(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

conghieu1978

Moderator
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Chào các Bác HD HUẾ - mình mới ra Huế đây!
Định 'chém ít gió' Huế mà sao 'gió Huệ' nóng thế cơ chứ lị....
Xin gửi lời thân chào toàn thể ACE Hội HD Huế.
Lời đầu tiên xin được chúc sức khỏe & hạnh phúc tới tất cả các thành viên đã, đang & sẽ là thành viên của Hội.
Mình tên Dương sđt: 0907.722117- ở Đà Lạt (mát lạnh đến tê người :-j). Bữa nay có dịp ra Huế tham gia học Lớp bồi dưỡng "Dịch vụ khách hàng"...
Rất mong có dịp cùng nhâm nhi ly Cafe xứ Huế & cùng giao lưu gặp mặt ACE trong Hội mình tại quán Cafe HD nào thuận tiện nhất - Nhờ ACE sắp xếp Time.
(Mình đang ở Khách sạn Miki - 72 Nguyễn Huệ, chương trình học từ Thứ 3 đến Thứ 6).

Thay mặt những người không phải thành viên Huế chào mừng bác đã đặt chân đến Huế. Bác có đem theo 1 ít cái lành lạnh của DaLat Đến Huế không đấy! Mùa hè ở đấy mà có tí mát mát của xứ ta đưa ra đấy thì quý lắm !

Phải chi em được ra Huế =P~ trước giờ đi xa lắm cũng chỉ tới Gia Lai

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Thay mặt những người không phải thành viên Huế chào mừng bác đã đặt chân đến Huế. Bác có đem theo 1 ít cái lành lạnh của DaLat Đến Huế không đấy! Mùa hè ở đấy mà có tí mát mát của xứ ta đưa ra đấy thì quý lắm !

Mình đi 2 người nên có tới 2 luồng gió luôn - mang gió Hồ Xuân Hương thổi hòa vào gió Sông Hương, gió của Langbiang lồng vào lòng Núi Ngự đó bạn à :)

chaienHD

Member

Lão Sinh mô rồi, lên tiếng đê. Có khách quý đến thăm tề ;)

conghieu1978

Moderator

Mình đi 2 người nên có tới 2 luồng gió luôn - mang gió Hồ Xuân Hương thổi hòa vào gió Sông Hương, gió của Langbiang lồng vào lòng Núi Ngự đó bạn à :)
Thế là hài hòa rồi, mà gặp gỡ anh em Huế chắc lại hoành tá tràng lắm nhỉ? Có ảnh up vài bức để anh em chiêm ngưỡng nha!

tusontay

Huyền Thoại

Lơ là 1 tí là bác lại bỏ xa... mọi người tôn thần gió không sai :)) bác làm chỗ em mưa từ chiều tới giờ này :-w
Chú nói thế khác chi ko chào đón anh! :|

@conghieu1978: E mở quán thơ Đà Lạt nhé! :D

bnhhl

Well-Known Member

Buổi sáng tốt lành

bnhhl

Well-Known Member

Hôm wa đến giờ mà không có ai chém lát nào hết hèo

Bên trên