Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

thered

Member
K+ nếu được ăn ké la liga thì cũng chỉ dừng ở tín hiệu SD thôi. Có khi nào được vtvcab cho lên HD không nhỉ?

duy5687

Active Member
K+ nếu được ăn ké la liga thì cũng chỉ dừng ở tín hiệu SD thôi. Có khi nào được vtvcab cho lên HD không nhỉ?

K+ có lên HD 2 kênh thể thao tv và bóng đá tv hay ko là tùy thuộc vào k+ bác. Chứ ko phải là vtvcab cho hay là ko? K+ mún lên HD cứ đàm phán với vtvcab là xong. Nhưng với việc băng thông trên vệ tinh đầy và dùng chuẩn cũ dvbs1 thì lên HD 2 kênh đó là 1 vấn đề.

tmn

Member
Tối nay giải NH Anh đá rồi, các bác đã nâng cấp K+ chưa?
E vừa làm 1 gói 6 tháng chung gói HD

renesas

VTVcab rảnh quá mà, hết việc gì làm, hoán đổi nội dung 2 kênh VTVcab7 và VTVcab10 cho nhau. :D

Các bác cho e hỏi năm nay vtvcab có trực tiếp giải bóng nba nữa không nhỉ. 3 năm bản quyền từ 2016 đến 2019 đã kết thúc rồi

danvt

Well-Known Member
Bữa test thử VTVCap ON trên SmartTV trễ khoảng 20s so với DVB-T2. Chất lượng khá tốt,cơ mà đang khuyến mãi thanh toán bằng QR giảm 30% với 3 tháng tặng 1 thấy cũng rẻ nên đăng ký xem đỡ La liga với giải Pháp, Hà Lan, còn giải hạng Nhất Anh nhìn chán quá ko coi.

pro_man

Member
VTVcab phát sóng trọn vẹn hệ thống quần vợt Nam của thế giới 2020
ATP 1000, ATP500, ATP250....Thế là K+ ko độc quyền ATP 1000 nữa rồi

dhpaul

Well-Known Member
Chính ra chuyến này VTVCab có vẻ lãi, đổi được quyền tiếp sóng La Liga... SD cho 2 kênh BDTV TTTV trên hạ tầng K+ lấy 2 kênh K+1, K+NS kèm 3 trận ngoại hạng Anh (hơi lởm chút nhưng cũng không đến nỗi) và bản quyền full ATP thì đúng là vui cả 2 làng =))
Không biết tới đây 2 kênh K+PM và K+PC trên VTVCab có được ưu đãi giảm giá xuống không, chứ vẫn cái giá lý thuyết 140k/tháng thì thành quá mặn.

Bên trên