Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

calcifer

Active Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Con PS nhà anh toát mồ hôi mà không tháo được cái lọc gió điều hòa ra để vệ sinh. chắ hôm nào phải nhờ chú Calcifer

Vâng. Cần gì anh cứ ới em.

Bên em có bán cái lốc điều hoà Mông Đau không. COn lốc của anh kém rồi chuẩn bị thay đến nơi mà giá hãng đắt quá. Hề hề

Để em xem lốc xịn nhưng hàng buôn lậu giá nhiêu báo anh.

Con lốc điều hòa của Mini cooper đời 2011 giá khoảng bao nhiêu Calcifer ơi?

calcifer

Active Member

Bên em có bán cái lốc điều hoà Mông Đau không. COn lốc của anh kém rồi chuẩn bị thay đến nơi mà giá hãng đắt quá. Hề hề

Em vừa check hàng với mấy bên buôn lậu trốn thuế.
Ford Mondeo V6 2.5 - 2005 - Lốc lạnh: 9 tỷ

---------- Post added 14-05-2013 at 10:55:57 AM ----------

Thông thường thay lốc người ta phải thay thêm van, phin, nạp lại ga... nên dự toán chắc nhiều hơn chút anh ạ

Chào các bác . Em đang cần 1 chiếc cầu chì loại tốt . Bác nào có không dùng để lại cho em . Tks audio hp

bobby_lee

Member

Chào các bác . Em đang cần 1 chiếc cầu chì loại tốt . Bác nào có không dùng để lại cho em . Tks audio hp

Bác cần cái nào?
Cái này:

hay cái này:

hay cái này:

vohaidong

Active Member

Em vừa check hàng với mấy bên buôn lậu trốn thuế.
Ford Mondeo V6 2.5 - 2005 - Lốc lạnh: 9 tỷ

---------- Post added 14-05-2013 at 10:55:57 AM ----------

Thông thường thay lốc người ta phải thay thêm van, phin, nạp lại ga... nên dự toán chắc nhiều hơn chút anh ạ

Có bảo hành bảo tỏi gì ko em ơi.

hay cái này:
http://g.vatgia.vn/gallery_img/5/zew1336574189.jpg[/

Dạ em cần cái này ạ. Em có cục sub paradigm ps-800 không hiểu sao bị hỏng mất cầu chì. em cần mua 1 cái để thay vào ạ. Tks bác. bác có hoặc biết chỗ nào bán bác chỉ giúp em. Em hỏi mấy chố đều không có loại em cần. Em muốn mua loại tốt 1 chút vì cứ vặn ra vặn vào để thay cầu chì em sợ ốc ác với thùng loa nó không yêu nhau nữa là mệt lắm.

hay cái này:

Dạ em cần cái giống như này ạ. Em có cục sub paradigm ps-800 không hiểu sao bị hỏng mất cầu chì. em cần mua 1 cái để thay vào ạ. Tks bác. bác có hoặc biết chỗ nào bán bác chỉ giúp em. Em hỏi mấy chố đều không có loại em cần. Em muốn mua loại tốt 1 chút vì cứ vặn ra vặn vào để thay cầu chì em sợ ốc ác với thùng loa nó không yêu nhau nữa là mệt lắm.
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
Vỉ mạch sub có ghi 1.6A-250v

Chỉnh sửa lần cuối:

vohaidong

Active Member

Có bảo hành chứ anh. Hàng buôn lậu bảo hành 6 tháng ạ.

Cảm ơn thông tin của chú. Anh chạy nốt cho đỡ phí quả bảo dưỡng ga lốc vừa rồi đã rồi sang bên chú làm lại giúp anh nhé

bobby_lee

Member

hay cái này:
http://g.vatgia.vn/gallery_img/5/zew1336574189.jpg[/

Dạ em cần cái này ạ. Em có cục sub paradigm ps-800 không hiểu sao bị hỏng mất cầu chì. em cần mua 1 cái để thay vào ạ. Tks bác. bác có hoặc biết chỗ nào bán bác chỉ giúp em. Em hỏi mấy chố đều không có loại em cần. Em muốn mua loại tốt 1 chút vì cứ vặn ra vặn vào để thay cầu chì em sợ ốc ác với thùng loa nó không yêu nhau nữa là mệt lắm.[/QUOTE]

Cầu chì thì sứ mệnh của nó là được nổ khi có sự cố, thay đúng loại và dòng là được.
Chứ không phải tốt là không nổ đâu bạn ạ!
PM mình ĐC/ĐT mình tìm giúp roài chuyển cho bạn.

NO1 shop

Re: Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Bác cần cái nào?
Cái này:

hay cái này:

hay cái này:

Cái này bác ra mấy hàng chuyến sửa nồi cơm điện nhé.
Em thì cầu chì nhà cũng như thế này bị cháy, em lấy dây đồng kéo cắng rồi hàn 2 đầu là xong (Lưu ý đừng hàn dây to quá nó không nổ được khi quá tải thì toi) Hô hô hô

Cầu chì thì sứ mệnh của nó là được nổ khi có sự cố, thay đúng loại và dòng là được.
Chứ không phải tốt là không nổ đâu bạn ạ!
PM mình ĐC/ĐT mình tìm giúp roài chuyển cho bạn.

Tks bác sdt của em 0973 668 088. Cái cầu chì của em ghi 1.6A-250v. Chì quấn quanh lõi sứ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Re: Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Cái này bác ra mấy hàng chuyến sửa nồi cơm điện nhé.
Em thì cầu chì nhà cũng như thế này bị cháy, em lấy dây đồng kéo cắng rồi hàn 2 đầu là xong (Lưu ý đừng hàn dây to quá nó không nổ được khi quá tải thì toi) Hô hô hô

Hi Tks A Long. Em vẫn muốn mua đôi tannoy cpa-5 loại 2 tem(phải mới). A Long quanh quanh hp có bảo em nhé.

AcoustimassHD

EM đang cần bán một em Nikon D1X + ống kính Nikon

Máy e rất ít dùng nên còn rất mới

bác nào quan tâm call e nhé: 0989.544.388

rngxun

rngxud

bobby_lee

Member

Tks bác sdt của em 0973 668 088. Cái cầu chì của em ghi 1.6A-250v. Chì quấn quanh lõi sứ.

Mang cái cầu chì mẫu ra Cửa hàng Sinh Minh ~170 Tô Hiệu bảo em mua 5 cái tương đương, về lắp vào 1 cái là OK.

Bên trên