Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

kinghost

Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Không hiểu có thêm cái gói độc quyền CN để làm gì nhỉ, sức đâu mà xem

----------------------------------------------------

Alone77

Member

Chưởi bọn ung thư chán dồi. Hôm nay đành phải xuống tiền 900K làm cái thẻ K+ 6 tháng, KM thêm 2 tháng, coi như xem đá bóng đến hết mùa.
Đếu làm cách mệnh được! :((

Hôm trước mình cũng vừa phải mua cái thẻ K+ 3 tháng về để xem bóng đá. Định mua 6 tháng nhưng xem lịch ngoại hạng anh mấy tháng cuối hầu như đá thứ 7 nên thôi.

Chưởi bọn ung thư chán dồi. Hôm nay đành phải xuống tiền 900K làm cái thẻ K+ 6 tháng, KM thêm 2 tháng, coi như xem đá bóng đến hết mùa.
Đếu làm cách mệnh được! :((

E giống bác cũng xuống 900K đc 8 tháng coi cho nó đỡ nghiền, mỗi tháng bớt ăn sáng ở ngoài ăn cơm nguội ở nhà=P~

Hôm trước mình cũng vừa phải mua cái thẻ K+ 3 tháng về để xem bóng đá. Định mua 6 tháng nhưng xem lịch ngoại hạng anh mấy tháng cuối hầu như đá thứ 7 nên thôi.������

Đó là lịch dự kiến thôi bác ạ sau này nó thay đổi tùy vào lịch thi đấu của mỗi đội ntn, với lại ko có chuyện CN ko có super match đâu bác à.

Hôm trước mình cũng vừa phải mua cái thẻ K+ 3 tháng về để xem bóng đá. Định mua 6 tháng nhưng xem lịch ngoại hạng anh mấy tháng cuối hầu như đá thứ 7 nên thôi.

lịch có thẻ nó thay đổi với lại K+ nó vẫn dc phép chọn trận để độc quyền nếu ko có trận vào CN!

750ti

bác nào tư vấn giúp em với ạ.
Gia đình mình chỉ có nhu cầu các kênh Vtv1 -2-3-6-ĐN , VOV. 02TV, HTV9 thôi thì nên lắp thêm đầu HD để xem các kênh HD VTV1-3-6 hay là mua đầu DVB-T2 mọi người nhỉ?
Các kênh thể thao ít xem, may ra hôm nào có giải Vi lích hoặc Vn đá giao hữu thì xem chút vì màu cờ sắc áo thôi.

huy manh

Member

Cho em hỏi là riêng 4 kênh của k+ là 150k một tháng phải ko ạ nếu ko mua gói hd của cab mà chỉ mua gói k+ thì chỉ xem đuọc 4 kênh thôi phải ko

dark_devil_90

Well-Known Member

thered

Member

Em vừa lắp internet của vtvnet. Ghi được khuyến mại một account xem phim HD nhưng chẳng thấy, gọi cả lên tổng đài gặp bà nhân viên cũng ú ớ không trả lời được. Thấy hơi nản. :))

thebluez

Active Member

1. Cho mình hỏi tại sao 2 kênh BDTV HD và TTTV HD lại không nét và rõ bằng 2 kênh SCTV15 HD và SCTV Thể Thao HD vậy?
2. Chính thức: Thể Thao TV và Bóng Đá TV đã có bản quyền phát sóng các nội dung thi đấu cùng lễ khai mạc 2014 Incheon Asian Games.
Đón xem lễ khai mạc trực tiếp trên TTTV và TTTV HD Tin tức lúc 17h chiều mai 19/9 và các nội dung thi đấu đáng chú ý từ 7h sáng đến 22h hàng ngày trên TTTV, BĐTV và TTTV HD Tin tức

phamtug

Active Member

1. Cho mình hỏi tại sao 2 kênh BDTV HD và TTTV HD lại không nét và rõ bằng 2 kênh SCTV15 HD và SCTV Thể Thao HD vậy?
2. Chính thức: Thể Thao TV và Bóng Đá TV đã có bản quyền phát sóng các nội dung thi đấu cùng lễ khai mạc 2014 Incheon Asian Games.
Đón xem lễ khai mạc trực tiếp trên TTTV và TTTV HD Tin tức lúc 17h chiều mai 19/9 và các nội dung thi đấu đáng chú ý từ 7h sáng đến 22h hàng ngày trên TTTV, BĐTV và TTTV HD Tin tức

bác dùng dv của nhà cung cấp nào? chắc sctv hả các kênh thể thao của vtvcab bác kêu xem k nét như sctv 15 hay sctv the thao HD thì e cũng chịu bác :v

minhduc57

Bác lấy tin ở đâu vậy ,chính xác không?

tmn

Member

Bác cho thêm thông tin, e cũng đang hóng mấy ý kiến của các bác đã dùng rồi để xem xét.

1. cáp mất mạng mất theo
2. modem chuyên dụng ko thay đc
3. đội ngũ nv support cực kém
... bác chịu khó sreach thêm nhá

phamtug

Active Member

À cái tin kia bác ấy lấy ở page Thể Thao TV - Bóng Đá TV đây mà hnay e cũng mới đọc

kvtp1995

Mấy bác cho em hỏi, cách đây vài ngày em có lắp đặt VtvCab do có chương trình khuyến mãi.
Chất lượng theo em thấy thì khỏi bàn, những kênh hd có chất lượng tốt, sd cũng tốt, nhưng có vài kênh chỉ dừng ở mức tạm ổn.
Nhà em 2 tivi, 1 led 1 crt. Thằng bắt cáp nó bảo muốn coi 2 tivi phải mua 2 đầu HD. Nhưng nghe các bác nói k cần đầu Hd thì CRT vẫn coi trực tiếp tín hiệu analog không cần đầu phát HD đúng k ạ?
Nó bắt em mua 2 đầu. Phí thuê bao đầu tiên là 110k, tivi thứ 2 là 50k.
Cho hỏi có phải em bị dụ rồi không ạ?

Alone77

Member

Bác mua 1 đầu cho cái led thôi, còn cái CRT làm 1 bộ chia để xem SD như bình thường nhé.

Bên trên