làm thế nào để convert sang đuôi *.tp

dvdtth

Member
các bác ơi em mới mua được cái đầu đọc hd ổ cứng nhưng khổ nối nó chỉ đọc được mỗi định dạng *.tp , em muốn hỏi có phần mềm nào convert các định dạng hd khác sang đuôi *.tp này không . bác nào có cho em xin , em cảm ơn các bác

dvdtth

Member
Ðề: làm thế nào để convert sang đuôi *.tp

hỏi google mà ra thì nói làm gì , chán thật hdvietnam cũng thường thôi itd pro quá

Tuonghap

Member

Nói thật E còn chưa nghe đến file *.tp nhưng search google một phát thấy ra cả đống.
Hay là để E dịch, nghiên cứu rồi tư vấn cho bác nhé.

tieuthieugia

Well-Known Member

hỏi google mà ra thì nói làm gì , chán thật hdvietnam cũng thường thôi itd pro quá

vẫn thái độ đó hẻ bác....
lần trước bác nói k ai giải thích thì em giải thích cho bác rùi bác lại mang cái bừa ra bỏ ruộng
lần này bác còn vậy nữa...
em nghĩ bác hỏi nhiều topic rất vu vơ mà khả năng 1 người biết web vẫn seaarch ra..
cộng với thái độ bán hàng của bác trong topic loa Ar và amp fisher... em nghĩ bác nên v ui với nó đi đừng học mê HD làm j

Em nói thẳng... bác nghe lọt k thì tùy

dvdtth

Member

noí ra thì bảo thế này thế nọ chứ lắm gà quá , phần mềm đổi đuôi tp sang các đuôi khác thì có chứ không có phần mềm đổi các đuôi khác sang đuôi tp được thế mới khổ chứ cứ google mà có thì tôi hỏi xin làm gì , đuôi tp và ts là những định dạng cao cấp nhất của hd thì làm gì có chuyện chuyển các định dạng khác kém hơn sang nó được , chỉ có thể chuyển từ tp sang các định dạng khác kém hơn thôi chứ , tôi nói thế các bác thấy hợp lý không .

Bên trên