LÀM SAO ĐỂ COI ĐƯỢC PHIM HD

vietred

Ðề: LÀM SAO ĐỂ COI ĐƯỢC PHIM HD

Mình ở BDương nếu bạn o phiền thì mình lên bạn

Trời . Mình ở HCM mà sao vác qua tới BDương cho bác được . Thôi bó tay rồi . Mình không có thời gian tới chỗ bác đâu .

Bác có phần mềm Download IDM chưa ? Nếu có rồi biết cách sử dụng chưa ?

Nếu chưa có phần mềm IDM thì bạn nên download phần mềm này về + với cách sử dụng phần mềm nữa . sau đó tôi Pass Acc Vip qua cho bạn . Cứ thế cắm máy download thôi .

Giống vầy nè .

Để cho nó tự download . Rồi 8 với mọi người . Download xong nó tự động tắt máy . Cứ 1 ngày chơi 4 > 6 phim OK rồi .

Mình thấy bạn nên tìm cách sử dụng phần mềm download IDM đi . Sau đó bạn tự tìm phim nào bạn thích Download về sẽ thú vị hơn . Acc VIP mình pass qua cho bạn

Chỉnh sửa lần cuối:

vietred

mình chưa có bạn à và cũng chưa sử dụng bao giờ ,Hôm nào rảnh Mình lên nhà bạn được o. nếu o phiền.

Vậy khi qua tới nhà mình bạn mang theo ổ cứng di động ư ? Bạn lưu ý chép phim qua giữa 2 ổ cứng rất mất thời gian . Có khi mất mấy tiếng đồng hồ đó . E rằng cách này không khả thi .

Giờ bạn cố gắng tìm cách sử dụng phần mềm IDM đi . Trên mạng có rất nhiều tài liệu cách sử dụng IDM mà .

vietred

thôi thì mình tự tìm vậy có gì chỉ thêm cho mình nghe.

vietred

Mình đả có phần mềm idm nhưng o biét cách sử dụng Trung hoăc ai đó chỉ mình cách sử dụng với,cám ơn nhiều

vietred

có ai giúp mình sử dụng phần mềm idm với.

DAIYOU

Active Member

có ai giúp mình sử dụng phần mềm idm với.

Cái này dễ lắm ,bạn tìm hiểu tí là được,mình định Post 1 bài ở đây bằng hình ảnh như sợ bị phạm quy vì cái box này là chuyên đề Hình Ảnh,bạn vào bên phần mềm ,có người giúp liền.

luckylukeha

có 1 sợ dây cắm từ cái laptop qua cái tv, rồi bạn mở chương trình coi phim HD lên, nó sẽ hiển thị trên màn hình TV, giống như là máy chiếu vậy đó, cái TV có tác dụng như màn hình của cái laptop của bạn.

nếu bạn mới gia nhập hd thì nên chơi hdbox cho dễ từ từ có kinh nghiệm thì chơi htpc

vodka92

chỉ cần làm cái đầu HD...
Một là dùng đĩa
Hai là down vào ổ ghi rồi xem.

Cafe_pede

Banned

Google <<< bạn vô đây

Sau đó gõ bất cứ cái gì bạn thắc mắc hoặc muốn hỏi vô trong cái ô tìm kiếm . Sau đó nhấn tìm kiếm gới google

VD : Phần mềm IDM 6.05 việt hóa
Nó sẽ ra được trang này : Download IDM 6.05 buil 8 Full Việt Hóa
vô đó đăng nhập sẽ được link download này : [Hotboy125] idm 6.03buil 11 - Huong dan + Crack + viet hoa.rar

Tiêp theo : gõ cách sử dụng IDM
Nó ra được 1 đống trang có cách sử dụng cho bạn : Google

Lần Tời bạn muốn kiếm bất cứ 1 phần mềm nào , bất cứ cách sử dụng hay gặp khó khăn gì về việc sử dụng phần mềm hoặc bất cứ gì . Tốt nhất bạn nên vô Google rồi tìm kiếm trên đó trước , sau đó hãy hỏi

lấy lap down phim rồi đi mua cáp mua dây về cắm vào tv là xem okie luôn :) vga xem cũng nét lắm bác à ! ko sợ kém hdmi dâu chỉ có điều là phải cẳm thêm đường tiếng thôi :( chúc bác sớm tìm dc đg đến "hạnh phúc" :))

mymylila

Trời . Mình ở HCM mà sao vác qua tới BDương cho bác được . Thôi bó tay rồi . Mình không có thời gian tới chỗ bác đâu .

Bác có phần mềm Download IDM chưa ? Nếu có rồi biết cách sử dụng chưa ?

Nếu chưa có phần mềm IDM thì bạn nên download phần mềm này về + với cách sử dụng phần mềm nữa . sau đó tôi Pass Acc Vip qua cho bạn . Cứ thế cắm máy download thôi .

Giống vầy nè .

Để cho nó tự download . Rồi 8 với mọi người . Download xong nó tự động tắt máy . Cứ 1 ngày chơi 4 > 6 phim OK rồi .

Mình thấy bạn nên tìm cách sử dụng phần mềm download IDM đi . Sau đó bạn tự tìm phim nào bạn thích Download về sẽ thú vị hơn . Acc VIP mình pass qua cho bạn

cho mình pass acc vip với mình mún down fim HD = IDM mà k bít down sao nữa T.T thanks

smilegirl

Active Member

Tivi Samsung series 6 có chức năng xem phim qua cổng USB, bác chỉ việc chép phim vào ổ cứng gắn ngoài (hoặc USB) rồi cắm vào cổng USB xem vô tư khỏi băn khoăn vấn đề nối dây từ Laptop sang TV.

Bên trên