KARAOKE VOD xu hướng phát triển của KARAOKE tương lai.

Minhsur

Banned
Trong khi thiên hạ nhiều người làm việc một tháng, hai tháng là mua được cái đầu KOK xịn, thêm tháng hai tháng nữa thì đủ bộ dàn cho cả nhà vui hát, nghỉ ngơi...
Anh Nam vẫn đau đáu tự cao, tự đại với câu hỏi: có làm được như anh ấy không? Vâng, làm được mà sản phẩm không ai thừa nhận, không ai thèm ngó nhòm... đói rã họng thì dở hơi à mà làm giống anh.

Lập thread thì quảng cáo nhố nhăng, tự sướng không giới hạn, phông văn hoá thấp kém, ăn nói điên khùng nên bị đóng thread.
Mong sao anh Nam tỉnh ngộ sớm.

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: KARAOKE VOD xu hướng phát triển của KARAOKE tương lai.

Dạo này mods nghỉ phép lâu quá, không thấy ai ghé box này.
Thế lại hoá hay, khi nào rảnh việc lại gọi CC vậy...

tinhcongtu

Member
Ðề: KARAOKE VOD xu hướng phát triển của KARAOKE tương lai.

KOK chỉ là thiết bị giải trí, trong kinh doanh những sản phẩm bán ra cao cấp hay thứ cấp nó còn phụ thộc nhiều yếu tố,
VD:khả năng tài chính của đại đa số người dân có đáp ứng được không....=P~

mrpham38

Active Member

Bác Nam rất hay vào làm lạc hết đề tài trong topic. Quanh quanh là lại cao cấp.

tusontay

Huyền Thoại

Bạn ơi,cách hành văn của bạn đã nói hết điều bạn cần nói rồi đó..
Điều bạn thiếu là sự tự do (Freedom)
Hôm sinh nhật HD HD mình cư nghĩ là có bạn cơ..
Hoá ra mình nhầm...
Bạn càng làm nhiều cty thì bạn càng tự trói bạn trong chuyện cơm áo gạo tiền thôi ...
Dù sao mình cũng chúc bạn như ý !
@};-
Thần tượng của tớ, em Ngọc Trinh có nói cho tớ biết: Không tiền thì cạp đất mà ăn à? :)
Tớ thì tớ chả có tiền, :( thế nên tớ mới phải đi làm. Tiền là vật ngoại thân, nên tớ cũng chả coi trọng đồng tiền, nhưng tớ hiểu rằng nên có... càng nhiều càng tốt. Tiêu không hết thì mang đi làm từ thiện như Bill Gates ấy. :)

Thế cấp đã bao giờ tự hỏi: Sao Cường USD lại cưỡi cả xe bạc tỷ & cưỡi cả... Hồ Ngọc Hà chưa?
Thế cấp có cơ may nào nằm trong danh sách Khách hàng thân thiết của em Mỹ Xuân chưa? :)
Thế cấp nhìn thấy gái đẹp có chảy nước dãi như tớ không? (Đừng bảo là không nhé? :)))

17,18 năm trước, khi lần đầu tiên có cái máy tính (nhà tớ là nhà thứ 2 ở địa bàn Sơn Tây nối Dial-Up). Tớ cứ tưởng tớ là "Vì Ai Pi", cài đặt một cái máy tính tháo đủ thứ card tìm Model|Serial. Bới đủ thứ đĩa driver mới hoàn thành. Làm đek j có Ghost đa cấu hình, làm đek gì có driver All In One? :(
Đùng một cái, tớ thấy người ta làm Photoshop 3.0, vậy là tớ mê luôn, tớ thấy những gì đã biết đều nhỏ nhoi quá. và lúc đó tớ mới biết "Ai Pi" chỉ là một dãy số được điền rất đơn giản mà thôi. :)

Cuộc sống là Học, học nữa & Học mãi. Không ai nắm tay từ sáng đến tối. Khiêm tốn một chút cũng chẳng thừa đâu cấp ạ. :)
Thay vì lên đây, trốn vào chỗ hư ảo để nổ sao cấp không về vác cày theo đít trâu. Shift + Delete cái đống Rác kia đi.
Mơ hão giờ không có lối vào Thiên Thai đâu.

Em chân thành xin lỗi bác chủ Topic một lần nữa. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned
Bác Tusontay nói cao siêu thế Cấp sao kịp hiểu.
Cấp cũng không có nhu cầu gái đẹp vì Cấp tự nhận mình là ế có đẳng cấp (đẳng cấp mia gì thì em chịu nhá).
Lần đầu tiên biết làm ra cái sản phẩm mà đã từ lâu, đã nhiều người làm được, Cấp tưởng mình giỏi quá. Lại được mấy ông tóc xanh tóc đỏ nhuôm bằng phẩm màu tungqua tung hô, Cấp tưởng mình là thiên tài.
Và không biết đường về làm người bình thường nữa.
Cấp đã được phong là Hội trưởng chém gió xứ Phả Lại.

tusontay

Huyền Thoại

Bác Tusontay định mua sản phẩm của Cấp à, để làm giề thế?
Tiếc là không phải giấy. Nếu là giấy thì để... chùi. :))
...Ví dụ như bạn có tiền cũng không mua được Karaoke cao cấp của namphalai ...=P~ (người khác có thể mình free)
Tớ chả cần mua của bạn. Có tiền tớ thuê Thúy Nga, Asia, Vân Sơn... thâu âm riêng cho tớ một bộ hình ảnh Full HD, Audio Dualtrack, Check 100% CDDA, chơi hẳn hàng Master, việc j phải chơi hàng chợ Trời như bạn <- Nói mấy từ này không biết bạn có hiểu không? :))
Còn về công việc, tớ chả cần đảm bảo cho ai cái gì cả. Sơn Tây cũng đầy công ty máy tính. vậy mà tớ làm chả hết việc, đành ở nhà chém gió...

mrpham38

Active Member

2 người đàn bà và 1 con vịt -> chợ
3 bác này với 2 từ cao cấp -> chợ>:p

tinhcongtu

Member

Đúng là cống rãnh mà cũng đòi sóng sánh với đại dương, kênh mương thì làm sao có thể tương đương được với bể nước, ngõ ngách mà cứ đòi lách cách với mặt đường, phấn cứ đòi bì với vôi, xôi cứ đòi bì với cơm nếp, bếp dầu cứ đòi đương đầu với bếp ga, mà cứt trâu hạng 3 cứ ngỡ mình là socola hạng nhất

manhbmc

Member

Topic này cũng vui và hot thía nhỉ. Ở đâu có Nam Phả lại, ở đó có khuyến mại thu âm...

Minhsur

Banned
Re: Ðề: KARAOKE VOD xu hướng phát triển của KARAOKE tương lai.

Topic này cũng vui và hot thía nhỉ. Ở đâu có Nam Phả lại, ở đó có khuyến mại thu âm...

Mình mới biết Nampl trên này, nhưng xem ra, ở đâu có Nam ở đó từ cao cấp được dùng nhiều nhất, thread rôm rả hơn nhưng luôn đứng trước nguy cơ bị đóng.
Bác tusontay đã nói thẳng toẹt rồi, nhưng Nam cũng không hiểu.
Nói điều này ra e rằng hơi xúc phạm cái mồm, nhưng có vẻ anh chàng này có vấn đề khá nặng về IC, dạng dừa rơi vào đầu. Chính xác hơn nó giống cái người lang lang ngoài đường, gặp nhà ai mở cửa là lao vào rồi gào lên: Tao là cao cấp, sản phẩm của tao là cao cấp... và ở lỳ đó không ra nữa.

Tại sao vậy? Sở thích của bác ấy - người đàn ông sinh năm 1981 là đây:

Góp vui ngày nghỉ cuối tuần, mong các bác thứ lỗi đã làm phiền.

bonghongtra

Active Member

Theo tớ cái Máy tính là nhất. Vì chẳng có cái đầu VOD nào hiện tại vừa hát vừa chơi Pikachu được cả :D.

manhbmc

Member

Theo tớ cái Máy tính là nhất. Vì chẳng có cái đầu VOD nào hiện tại vừa hát vừa chơi Pikachu được cả :D.

Ka ka ka. Với HANET KARAOKE HD thì chơi được FIFA, PET, PLANTS Vs ZOMBIES, CONTRA, TALKING TOM... và hàng nghìn các Games, ứng dụng khác...

Minhsur

Banned
Re: Ðề: KARAOKE VOD xu hướng phát triển của KARAOKE tương lai.

Ka ka ka. Với HANET KARAOKE HD thì chơi được FIFA, PET, PLANTS Vs ZOMBIES, CONTRA, TALKING TOM... và hàng nghìn các Games, ứng dụng khác...

Android thì chơi ngon, quá nhiều thứ để chơi.

satan_Teen

Thần tượng của tớ, em Ngọc Trinh có nói cho tớ biết: Không tiền thì cạp đất mà ăn à? :)
Tớ thì tớ chả có tiền, :( thế nên tớ mới phải đi làm. Tiền là vật ngoại thân, nên tớ cũng chả coi trọng đồng tiền, nhưng tớ hiểu rằng nên có... càng nhiều càng tốt. Tiêu không hết thì mang đi làm từ thiện như Bill Gates ấy. :)

Thế cấp đã bao giờ tự hỏi: Sao Cường USD lại cưỡi cả xe bạc tỷ & cưỡi cả... Hồ Ngọc Hà chưa?
Thế cấp có cơ may nào nằm trong danh sách Khách hàng thân thiết của em Mỹ Xuân chưa? :)
Thế cấp nhìn thấy gái đẹp có chảy nước dãi như tớ không? (Đừng bảo là không nhé? :)))

17,18 năm trước, khi lần đầu tiên có cái máy tính (nhà tớ là nhà thứ 2 ở địa bàn Sơn Tây nối Dial-Up). Tớ cứ tưởng tớ là "Vì Ai Pi", cài đặt một cái máy tính tháo đủ thứ card tìm Model|Serial. Bới đủ thứ đĩa driver mới hoàn thành. Làm đek j có Ghost đa cấu hình, làm đek gì có driver All In One? :(
Đùng một cái, tớ thấy người ta làm Photoshop 3.0, vậy là tớ mê luôn, tớ thấy những gì đã biết đều nhỏ nhoi quá. và lúc đó tớ mới biết "Ai Pi" chỉ là một dãy số được điền rất đơn giản mà thôi. :)

Cuộc sống là Học, học nữa & Học mãi. Không ai nắm tay từ sáng đến tối. Khiêm tốn một chút cũng chẳng thừa đâu cấp ạ. :)
Thay vì lên đây, trốn vào chỗ hư ảo để nổ sao cấp không về vác cày theo đít trâu. Shift + Delete cái đống Rác kia đi.
Mơ hão giờ không có lối vào Thiên Thai đâu.

Em chân thành xin lỗi bác chủ Topic một lần nữa. :)
Bác nói chuẩn đấy :))

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: KARAOKE VOD xu hướng phát triển của KARAOKE tương lai.

Thế nào là văn hóa tranh luận? :(

Nếu nói về điều đó thì namphalai đang... thiếu. :) Thiếu nặng. :))
Tại sao bác không tự hỏi: Mình như thế nào, mình nói gì mà mọi người đều... phản đối? :)
Ở cmt trước bác nói là em ghen tức với bác. Bác nhầm, nhầm nặng rồi. Trong lòng một thằng ăn cắp thì nó nhìn ai cũng thấy người đó... gian. :))
Bản thân em chưa bao giờ mong muốn làm ra những file kok trong khi em... chưa đủ ăn. :)) Thời gian đó em có thể làm nhiều việc hơn. một buổi chiều em setup một bộ máy vi tính|bộ giàn cho ai đó là em đã có tiền. :) Vậy em ghen cái gì với bác? :(
Ngày rảnh rỗi thì em ra quán bia, gọi một 1,2 người bạn, nướng một con mực.
Cuối tháng lại tiếp tục gọi 1,2 người bạn đi ăn thịt chó.
Đêm nghe nhạc bằng bộ dàn cùi & một cốc coffe chồn.
Em làm FPT, CTV bên AVG -> Ngày 15->20 hàng tháng chờ tin nhắn bên tienphong bank, vậy là xong.

Cuộc sống của em tuy chưa giàu nhưng đơn giản & nhẹ nhàng như vậy thì em ghen gì với bác? :(
Bác còn chưa đủ ăn ngày 2 bữa, vậy em ghen với bác vì em muốn... không đủ ăn sao? =))
Hãy nhìn lại bản thân mình đi, những cái bạn làm được còn... nhỏ nhoi lắm nha cưng. :))
Uống beer nhớ gọi A E nhé.

Bên trên