KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

Ðề: XEM BÓNG ĐÁ ANH FREE! NÓNG HỔI ĐÂY

đắt cái gì hả bác, k mất 250k hàng tháng còn gì. thế là rẻ so với K+ rồi
250k nhưng xem đc 7 giải & nhiều kênh hot khác ví như Play house disley, đó là mình đang bàn tới gói Premium của K+ nha, đầu tư theo cách của bác xem đc mỗi giải EPL thì em cho là đắt. Mà nghe cứ bấp bênh làm sao í. Sợ nhất là lại làm dân tình tưởng bở như vụ cáp HN tiếp sóng "free" từ True sport vừa rồi.

Yeu3D45

Ðề: XEM BÓNG ĐÁ ANH FREE! NÓNG HỔI ĐÂY

250k nhưng xem đc 7 giải & nhiều kênh hot khác ví như Play house disley, đó là mình đang bàn tới gói Premium của K+ nha, đầu tư theo cách của bác xem đc mỗi giải EPL thì em cho là đắt. Mà nghe cứ bấp bênh làm sao í. Sợ nhất là lại làm dân tình tưởng bở như vụ cáp HN tiếp sóng "free" từ True sport vừa rồi.

Cho thang K+ die luon anh em xem miễn phí chu nhật đi

Ðề: KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

bác nào dùng rồi cho em tý kinh nghiệm với. lắp chảo gì, đầu thu gì, cả xem đc kênh xxx nữa, he he . Đầu, chảo gì mà có bác bảo Band C ý. Em chả biết thế nào, số điện thoại người lắp nhé ( cái này phải ông nào đã lắp qua rồi ý, chứ lai ngồi giải thích chắc chết vì em cũng k biết mà)

những dân ghiện đá banh pải bỏ lỡ nhiều cơ hội thưởng thức chỉ vf mấy ông to này đây

demon_bn

Member

bác nào dùng rồi cho em tý kinh nghiệm với. lắp chảo gì, đầu thu gì, cả xem đc kênh xxx nữa, he he . Đầu, chảo gì mà có bác bảo Band C ý. Em chả biết thế nào, số điện thoại người lắp nhé ( cái này phải ông nào đã lắp qua rồi ý, chứ lai ngồi giải thích chắc chết vì em cũng k biết mà)

Bác thích kênh XXX chứ j. Tôi vừa lắp xong đầu 850k+ acc 400k + 250k (chảo, dây dẫn, LNB, rắc F5) xem được cả True 1 đến True 6, 2 kênh xem trộm K+ va k+ nhịp sống. 4 kênh XXX. BÓng đã thì Anh, Y, TBN có tất. Ngon bổ, rẻ. KHuyết điểm là nó phải có đường truyền Internet (cái này chắc giờ nhà nào cũng có nên kô sao) àh và thêm nữa là kô xem được HD. Đó là đôi điều về đầu đó. Nó có tên là DM518S. :-":-":-"

Bác thích kênh XXX chứ j. Tôi vừa lắp xong đầu 850k+ acc 400k + 250k (chảo, dây dẫn, LNB, rắc F5) xem được cả True 1 đến True 6, 2 kênh xem trộm K+ va k+ nhịp sống. 4 kênh XXX. BÓng đã thì Anh, Y, TBN có tất. Ngon bổ, rẻ. KHuyết điểm là nó phải có đường truyền Internet (cái này chắc giờ nhà nào cũng có nên kô sao) àh và thêm nữa là kô xem được HD. Đó là đôi điều về đầu đó. Nó có tên là DM518S. :-":-":-"

Nghe thấy lần đầu:|

haipvg

Well-Known Member

Dài quá đọc không hết được. Xin hỏi các bác là để xem kênh Edu này thì dùng đầu và chảo Xsat cũ có được không vậy?

ptt0903939220

Thẻ demo miễn phí thuê bao là sao bác? xem được gói nào và thời hạn bao lâu?
là thẻ copy true tv.xem được tất cả các gói thuộc true tv của thái lan.thẻ o có thời hạn nên o có phí thuê bao chỉ là phí thiết bị.chạy khoảng hơn 2 năm rồi.

achilefu

là thẻ copy true tv.xem được tất cả các gói thuộc true tv của thái lan.thẻ o có thời hạn nên o có phí thuê bao chỉ là phí thiết bị.chạy khoảng hơn 2 năm rồi.

Thế phải gọi là card chép hoặc card copy chứ bác, gọi Demo hình như không đúng.
@demon_bn : vấn đề này khá nhạy cảm, theo tôi bác nên tư vấn qua Y! hoặc PM thôi,không nên puplic kiểu này nếu bác muốn xem lâu dài.

vuongtuquan

Bác lắp chỗ nào mà hạt rẻ vậy . em vửa hỏi chỗ ở Chợ giời xong nó đòi 3 củ . chán về luôn. Không xin Bác cái địa chỉ cho anh em chố (800k+400+250)

Đầu của bác khu vực TPHCM xem được không nhỉ? Nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ, đặc biệt có cả kênh xxx :D

các anh có mua chảo hay đầu thu thì theo tư vấn của anh demon_bn nhé,chỉ tốn thêm tiền net là có thể xem gì cũng được, xem K+ và toàn bộ gói Pre mà khỏi cần phải trả 250k/tháng gì cả.
chứ đừng nghe theo lời ptt0903939220 dùng thẻ demo,vì có dùng cũng chỉ nghe tiếng Thái,không có K+, trong khi dùng phương pháp của anh demon_bn thì vẫn xem được True.

thangnd

cứ lắp bộ ubc truetv sử dụng thẻ demo xem miễn phí true sports thì cần gì k+,ngoại hạng anh ngày chủ nhật là chuyện nhỏ.

Bác chỉ cho em mua UBC TrueTV ở đâu ạ,thẻ em mua luôn kh cần thẻ Demo.Thanks bác trước

demon_bn

Member

các anh có mua chảo hay đầu thu thì theo tư vấn của anh demon_bn nhé,chỉ tốn thêm tiền net là có thể xem gì cũng được, xem K+ và toàn bộ gói Pre mà khỏi cần phải trả 250k/tháng gì cả.
chứ đừng nghe theo lời ptt0903939220 dùng thẻ demo,vì có dùng cũng chỉ nghe tiếng Thái,không có K+, trong khi dùng phương pháp của anh demon_bn thì vẫn xem được True.

Oh kô, chỉ xem đc 2 kênh k+ thôi và True chứ lấy đâu ra toàn bộ gói Pre. chẹp chẹp

Nguyên gói pre mà sao tách ra mỗi 2 kênh vậy?

Bác thích kênh XXX chứ j. Tôi vừa lắp xong đầu 850k+ acc 400k + 250k (chảo, dây dẫn, LNB, rắc F5) xem được cả True 1 đến True 6, 2 kênh xem trộm K+ va k+ nhịp sống. 4 kênh XXX. BÓng đã thì Anh, Y, TBN có tất. Ngon bổ, rẻ. KHuyết điểm là nó phải có đường truyền Internet (cái này chắc giờ nhà nào cũng có nên kô sao) àh và thêm nữa là kô xem được HD. Đó là đôi điều về đầu đó. Nó có tên là DM518S.

Hấp dẫn quá, bác cho em cái địa chỉ để em nâng cao "skill" :">

demon_bn

Member

Hấp dẫn quá, bác cho em cái địa chỉ để em nâng cao "skill" :">

Bác nào cần tư vấn thì pm riêng e nhé. Theo ý kiến nhiều người e kô đưa thông tin nhìu nên diễn đàn kô lại lôi thôi rách việc. :|:|:|

Bên trên