K+ , VTC , VCTV , SCTV chọn cái nào đây

em vừa làm đc bộ HD,giờ thiếu mỗi truyền hình HD .
đọc nh nhận xét các bác trên đây nhưng vẫng chưa chọn đc cái vừa ý cho mình . 1 số tiêu chí của em như sau .
ưu tiên :
1 . phụ vụ tốt , khắc phục các vấn đề nhanh chóng .
2 . em thích coi kênh discovery HD có phụ đề tiếng việt và fasion tv , trong 4 nhà đó có nhà nào cung cấp kênh 2 này ?
3. ổn định tính hiệu . nhà em ở gò vấp hcm .
giá cả em thấy K+ là mắc nhất , sau đó là VTC , còn 2 nah2 SCTV và VCTV thì giá khá tốt . giá cả có tương sứng với dịch vụ họ cung cấp không ?
rất mong sự giúp đở của các bác

vanlang+

Active Member
Ðề: K+ , VTC , VCTV , SCTV chọn cái nào đây

Bác nên xơi VTC HD đi.

binhluan

Member

Theo em Bác nên trọn VTC HD đi

VTC HD mấy bửa nay đọc thấy mấy bác lên án giử quá , nên phân vân . Chứ em thấy giá cước so với số lượng kênh HD của nó là rất tốt .

quaxoai89

Active Member

Nếu bác mún xem các kênh hd việt thì vtc hd,còn mún xem đá bóng thì k+

phuongtv_76

Well-Known Member

Nếu ko khoái bóng banh đến mức sống chết thì VTCHD CT tự xây dựng hay hơn

anh0424

Active Member

bóng banh thì phải K+. còn không thì VTC HD cũng đc.

ruika

Member

phim truyện ca nhạc , tổng hợp thì VTC HD, K+ ngoài bóng đá ra chương trình chán òm có bọn vtv chống lưng mà chương trình HD làm không ra hồn

Rất cảm ơn những lời góp ý của các bác .
bóng đà thì em vẫng thích nhưng có lẻ chỉ vì cái ngày chủ nhật thì chắc em nghĩ không cần thiết lắm . vì đâu phài chủ nhật nào củng ngồi coi đc . cuối tuần không chở gầu nhà em đi chơi thì mết lắm. :-t
VTC đang khuyến mãi tặng 3 tháng thuê bao cho đang ký mới , vậy là mình chỉ cần mua đầu thu 3tr470 của nó là xem trước đc 3 tháng rồi phải không các bác ?

vanlang+

Active Member

Sau 1 ngày cân đo đong điếm thì bác chủ thớt đã có quyết định chưa ?

em đang rất nghiên về VTC rồi . mấy bác nhiệt tình thật . rất cảm ơn các bác . em con tầm 3,4 ngày nửa để quyết định , vì hiện tại gấu không xuất thọc nửa , nên em đợi lanh lương em làm luôn .

binhhd

Rất cảm ơn những lời góp ý của các bác .
bóng đà thì em vẫng thích nhưng có lẻ chỉ vì cái ngày chủ nhật thì chắc em nghĩ không cần thiết lắm . vì đâu phài chủ nhật nào củng ngồi coi đc . cuối tuần không chở gầu nhà em đi chơi thì mết lắm. :-t
VTC đang khuyến mãi tặng 3 tháng thuê bao cho đang ký mới , vậy là mình chỉ cần mua đầu thu 3tr470 của nó là xem trước đc 3 tháng rồi phải không các bác ?

đúng roài, bác cứ mua đầu thu 3tr470 là xem dc 3 tháng, xem xong 3 tháng bác thấy thích thì chơi tiếp.
VTC đang khuyến mại đến 29-2-2012 đấy: VTC HD – Thế giới truyền hình độ nét cao

ttung94

Active Member
Vote 1 phiếu cho VTC HD. Nếu bác thích bóng bánh và sự ổn định của các kênh thì K+HD cũng khá hợp lí.

cautre5555

Active Member

chừa cái sctv ra đi, thuê bao mắc mà cắt kênh tùm lum

mình cũng đang nghiêng về VTC HD. nhưng mình nghe nói có một số phàn nàn về chất lượng SD VTC?

Bên trên