KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

lanh quyet

Active Member
Mình Up link IPTV lên nhưng tới ngày mai hoặc lát sau nó tự xoá mất có cách nào để lâu được không

lanh quyet

Active Member
Bạn có thể viết một addon tách rời chuyên để xem truyền hình lấy IPTV của ba nhà mạng để xem cho các mạng được giống như addon SCTV của bác thôngld ấy nếu bạn viết được bao nhiêu chi phí mình ủng hộ hoặc mình mua lại addon của bạn để mình dùng bạn hướng dẫn cũ thể cách bỏ link vào rồi tạo nút chắc demo lại khi kênh đó báo lỗi không xem được giống như khởi động cho nó chạy lại ấy

salemmax

Well-Known Member
Bạn có thể viết một addon tách rời chuyên để xem truyền hình lấy IPTV của ba nhà mạng để xem cho các mạng được giống như addon SCTV của bác thôngld ấy nếu bạn viết được bao nhiêu chi phí mình ủng hộ hoặc mình mua lại addon của bạn để mình dùng bạn hướng dẫn cũ thể cách bỏ link vào rồi tạo nút chắc demo lại khi kênh đó báo lỗi không xem được giống như khởi động cho nó chạy lại ấy
Mình cũng có addons chuyên về truyền hình iptv như bạn phải có các địa chỉ iptv addons mình free không lấy tiền đâu

lanh quyet

Active Member
Đương nhiên mình có iptv add vào rồi bạn có thì cho mính addon đó đi với lại hướng dẫn cho mình đưa vào như bạn hướng dẫn vừa rồi ấy có thanh công cụ tạo nút reset để demo lại kênh đó khi báo lỗi chạy ko đc ấy thì càng tốt

salemmax

Well-Known Member

can1caiten

Em dùng tivi sony cài ứng dụng kodi xem truyền hình mạng FPT, dùng kênh VN thì không sao nhưng khi sang xem các kênh nước ngoài thì bị lỗi vỡ + nhòe hình. Trong khi đó trên máy pc cũng cài kodi thì không có vấn đề gì. Các bác ai biết cách khác phục không ạ?

Bên trên