KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

Ðề: KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

đầu nào cũng thu được hết trừ K+ bạn ơi **==

nói bậy nói bạ,nếu đài đó phát MP2 thì đầu nào cũng thu được, kể cả K+, còn nếu phát theo chuẩn mp4 thì chỉ có các đầu như VTC và các đầu hổ trợ HD của Trung quốc hoặc đầu thu của HTV.

okzuize

Pác Thần điêu cho em biết lắp thêm cái chảo thì bao nhiu là hợp lý nhỉ???

Chảo Ku thì khoảng 150k, LNB 70k,công 100k....
Nói chung dưới 500k là tốt.

kietkd

nói bậy nói bạ,nếu đài đó phát MP2 thì đầu nào cũng thu được, kể cả K+, còn nếu phát theo chuẩn mp4 thì chỉ có các đầu như VTC và các đầu hổ trợ HD của Trung quốc hoặc đầu thu của HTV.

đầu vtc hd với đầu tàu là một mà. So sánh chán thế! ;))

lắp đặt hết 750k. mà bác nào lắp rồi cho em hỏi xem dc bao nhiêu kênh. Mấy thằng thợ lấp khoảng 3 tiếng mới xong. Mà dò ra thì dc có 6 kênh, 2 kênh sọc màu, 4 kênh xem dc trong đó có Education, kênh này thực ra là Edutainment ko hiểu sao tên trên đầu thu lại là Education =)) . Xem trên lyngsat thấy vệ tinh này 1 đống kênh free mà dò tần số lại chả dc tí gì, dc mỗi 6 kênh free của Mông Cổ, thêm 1 đống kênh khóa thì xóa đi rồi

demon_bn

Member

lắp đặt hết 750k. mà bác nào lắp rồi cho em hỏi xem dc bao nhiêu kênh. Mấy thằng thợ lấp khoảng 3 tiếng mới xong. Mà dò ra thì dc có 6 kênh, 2 kênh sọc màu, 4 kênh xem dc trong đó có Education, kênh này thực ra là Edutainment ko hiểu sao tên trên đầu thu lại là Education =)) . Xem trên lyngsat thấy vệ tinh này 1 đống kênh free mà dò tần số lại chả dc tí gì, dc mỗi 6 kênh free của Mông Cổ, thêm 1 đống kênh khóa thì xóa đi rồi

18 kenh free tat ca. Neu bac dung Dream Box 500s thi xem duoc ca 4 kenh xxx nua. Thu vi lam. :d

Football_9x, đã bắt đầu thấy hậu quả, hehe…
lẽ ra nên lấy chính cái chảo của VTC nhờ thợ xoay xem thử vệ tinh mới,nếu thấy ok thì bỏ tiền ra mua chảo vẫn không sao.

bác nào cho mình tần số dò đủ 18 kênh free cái, trên lyngsat dò vệ tinh này theo thông số Telstar18 mà chả ra kênh nào, thông số dò dc mấy kênh free Mông cổ trên đầu thu cũng khác hẳn thông số trên lyngsat của Telstar18

Với cả cho mình hỏi dò mấy kênh theo thông số như post 1 trên đầu VTCHD2 thì dò thế nào, thanks nhiều
MNTV 9 Tongfang 2055 2054 Mo
UBS 1 2 1006 1007 Mo
MNTV 11 Tongfang 3 2073 2072 Mo
TV 5 (Mongolia) Tongfang 4 1016 1017 Mo
9 TV Tongfang 5 1021 1022 Mo
KidsCo Asia Tongfang 6 2064 2063
HBO Asia Tongfang 7 2061 2060 E
Cinemax Asia Tongfang 8 2058 2057 E
BBC World News Tongfang 75 640 641 E
MNTV 10 Tongfang 1001 2076 2075 Mo
BBC World News Tongfang 1002 69 70 E
Channel 25 TV 1003 72 73 Mo
Fashion TV Asia Tongfang 1004 75 76
Education TV 1005 78 79 Mo
MNB 1006 81 82 Mo
[test card]
MPEG-2/HD 1007 2079 20

sieuquaya4

Active Member

Football_9x, đã bắt đầu thấy hậu quả, hehe…
lẽ ra nên lấy chính cái chảo của VTC nhờ thợ xoay xem thử vệ tinh mới,nếu thấy ok thì bỏ tiền ra mua chảo vẫn không sao.
Mục đích của bác Football_9x là kênh Education để xem EPL .Giờ có rồi thì hậu quả nỗi gì!

chỉ cho mình tần số để dò đủ 18 kênh free với các bác :(( . Bọn kĩ thuật dò dc 22 kênh mà chỉ xem dc 6 kênh free, dò thêm thì tần số thế nào. Tần số của Telstar 18 trên lyngsat chả dò dc cái nào, ngay cả tần số dò 6 kênh free này cũng chả khớp gì cả

ptt0903939220

cứ lắp bộ ubc truetv sử dụng thẻ demo xem miễn phí true sports thì cần gì k+,ngoại hạng anh ngày chủ nhật là chuyện nhỏ.

chỉ cho mình tần số để dò đủ 18 kênh free với các bác :(( . Bọn kĩ thuật dò dc 22 kênh mà chỉ xem dc 6 kênh free, dò thêm thì tần số thế nào.

Chỉnh sửa lần cuối:

Yeu3D45

lắp đặt hết 750k. mà bác nào lắp rồi cho em hỏi xem dc bao nhiêu kênh. Mấy thằng thợ lấp khoảng 3 tiếng mới xong. Mà dò ra thì dc có 6 kênh, 2 kênh sọc màu, 4 kênh xem dc trong đó có Education, kênh này thực ra là Edutainment ko hiểu sao tên trên đầu thu lại là Education =)) . Xem trên lyngsat thấy vệ tinh này 1 đống kênh free mà dò tần số lại chả dc tí gì, dc mỗi 6 kênh free của Mông Cổ, thêm 1 đống kênh khóa thì xóa đi rồi[/QUO

Mới quá các em nó chưa quen nên hơi lâu , lần sau nó lắp chắc nhanh hơn, mấy em nó vừa đọc sách vừa lắp mà có chăng hơn anh em mình vì nó có đủ nghề.
" trăm hay ko bằng tay quen "

demon_bn

Member

chỉ cho mình tần số để dò đủ 18 kênh free với các bác :(( . Bọn kĩ thuật dò dc 22 kênh mà chỉ xem dc 6 kênh free, dò thêm thì tần số thế nào. Tần số của Telstar 18 trên lyngsat chả dò dc cái nào, ngay cả tần số dò 6 kênh free này cũng chả khớp gì cả

Tren lyngsat tan so dung ma. Can ban qua 138 nay song hoi yeu nen chao phai chinh dung vi tri moi bat duoc. Co the chao cua ong chua dung vi tri lam nen cac tan so khac song hoi yeu k bat duoc. CO 18 kenh free tat ca. Co ca cac kenh xxx co ma. :D (sr baby vi k viet dau :d)

kênh XXX tần số dò thế nào hả bác, nó là kênh gì :D . Hôm nay dò dc 18 kênh roài nhưng ko có XXX =))

demon_bn

Member

kênh XXX tần số dò thế nào hả bác, nó là kênh gì :D . Hôm nay dò dc 18 kênh roài nhưng ko có XXX =))

kênh XXX chính là kênh S E X đó. :d. Tần số 12430-22425. Nó là kênh C5- C8 đó nhưng phải đầu DM518S có hỗ trợ xem qua Internet mới xem được. Vừa mua 1 bộ Đầu thu+ Acc= 1400k xem được cả K+ và K+ nhịp sống lẫn True TV+ vài kênh XXX nữa. Ngon bổ rẻ. :D

achilefu

kênh XXX chính là kênh S E X đó. :d. Tần số 12430-22425. Nó là kênh C5- C8 đó nhưng phải đầu DM518S có hỗ trợ xem qua Internet mới xem được. Vừa mua 1 bộ Đầu thu+ Acc= 1400k xem được cả K+ và K+ nhịp sống lẫn True TV+ vài kênh XXX nữa. Ngon bổ rẻ. :D

Xem được thì im đi bác ơi,lên đây khoe có ngày chết cả lũ.

Xem được thì im đi bác ơi,lên đây khoe có ngày chết cả lũ.

Làm gì mà kêu người ta im,xem chùa K+ mà không trả phí thì cũng là phương pháp tiêu diệt K+ mà,hay bác chỉ muốn làm người hùng diệt K+ một mình.

Bên trên