làm sao để nâng cấp acc lên hd-1080 hả các bạn !

uduchi24

Member
Ðề: làm sao để nâng cấp acc lên hd-1080 hả các bạn !

số lượng thanked ko ảnh hưởng đến cấp bậc trong diễn đàn đâu bạn.cấp tính theo số lượng bình luận mà. 100 là 720p, 500 là 1080i, 1000 là 1080p, ... là ultraHD gì gì đó. có điều mình ko biết là lên cấp cao vd 1080p hay ultraHD thì có quyền lợi gì hơn mấy bạn SD ko thôi

uduchi24

Member

ủa mà sao bạn hỏi vấn đề đó trong box request HD? mod tống cổ đi bây giờ

ducvuong25

Active Member

Bình thường khi đánh giá một thành viên nào đó mình thừa dựa vào số thanked chứ ko quan trọng vào cấp bậc lắm.

supham

Member

Không biết lên cấp bật có quyền lợi zi không mà sao nhiều người thích lên thế nhỉ. MÌnh chỉ thích CR:)). Cr càng đông thì càng thích. Đánh giá thành viên khác thì mình cũng xem Cr

cuxeng

Member

khác số lượng bài viết thôi bác nhé . hic 122 Cr hoài

Hải Đăng

Lượng bài viết làm tăng số cấp nhưng các bác ham cấp làm gì nhỉ, cứ thoải mái chơi đi!

pucini

Ðề: Re: làm sao để nâng cấp acc lên hd-1080 hả các bạn !

Lượng bài viết làm tăng số cấp nhưng các bác ham cấp làm gì nhỉ, cứ thoải mái chơi đi!

E đồng ý với bác. Cái gì mình biết thì tham gia góp ý giúp ae. Để ý làm gì 3 vụ lẻ tẻ. Đóng góp được cái gì hay cái đấy

khong_ai_ca

Well-Known Member

Đúng là kiếm được 1 cái comment vãi cả mô hôi hột. Mặc dù một ngày em lượn trên HDVN không dưới 4 tiếng!!!

Biết bao giờ mình đủ trình độ để góp ý hoặc đủ kiến thức (vì hỏi quá nhiều) để lên được 1080???

soildsnake

Active Member

E chỉ thix Cr thui, có mấy bác Cr tới vài nghìn. Nhìn thix mắt lắm :))

khuchoanganh

Active Member

Hỳ, quan trọng là cách sống thôi, chứ mấy bác SD nhiệt tình thì vẫn ổn hơn mấy bác HD-720 mà toàn chém gió!

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member

quang trọng nhất là sự đóng góp,xây dựng diển đàn thôi bạn.mình vẩn quang tâm thank hơn ,vì đều đó đánh giá được đóng góp của thành vien đó.

oldfriend

Moderator
bác muốn lên cấp vù vù cứ vào mấy hội HD địa phương, ngày chém chục page, chẳng mấy chốc mà 2k 4k, ultra HD...

Bên trên