Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Tam hợp thì chưa biết .. nhưng bác chủ 28 VC $ nhiều nên mới lôi cả chợ sắt về nhà như bác nói .. còn em thì dành dụm đc ít tiền nào là đi mua những thứ ngon bổ rẻ thôi :)

thế đầu đĩa than chỗ bác trung bình bao $ 1 em để em còn góp tiền chơi 1 em ..

Trả lời hộ chủ quán là : Chủ quán này rất lìu tìu không nhiều tiền như Bác tưởng vì có tiền đâu mà toàn là đồ của anh em ký gửi bán hộ thôi. Đầu đĩa than ở đó hiện tại không có em nào giá quá 10 tỷ

NO1 shop

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Nếu bác rảnh ghé 28 Văn Cao uống trà, chém gió với lão chủ quán. Chém xong đi về ko mua cũng vẫn thoải mái, có thể ghé thường xuyên kiểu đó đến khi nào bác thích thì bác ủng hộ lão :D
Đồ thì từ vài đồng đến nhiều đồng kiểu gì cũng được bác ạ :)

tranhiephung85

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Nếu bác rảnh ghé 28 Văn Cao uống trà, chém gió với lão chủ quán. Chém xong đi về ko mua cũng vẫn thoải mái, có thể ghé thường xuyên kiểu đó đến khi nào bác thích thì bác ủng hộ lão :D
Đồ thì từ vài đồng đến nhiều đồng kiểu gì cũng được bác ạ :)

em đang rất tò mò chưa biết quán bác ý như thế nào đây .. kiểu gì cũng ghé qua quán ..

Trả lời hộ chủ quán là : Chủ quán này rất lìu tìu không nhiều tiền như Bác tưởng vì có tiền đâu mà toàn là đồ của anh em ký gửi bán hộ thôi. Đầu đĩa than ở đó hiện tại không có em nào giá quá 10 tỷ

1/10 của 1 tỉ em còn không có ..

vohaidong

Active Member

em đang rất tò mò chưa biết quán bác ý như thế nào đây .. kiểu gì cũng ghé qua quán ..

1/10 của 1 tỉ em còn không có ..

Thế thì cần phải giao lưu nhiều hơn vì trị giá mua bán của Anh em CLB Hải phòng nó khác chỗ khác nhiều. Toàn chênh lệch vài số 0 là bình thường. Chắc chắn Bác sẽ đáp ứng được nhé. Yên xì tâm đi

HHN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Bên em đang có khách tìm xe tầm <4 lít.

Xe Getz bản nào anh? Cho em thêm tý thông tin báo cho người ta.
Bản 2010 AT 1.4 option cao, đã lắp thêm nhiều đồ chơi.

Ben Ti Nho nâng cấp xe cho vợ nên bán con này, em cứ phone cho Ben Ti Nho là OK :D

Hồi này em hạ cấp bác ạ :))

nam812005

Member

Tam hợp thì chưa biết .. nhưng bác chủ 28 VC $ nhiều nên mới lôi cả chợ sắt về nhà như bác nói .. còn em thì dành dụm đc ít tiền nào là đi mua những thứ ngon bổ rẻ thôi :)

Em còn thừa 1 em rất xấu hình như Onkyo gì đó hồi mới chơi mua về nghịch ngợm. Nay mua đồ mới rồi thì bỏ xó giá rất rất bình dân.
Note: Ko kim máng nhé

NO1 shop

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Em còn thừa 1 em rất xấu hình như Onkyo gì đó hồi mới chơi mua về nghịch ngợm. Nay mua đồ mới rồi thì bỏ xó giá rất rất bình dân.
Note: Ko kim máng nhé

Bác cho cái hình hoặc model em Onkyo lên cho anh em tham khảo nhé.

nam812005

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Bác cho cái hình hoặc model em Onkyo lên cho anh em tham khảo nhé.
Vâng. Để tồi về em xem lại model rồi báo lại cho các bác.
Tiện đây em hỏi có bác nào thanh lý case sk1155 ko thì ới em với. Đang muốn lắp mới nhưng nhiều $$ quá nên thử tìm phương án cũ xem saoO:)
A em cũng đang cần 1 dây HDMI 1.4 khoảng 2-3m bác nào có thì trao đổi cũng được. Em hỏi hơi dại tý ví dụ như TV nhà em ko có 3D, nghĩa là HDMI 1.3 bây giờ mua 1.4 liệu nó có nhận không ạ

NO1 shop

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Vâng. Để tồi về em xem lại model rồi báo lại cho các bác.
Tiện đây em hỏi có bác nào thanh lý case sk1155 ko thì ới em với. Đang muốn lắp mới nhưng nhiều $$ quá nên thử tìm phương án cũ xem saoO:)
A em cũng đang cần 1 dây HDMI 1.4 khoảng 2-3m bác nào có thì trao đổi cũng được. Em hỏi hơi dại tý ví dụ như TV nhà em ko có 3D, nghĩa là HDMI 1.3 bây giờ mua 1.4 liệu nó có nhận không ạ

Nhận luôn bác ạ, 28 Văn Cao có dây 1.4 2m luôn bác nhé.

nam812005

Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Dạ vợ đầu U60 nhà em là Onkyo CP6600A Bell drive. Nắp zin nhưng xước sát
Giá của máy bay này là 300kB-)
Ai yêu thêm máng sony+kim AT91 nữa thì là 1000k

nam812005

Member

Bác phọt cái hình thực tế lên cái
Dạ hôm qua em cũng chụp mấy ảnh nhưng em không biết cách kèm hình nên không post lên được. Nói chung máy hình thức xấu, nắp xước nhiều, dây tín hiệu bên dài bên ngắn (do đứt 1 bên nên hàn lại) cái này mang tính giao lưu cho bác nào như em hồi xưa chưa tiếp xúc đĩa than bao giờ mua về để tìm hiểu còn các bác đã chơi rồi chắc không lọt mắt đâu. Bây giờ em nâng đời lên DD5 rồi nên em nó phủ bụi.
À nhà em còn ít đĩa pop rock không dùng đến do trước đây mua cả mớ nên loại ra, bác nào tập chơi thì lấy kèm để cho nhiều :D cũng đẹp

bobby_lee

Member

Dạ hôm qua em cũng chụp mấy ảnh nhưng em không biết cách kèm hình nên không post lên được. Nói chung máy hình thức xấu, nắp xước nhiều, dây tín hiệu bên dài bên ngắn (do đứt 1 bên nên hàn lại) cái này mang tính giao lưu cho bác nào như em hồi xưa chưa tiếp xúc đĩa than bao giờ mua về để tìm hiểu còn các bác đã chơi rồi chắc không lọt mắt đâu. Bây giờ em nâng đời lên DD5 rồi nên em nó phủ bụi.
À nhà em còn ít đĩa pop rock không dùng đến do trước đây mua cả mớ nên loại ra, bác nào tập chơi thì lấy kèm để cho nhiều :D cũng đẹp

Bác ới em, hỗ trợ free: Chụp, up, post...

bobby_lee

Member
Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

SRU6061_17-IMS-global

Do mua được điều khiển zin theo máy nên bán em điều khiển đa năng Philips SRU6061, lập trình bằng code, có chức năng learn, ngồi 1 chỗ điều khiển 6 thiết bị chỉ bằng 1 điều khiển: giá 250k
Điều khiển Philips SRU6061 có các chức năng như sau:
- Điều khiển đa năng theo bảng mã code nhập sẵn cho các tên thiết bị: TV, SAT, DVD, VCD, CD, AMP và tên các hãng Denon, Samsung, Toshiba, Panasonic, Teac, Philips, NAD, Rotel, Nakamichi, Yamaha, Pioneer...
- Điều khiển học (LEARN): học được tất cả các lệnh của những remote khác. Bộ nhớ cực khủng. Không bị mất lênh nhớ và mã code khi tháo pin.
- Giải pháp hữu hiệu khi không tìm được điều khiển zin.
Link chi tiết của Remote Philips SRU 6061:
SRU6061/17 Philips Universal remote control SRU6061 - Philips Support
http://download.p4c.philips.com/files/s/sru6061_17/sru6061_17_dfu_aen.pdf
http://download.p4c.philips.com/files/s/sru6061_17/sru6061_17_pss_aen.pdf

Các bác xem giúp em với, vẫn còn!

bobby_lee

Member
Ðề: Re: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

SRU6061_17-IMS-global

Do mua được điều khiển zin theo máy nên bán em điều khiển đa năng Philips SRU6061, lập trình bằng code, có chức năng learn, ngồi 1 chỗ điều khiển 6 thiết bị chỉ bằng 1 điều khiển: giá 250k
Điều khiển Philips SRU6061 có các chức năng như sau:
- Điều khiển đa năng theo bảng mã code nhập sẵn cho các tên thiết bị: TV, SAT, DVD, VCD, CD, AMP và tên các hãng Denon, Samsung, Toshiba, Panasonic, Teac, Philips, NAD, Rotel, Nakamichi, Yamaha, Pioneer...
- Điều khiển học (LEARN): học được tất cả các lệnh của những remote khác. Bộ nhớ cực khủng. Không bị mất lênh nhớ và mã code khi tháo pin.
- Giải pháp hữu hiệu khi không tìm được điều khiển zin.
Link chi tiết của Remote Philips SRU 6061:
SRU6061/17 Philips Universal remote control SRU6061 - Philips Support
http://download.p4c.philips.com/files/s/sru6061_17/sru6061_17_dfu_aen.pdf
http://download.p4c.philips.com/files/s/sru6061_17/sru6061_17_pss_aen.pdf
Chào buổi sáng, chúc các bác một ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ!

vohaidong

Active Member

Cụ chưa chuyển hàng đến 28 VC hộ em nhỉ

Bên trên