[Kí sự VIBA Show 2013] Ngày số 2 - PG, PG ở khắp nơi

Angus_Bert

Film critic
VVIBA Show 2013 đã diễn ra được 2 ngày. Tuy các sản phẩm tại triển lãm lần này không thực sự đủ để thu hút thật nhiều sự chú ý của mọi người, nhưng không khí vẫn rất náo nhiệt, một phần của điều này là nhờ có những người đẹp không thầm lặng - PG. Như đã hứa ngày hôm qua thì hôm nay mình đại diện đội tin HDvietnam gửi đến các bạn một vòng quanh những hình ảnh về dàn PG của VIBA Show 2013. Xin mời chuẩn bị khăn giấy, xô chậu gì đấy sau khi xem xong clip :))

Mời xem clip nhé, rất hay và RẤT HOT đó =P~

[video=youtube;xit2iNQIyYI]http://www.youtube.com/watch?v=xit2iNQIyYI&feature=youtu.be[/video]​

Chờ các viên chiên khác lên hình nữa cho hot nha :))

Ps: ai coi lướt clip tiếc ráng chịu :))

Tổng Hợp Ghi Hình​

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: [Kí sự VIBA Show 2013] Ngày số 2 - PG, PG ở khắp nơi

Thật sự xem xong chả chấm điểm được em nào, bác chủ nói phải đem chậu ra hứng làm em cứ tưởng pro lắm

damme-hd

Member

trời...... kí sự VIBA show mà toàn chụp p&g, bó tay pác chủ ....

Angus_Bert

Film critic

trời...... kí sự VIBA show mà toàn chụp p&g, bó tay pác chủ ....

Món ăn đặc sản của đội tin HDvietnam mỗi lần đưa tin triển lãm mà bác =P~ Video ngày số 1 có vòng quanh triển lãm rồi mà, muốn chi tiết hoàn toàn thì chỉ có tận mắt đi thôi hehe

hoang_tien1986

Không có gian hàng Nikon phải không các Bác ? Mai em đi xem.

NKP

Active Member

Thật sự xem xong chả chấm điểm được em nào, bác chủ nói phải đem chậu ra hứng làm em cứ tưởng pro lắm

Đồng ý với bạn 100%. Tại máy của "chiên diên" xịn quá nên bao nhiêu cái xấu cũng chụp rõ mồn một. Mình cũng tính làm 1 vòng show nhưng thấy thế này thì ở nhà ngủ cho sướng :-B

NKP

Active Member

Nhìn làn da mấy em giống như mới bỏ ruộng lên thành, chân chưa sạch phèn.

Xem PG của bác Symphony chộp được tại buổi họp báo Xperia Z và Xperia Tablet Z cho thị trường Việt Nam nhìn đẳng cấp hơn nhiều. Đúng là câu tiền nào của đó không chỉ áp dụng với sản phẩm công nghệ mà có luôn giá trị với PG.

onggia93

Active Member

"chiên diên" này là "chiên diên" gì ?

trannguyenhien

Active Member
Kinh tế khó khăn lấy đâu ra hàng đẹp vậy các bác.Viên Chiên nha ta cứ tập trung vào cái khoản này đi nhé để cho ae rửa mặt mũi chứ các em bom tấn kia thì em cũng chịu rồi.thóc đâu ra mà múc.=D>

vnquan

Thấy rất là nhàm những sản phẩm mới, công nghệ mới chẳng thấy đâu. mà các bố chụp toàn gái, mà gái thì cần gì phải tới đó mới có.

winfun

Member

Hôm qua đi một buổi sáng, cảm nhận là chẳng có công nghệ gì mới, sản phẩm thì nghèo nàn, ít người tham quan, các em PG nhìn thực tế bên ngoài còn " Cá sấu" hơn. Xôm tụ nhất là gian hàng của Canon, Anh Duy, Trương Lê, Cơn bão Số...

khuchoanganh

Active Member

Hehe, hôm qua có ghé VIBA, nói chung là thái độ của nhân viên ở đây nhiệt tình thật, nhất là cái em dán cái miếng Visiter ấy, nhiệt tình dán vào ngực mấy a luôn!keke.
Đi một vòng thì thấy mấy e PG e nào chân cũng dài, e nào cũng thơm But e PG của HDVietnam thì hổng có dài hổng có thơm miếng nào! Đề nghị bác Chíp lần sau tuyển e nào xinh một chút, chân dài một chút đảm bảo mấy bác Viên chiên nhà ta è cổ ra chụp theo phong cách Vị Nhân Sinh ngay.
Ah, em PG nhà mình mặc áo đồng phục của HDVietnam mà ko bik gì về 4rum cũng là lăn tăn chút đó các bác.

cub8193

Member

ây za chẳng để làm gì. mấy em này chắc thức đêm nhiều nên.......

Bên trên