KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

anhdungdh

Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

e có amply YAMAHA A-5 bác nào muốn mua hoặc có đổi sansun 607,e các thêm nhé, ko lại tưởng đổi chéo mắng e chít

qiqaqiqo

Active Member
Hải Dương mình có bác nào chơi đĩa than không ạ? E đang dư em Bang Olufsen TX2 muốn thanh lý. Bác nào hứng thú thì PM em nhé.

phanmem

Member

Âm li YAMAHA A-5 của bác thế nào bác giới thiệu cho AE xen ti, giá cả thê nảo hợp lí em mua.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Re: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Hải Dương mình có bác nào chơi đĩa than không ạ? E đang dư em Bang Olufsen TX2 muốn thanh lý. Bác nào hứng thú thì PM em nhé.

Chú cho giá vào hộp thư cho mình cùng ảnh của nó xem sao?

tinhdhmo

Active Member
Ðề: Re: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

cũng xin giá để về ghép với Beocenter 9000 nào! Cho hỏi con này dùng kim MMC mấy nhỉ bác

manhhahd

Member

Em thừa 2 cái HDD HITACHI 1TB...các bác đấu giá hợp lý giúp em để em sắm cái 3TB với ah...

Hitachi 1TB 7200 RPM 32MB Cache SATA 3.0Gb/s 3.5Inch​

Chỉnh sửa lần cuối:

anhatnhoa

Well-Known Member

Bác hà cứ cho giá thơm xem nào ạ :D

tronghang

Ở đây bác làm gì mà phải đấu giá, toàn anh em bác làm mất khách quá. Muôn bán nhanh cứ cho cái giá đẹp là đi nhanh. Bác bán kiểu này đố đi đc. Cái thớt này lập ra nhưng hình như chưa ai giao lưu đc cái gì thì phải, ngoại trừ e khai trương đc cái máy ảnh.

Đôrêmi

Moderator

Ở đây bác làm gì mà phải đấu giá, toàn anh em bác làm mất khách quá. Muôn bán nhanh cứ cho cái giá đẹp là đi nhanh. Bác bán kiểu này đố đi đc. Cái thớt này lập ra nhưng hình như chưa ai giao lưu đc cái gì thì phải, ngoại trừ e khai trương đc cái máy ảnh.
Con máy ảnh vẫn nằm nhà tôi, chắc sắp tới phải "ly dị" với nó để sắm con Canon G10 mà hôm qua nói chuyện với ông đó! Hic, chắc lại bắt đầu dính vào "con đường đau khổ" như các ông rồi.

manhhahd

Member

Vậy là bác có duyên bán hàng rồi,chúc bác bán thêm được cái máy ảnh nữa nhé! Em cũng mới chào được có mấy tiếng đồng hồ thôi làm gì phải vội vã thế chứ...:D

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Con máy ảnh vẫn nằm nhà tôi, chắc sắp tới phải "ly dị" với nó để sắm con Canon G10 mà hôm qua nói chuyện với ông đó! Hic, chắc lại bắt đầu dính vào "con đường đau khổ" như các ông rồi.

Đô rê mi vào đây mà chọn này, giá rất hợp lý, mình cũng đang ngắm mua thêm con CANON G12 đây:
Bản tin: 472673 | Phố Mua Bán | PHOMUABAN

qiqaqiqo

Active Member
Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Chú cho giá vào hộp thư cho mình cùng ảnh của nó xem sao?

cũng xin giá để về ghép với Beocenter 9000 nào! Cho hỏi con này dùng kim MMC mấy nhỉ bác
Kim MMC3 bác nhé. Giá e đang rao 5t nhưng các bác ở HD thì chỉ 4,5t thôi ạ. Ảnh bác google giúp em, em đang cho ông anh mượn chơi chưa chụp được.

vnczde

Member
Em đang kiếm em máy chiếu cũ để xem phòng ngủ...
HD là ok . Giá sao cứ dưới chục củ là OK
Bác nào có hoăc biết chỗ bán 2end tin tưởng thì giới thiệu em nhé .
THANKS YOU SO MUCH...

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Canon G12 - ~6,2tr, ít chụp, chỗ đáng tin tưởng. Hàng bên HDSG. Bác có lấy em cho "mối". :D

tronghang

Vậy là bác có duyên bán hàng rồi,chúc bác bán thêm được cái máy ảnh nữa nhé! Em cũng mới chào được có mấy tiếng đồng hồ thôi làm gì phải vội vã thế chứ...:D

E chơi đồ máy tính là chính, mua bán liên tục chủ yếu trên voz chứ sô lượng mem ở hd quá it nên bán rất khó nên giá phải rất đep mới bay đc. chứ trên voz rẻ hơn giá thị trường vài chục ngàn chỉ vài tiếng là bay ngay, máy ảnh thì cũng mới bay 1 cái nữa rồi đang chờ lên con khác.

Chỉnh sửa lần cuối:

anhatnhoa

Well-Known Member

Giá HDD giờ cũng bình thường hơn so với trước rồi. :)

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Canon G12 - ~6,2tr, ít chụp, chỗ đáng tin tưởng. Hàng bên HDSG. Bác có lấy em cho "mối". :D

Cảm ơn bác, em cũng có chỗ tin tưởng, hàng còn ngon rất ít dùng, Canon G10 3.5t giá thế có được không bác??? :D:D:D

tronghang

Ðề: Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Cảm ơn bác, em cũng có chỗ tin tưởng, hàng còn ngon rất ít dùng, Canon G10 3.5t giá thế có được không bác??? :D:D:D

giá con g10 như thế là cũng thơm rồi nhưng như mình thì sẽ thêm 500k nưa là đc con DSLR (D40, 350D) rồi ngắm bắn sướng hơn nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

giá con g10 như thế là cũng thơm rồi nhưng như mình thì sẽ thêm 500k nưa là đc con DSLR (D40, 350D) rồi ngắm bắn sướng hơn nhiều.

Bác Tronghang cũng chịu khó post bài ghê! nhìn thấy anh em HDHD sinh hoạt trao đổi sôi nổi quá! HDVP chúng em bao giờ mới được như các bác đây, thiếu cái đầu tàu mạnh khó đi xa quá bác ạ!

Bên trên