Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

saibon

Active Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

HDKhanhHoa đang cần tài trợ 20TB dữ liệu ~ 20.000.000 VND để có thể làm một shop HD nho nhỏ kiếm tiền uống cafe ^_^, nay giám đốc saibon xin kêu gọi sự tài trợ của các anh em trong hội, lãi suất : free cafe đến khi trả hết nợ :)) (tại em mượn mặt bằng nhà dì đang bán cafe cóc mà ^_^ ).

Nhận sự tài trợ dưới mọi hình thức : HDD , $$$, và mọi vật phẩm tương đương :))

@: ngoài HD ra sẽ có thêm 1 đống thứ ăn chơi cho anh em trong hội ^_^ (nếu mở được shop), và giá cả cho anh em trong hội thì đảm bảo tốt luôn ^_^. Ví dụ một số món ăn chơi : remote đa năng, dây loa, dây hdmi, dây optical, balo, case htpc, box, kính 3D, ... nhiều lắm ^_^

tuanc9

Active Member

Tình hình là đang tìm cái balo
ae cho ý kiến về cái này dùm e tí

Đúng là hàng cực khủng; đủ tất tần tật mọi thứ đi chiến đầu từ quần áo, súng đạn đến "áo mưa"

linhnguyen5187

Chậc! Bác nqk1979 tính đi phượt dài ngày hả! :))

bao_den

Ngày mai em có việc bận vào buổi sáng mất rồi.xin phép mấy sư huynh cho phép em vắng mặt ngày mai nhé

kieu chinh

tớ trụ được 9,8 giây! :D

tuanc9

Active Member

HDKhanhHoa đang cần tài trợ 20TB dữ liệu ~ 20.000.000 VND để có thể làm một shop HD nho nhỏ kiếm tiền uống cafe ^_^, nay giám đốc saibon xin kêu gọi sự tài trợ của các anh em trong hội, lãi suất : free cafe đến khi trả hết nợ :)) (tại em mượn mặt bằng nhà dì đang bán cafe cóc mà ^_^ ).

Nhận sự tài trợ dưới mọi hình thức : HDD , $$$, và mọi vật phẩm tương đương :))

@: ngoài HD ra sẽ có thêm 1 đống thứ ăn chơi cho anh em trong hội ^_^ (nếu mở được shop), và giá cả cho anh em trong hội thì đảm bảo tốt luôn ^_^. Ví dụ một số món ăn chơi : remote đa năng, dây loa, dây hdmi, dây optical, balo, case htpc, box, kính 3D, ... nhiều lắm ^_^

Làm ăn mà chỉ để kiếm tiền uống cà phê thì chết mất em ơi. Hay em tính chỉ uống cà phê Sheraton.

nguyenchile

Member

Làm ăn mà chỉ để kiếm tiền uống cà phê thì chết mất em ơi. Hay em tính chỉ uống cà phê Sheraton.

Bác k thấy em nó đăng ở mục xì pam ah, chưa biết thật thật hư hư thế nào đâu mà lần

digikni

Well-Known Member

mọa nó, lên hơn 15s nó chạy như bay, đố bố nào né được

nguyenchile

Member

chơi lần thứ 5 nó được như dzì thì nghe tiếng vỏ đạn rơi

saibon

Active Member

Oài, sáng nay đi off bị mấy anh chọc em cái vụ mở shop để kiếm tiền cafe ^_^, thật tình là em cũng chỉ mong kiếm một chút tiền để nhập thêm đồ về vừa hỗ trợ anh em trong hội luôn ^_^, cần gì có đó ^_^, chứ với nhu cầu ở Nha Trang mà để làm ra tiền thì hơi khó ^_^, mong mấy anh tay to giúp đỡ ^_^ ...

linhnguyen5187

Oài, sáng nay đi off bị mấy anh chọc em cái vụ mở shop để kiếm tiền cafe ^_^, thật tình là em cũng chỉ mong kiếm một chút tiền để nhập thêm đồ về vừa hỗ trợ anh em trong hội luôn ^_^, cần gì có đó ^_^, chứ với nhu cầu ở Nha Trang mà để làm ra tiền thì hơi khó ^_^, mong mấy anh tay to giúp đỡ ^_^ ...

Ha ha! Cứ có tiệm rồi sẽ khác! Lúc đó ra cái giề là biết ngay ấy mà! :)) Mà bán qua mạng hay mở hẳn cửa hàng thế Bon!

Anh đọc thì cảm nhận thấy sự chân thật ở đây rồi ! Anh có ý kiến thế này saibon xem xét nhé :

- Em lập hẳn 1 cái topic mới cho nó có phần nghiêm túc (vì topic này dù sao cũng chỉ mang tính vui là chính)
- Trong topic em thống kê mọi việc cụ thể nhất ở mức độ có thể (vì bất kì ai cho mượn hay đầu tư họ đều muốn biết tiền của họ được dùng như thế nào)

saibon

Active Member

Ha ha! Cứ có tiệm rồi sẽ khác! Lúc đó ra cái giề là biết ngay ấy mà! :)) Mà bán qua mạng hay mở hẳn cửa hàng thế Bon!

Mở 1 cửa hàng nho nhỏ, gọi là điểm giao dịch thôi ^_^, vì sẽ bán thêm vài cái lặt vặt khác nếu có nguồn hàng khác, cơ bản là có địa điểm tiện lợi để người mua đến giao dịch hoặc xem hàng ^_^

Anh đọc thì cảm nhận thấy sự chân thật ở đây rồi ! Anh có ý kiến thế này saibon xem xét nhé :

- Em lập hẳn 1 cái topic mới cho nó có phần nghiêm túc (vì topic này dù sao cũng chỉ mang tính vui là chính)
- Trong topic em thống kê mọi việc cụ thể nhất ở mức độ có thể (vì bất kì ai cho mượn hay đầu tư họ đều muốn biết tiền của họ được dùng như thế nào)

Hi hi, em cũng có lập cái dự tóan nhưng thấy nhiều quá thiếu gần 40t ^_^ , nên giờ định làm cò con góp nhặt từ dịch vụ chép phim HD ^_^, nên giờ em cần khoảng 20TB dữ liệu ^_^ ~ 20t, cái này thì thu hồi nhanh vì vừa làm vừa biên soạn cho dung lượng nó nhỏ xuống, đồng thời bán dần mấy cái ổ này luôn ^_^.

xenolala

Well-Known Member

góp ý nghiêm túc thì phong chữ cũng nên nghiêm túc nhé, đừng gây khó khăn cho người đọc

Bên trên