Không nhận được Cr

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

antonjos

Member
2 ngày nay em có login vào hdvietnam.com để tìm link down phim, số đề tài em đọc cũng phải lên đến vài chục, tuy nhiên em không nhận được 1 Cr nào cả. Đây là lỗi của diễn đàn hay giờ thì quy định tặng Cr đã thay đổi?
em báo lỗi này để BQT tìm cách giải quyết! lưu ý: nick em không phải clone và cũng không spam đề tài để kiếm Cr, mỗi đề tài em xem đều trên 10s theo đúng quy định!

huhem35

Well-Known Member
Ðề: Không nhận được Cr

2 ngày nay em có login vào hdvietnam.com để tìm link down phim, số đề tài em đọc cũng phải lên đến vài chục, tuy nhiên em không nhận được 1 Cr nào cả. Đây là lỗi của diễn đàn hay giờ thì quy định tặng Cr đã thay đổi?
em báo lỗi này để BQT tìm cách giải quyết! lưu ý: nick em không phải clone và cũng không spam đề tài để kiếm Cr, mỗi đề tài em xem đều trên 10s theo đúng quy định!

tui cũng bị như bạn nè , cã 2 ngày đều vào diển đàn và dạo xem các topic làm đúng theo quy định mà cũng không có được cr nào .

VThanhgtvt

Well-Known Member

Cũng đang định hỏi các cụ, sao mấy ngày nay cR của em đều đứng im vầy nhỉ? Dù em không hề buôn bán cR gì cả!

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Không nhận được Cr

Em cũng bị vậy nè. Dù mỗi ngày đọc cả trăm page.

Chắc BQT đang tạm thời Deep Fr.... cR roài! :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Trong khi chờ kỹ thuật áp dụng các biện pháp quản lý cR tốt hơn, tạm thời việc tặng cR cho thành viên tạm ngừng vài ngày các bạn nhé.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Không nhận được Cr

Trong khi chờ kỹ thuật áp dụng các biện pháp quản lý cR tốt hơn, tạm thời việc tặng cR cho thành viên tạm ngừng vài ngày các bạn nhé.

Hy vọng sau đó cộng đồng dân HD sẽ được "đền bù" thỏa đáng!!!

Hắc Phong

hờ, vậy là nghỉ nhận cr rồi, cố gắng trông chờ vào 1 tương lai tươi sáng hơn vậy :))

cafemau

Active Member

đúng như bạn đề nghị và yêu cầu .... Mình hôm nay cũng là ngày thứ 2 rồi nhưng vẫn và cr 288 không lên mà cũng không xuống không hiểu tại sao nữa ??? hay là mình ăn cá độ cho lên không lên nữa vậy BQT ???????

meomatto

Active Member
cR là điểm ảo của 4R mình thôi, có giá trị nghịch ngợm là chính chứ có gì nhiều đâu mà mọi người phải băn khoăn thế?! hehe
Em chưa bao giờ quan tâm đến cái cr này làm cái gì cả cho mệt đầu.

cafemau

Active Member
Ðề: Re: Không nhận được Cr

cR là điểm ảo của 4R mình thôi, có giá trị nghịch ngợm là chính chứ có gì nhiều đâu mà mọi người phải băn khoăn thế?! hehe
Em chưa bao giờ quan tâm đến cái cr này làm cái gì cả cho mệt đầu.

thực ra là ảo nhưng mà ảo vẫn quy đổi được ra thành thật cho lên mới đòi hỏi một tí bạn không quan tâm nhưng mà 99 bạn khác quan tâm ... cho lên mới phải vào đây bạn nhé ....////

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Không nhận được Cr

thực ra là ảo nhưng mà ảo vẫn quy đổi được ra thành thật cho lên mới đòi hỏi một tí bạn không quan tâm nhưng mà 99 bạn khác quan tâm ... cho lên mới phải vào đây bạn nhé ....////
A Chip đã trả lời rõ ràng rồi mà:-?:

VThanhgtvt

Well-Known Member

Mất 6 ngày, cR không tăng thêm chút nào!!! Hjhj

hucek

Active Member

Tranh thủ lúc này đi du lịch là chuẩn nhất đấy ~O)

loha999

Member

Em cũng thế. Hic, giờ mới đọc thớt này. Thấy lạ mấy hôm trc search bn phim, hnay đọc bao nhiêu bài mà chả thấy lên tí nào. Hôm nay vừa dùng 30 cR xong, giờ phải hỳ hục kiếm lại còn đầu tư cái khác. Mong BQT sớm mở lại chức năng kiếm cR để ae còn cá kiếm ợ :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên