Kaspersky KIS, KAS và PURE 2013 full key cho mọi người (new update15.07.2013)

hang_gom

Well-Known Member
Ðề: Kaspersky KIS, KAS và PURE 2013 full key cho mọi người (new update15.07.2013)

Bác thử hết các key chưa mà nói như thế, hơi bị buồn nha.

Mình vẫn dùng key do bạn up lên.Nhưng thật sự hôm đó bị block hầu hết,thử rất nhiều luôn.Ngay cả key lần trước bạn up mình đang dùng còn hơn 300 ngày vào chính hôm đó nó tự block,down bản trong topic này vẫn không được,mình chuyển sang Kis Internet sercurity thì dùng được.Mình nghĩ do Kis nó block không phải do bạn.Mình dùng cái này cũng hơn năm,nhưng đây là lần đầu bị đó :)

phuongkts

Member
Ðề: Kaspersky KIS, KAS và PURE 2013 full key cho mọi người (new update15.07.2013)

Mới add key, nhưng báo còn 12 ngày sử dụng , mình cài kis 2013, có ai có key lâu hơn ko, thank

tranhungpm

Active Member
Vào vhieu đăng kí thành viên, và xem bài nào share key KIS, KAV, PURE. Đầy key ngon ! :D

allway

Well-Known Member

Hạn của key được ghi ở tên của file key, các bạn chọn key nào thích hợp nha. Lưu ý là những key dài ngày sẽ có nhiều người dùng cho nên cũng dễ bị die hơn, tuy nhiên mình vần dùng tốt chưa bị lần nào.

SuperDreamII

Add key xong up data xong các bác tắt upltae đi nhá khi nào về đêm hoặc lúc it người dùng rồi up là ok em vẫn dùng cách này thấy khá ngon ko bị block nữa

allway

Well-Known Member

Add key xong up data xong các bác tắt upltae đi nhá khi nào về đêm hoặc lúc it người dùng rồi up là ok em vẫn dùng cách này thấy khá ngon ko bị block nữa

Mình dùng và hình như chưa bao giờ tắt update cả nó tự làm việc và cũng chưa bị block khi nào.

Hiện tại đang đợi bản update key mới cho mọi người.

Bên trên