoufu

Không biết khi bạn ra trường rồi thì K+ nó còn tồn tại để cho bạn coi hay không, chứ với kiểu kinh doanh vô đạo đức ăn trên đầu trên cổ người ta thì sớm hay muộn gì cũng dẹp tiệm sớm...

levinh05

Member

Từ khi có K+ mình lại sinh ra sơ thích mới, CN ra cafe xem bóng đá rất đông và vui, thôi thì cứ cafe mà chiến các bác ạ cho vui, kệ K+ khi nào nó ko chịu được nhiệt nữa hẵng hay.

ttan1987

Các bác ghét chi cho mệt em thì xem chùa đệ nhất sướng bóng banh có đủ có khi k+ cho leo cây nữa chỉ live trận sau trận đầu không live pó tay ............................!

hoangthjeugia

Không biết khi bạn ra trường rồi thì K+ nó còn tồn tại để cho bạn coi hay không, chứ với kiểu kinh doanh vô đạo đức ăn trên đầu trên cổ người ta thì sớm hay muộn gì cũng dẹp tiệm sớm...

bản quyền truyền hình tăng giá rồi, có phải nhà đài nào cũng chịu bỏ tiền ra mua như K+ đâu, ko có K+ chắc gì đã có bóng mà xem

bearxinh

oh. tại cũng xóm trọ với mấy tên nghiện bóng bánh đâm ra lây đấy. Hôm qua cũng chốn theo mấy thằng ra quán cafe ngồi vì ko có K+ xem. Sắp đến trận El Clasico rồi mà xem trận này thấy bất an cho barca quá

dtsexpert

Active Member

K+ chọn 1st choice tháng rồi toàn barca mà :))

xin lỗi bác trước em thi vô cung dị ứng khi đọc bai nữa tiếng Việt nữq tiếng Tây :)
chả biết khi nao nguơi Việt minh mới quanh lại thơi viết tiếng Việt 100%

HNT24681

Well-Known Member

xin lỗi bác trước em thi vô cung dị ứng khi đọc bai nữa tiếng Việt nữq tiếng Tây :)
chả biết khi nao nguơi Việt minh mới quanh lại thơi viết tiếng Việt 100%

Mốt đấy cụ ợ :D; ae mình ko hiểu tiếng tây nên ko biết đấy là mốt thôi :D

thuycun2244

thấy barca đá được đấy chứ :D bị đì đọt như thế nhưng vẫn bình tĩnh lội ngược dòng thành công :D

Bên trên