KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Bác caosonhd cho anh em mở rộng tầm mắt quá... Được chăm sóc như vầy không say mới lạ đấy nhỉ? Thíck thật...

Kể ra mà hở thêm tý nữa thì vẫn tốt hơn bác nhỉ?

Ngon bác nhỉ :D

Thích nhất tấm ảnh này, chụp đúng lúc thế! :)):)):))

Có vẻ như Miu đào đúng chỗ roài, thank bác nhé !

Đẹp thật đấy !

Mấy cái món này em chán rồi :-j Giờ phải món đặc sắc hơn cơ :))

Xin phép các Bác em up lại một ảnh khủng - ảnh của em Maria Ozawa NỔI TIẾNG (em này mình có rất nhiều phim do em đóng...) mà Bác POLY đã up trên HDVietnam nhé : http://www.hdvietnam.com/diendan/11-gioi-thieu-phim/299969-tokyo-species-2012-phim-kinh-di.html

Với ảnh trên Bác Hoasimtim zoom to lên sẽ thấy điều đặc biệt nhé.

(Xem ra ảnh của mình chụp ở trên không thấm tháp gì với cái ảnh của bác POLY đã up, Bác Đôrêmi nhỉ?)

Chỉnh sửa lần cuối:

loiruot

Well-Known Member
Ngày càng... quá, em té nhanh thôi!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

author

Re: Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Bác nên ghé thăm tất cả các chuyên mục của HD Hải Dương để có nhiều bài viết và đóng góp cho diễn đàn trang nhà nhé. Còn nhiều trang Bác chưa ghé thăm rồi.

Câu hỏi của Bác nằm ở trang này: http://www.hdvietnam.com/diendan/154-hai-duong/160917-noi-dung-qui-che-hoat-dong.html
Rồi. cảm ơn anh Sơn nhé, e có ghé qua lần trước chắc k xem hết list profile của AE quê ta.

author

Re: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Em kém anh nhiều tuổi lắm a.Sơn ơi, a cứ gọi e là bác e...hiccc. e sinh năm 84 ở danh sách điểm danh AE HD đó a. :D:D:D

lecongduc

Member
Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Bác loiruot làm gì mà phải "hide" cả ảnh thế kia? ảnh nóng ah.

author

Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Xin trân trọng giới thiệu đây là 1 gương mặt nick rất quen thuộc của HDHD nhà ta :D các bác đoán thử xem là ai nhé ;)):

Thì hqua e vừa hỏi ông này xong đó bác, may có a.Sơn trả lời, nhìn mặt chú này hiền, k biết trong ngành thế nào, hihi, mình k có ý gì đâu nhé, đùa tí thôi :D:D

author

Khiếp, các bác làm AE chết ngạt mất...:-j mạng càng ngày load càng chậm, e định up ít ảnh nguyên gốc, chắc kiểu này phải thay đổi ý định quá

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Khiếp, các bác làm AE chết ngạt mất...:-j mạng càng ngày load càng chậm, e định up ít ảnh nguyên gốc, chắc kiểu này phải thay đổi ý định quá

Cho các bác mãn nhãn không ngừng >:)

author

mạng vào trang này bị out suốt, cứ phải F5 liên tục, các bác có bị như vậy k???

tusontay

Huyền Thoại

Em bị Database Error liên tục. Cứ tưởng do hoasimtim tạo gió ghê quá! :D

Bên trên