Lập hội những người sử dụng ios của ae HD !

Hiện nay số người sử dụng ios tăng cao rõ rệt , e mạo muội lập topic này cho ae ai đang sử dụng hệ điều hành ios thì cùng nhau vào đây chia sẻ + thảo luận về vấn đề này !
Điểm nóng hiện nay đang là hóng JB trên chip a5 , có ai đang chung số phận vs e o :D .

1984kute

Active Member
Ðề: Lập hội những người sử dụng ios của ae HD !

như vậy chia rẽ quá,nếu có đề tài này thì nên là smartphone{android,win7,8.ios,windowmobile}vì số lượng a,e hd và không phải ai cũng dùng ios.nếu đơn lẻ như bác em sợ có vài mống

anhatnhoa

Well-Known Member

Hiện nay số người sử dụng ios tăng cao rõ rệt , e mạo muội lập topic này cho ae ai đang sử dụng hệ điều hành ios thì cùng nhau vào đây chia sẻ + thảo luận về vấn đề này !
Điểm nóng hiện nay đang là hóng JB trên chip a5 , có ai đang chung số phận vs e o :D .

Bác qua tinhte em nghĩ hay hơn :D

Hjx , có gì đâu mà chia rẽ ạ , mọi người ai thích dùng gì thì lập topic chia sẻ cái đó . Cùng bàn luận hỏi đáp về kiến thức sử dụng ios thôi mà !

1984kute

Active Member

ios mỗi jaiback có gì đâu,trang tinhte.com là trang to nhất rồi
mọi thắc mắc google+tinhte.com là ra

iPad 2 nóng vội lên iOS6 giờ cứ gọi là chờ dài cổ ... chán quá.

Lập hội này ra cũng được, có gì anh em trao đổi thiết bị cũng hay...

mmc-sale-2

Hic, mua con ios cùi bắp về, chả biết gì đã vội Update 6.0.1 giờ chỉ toàn sài đồ Free, các ứng dụng mơ ước (Khi mua Em nó về) đành ngậm ngùi chờ JB, mà sao nó lâu kinh khủng, mon chờ đến từng ngày ... haizzzz

Ðề: Re: Lập hội những người sử dụng ios của ae HD !

Hic, mua con ios cùi bắp về, chả biết gì đã vội Update 6.0.1 giờ chỉ toàn sài đồ Free, các ứng dụng mơ ước (Khi mua Em nó về) đành ngậm ngùi chờ JB, mà sao nó lâu kinh khủng, mon chờ đến từng ngày ... haizzzz
Bác đang dùng iPad 2 hay em gì thế?

ios mỗi jaiback có gì đâu,trang tinhte.com là trang to nhất rồi
mọi thắc mắc google+tinhte.com là ra

Bác này phán như thánh thế ? Bác dùng ntn mà bảo là mỗi JB thôi , nó còn hàng nghìn nghìn tỷ tỷ ứng dụng hay và các thủ thuật để ae chia sẻ đấy ạ !

Các bác đang xài ios 6.0.1 chip a5 thì có thể xài KY để cài phần mềm bản quyền mà , còn chip a4 thì JB ngon rồi còn gì !

Ðề: Re: Lập hội những người sử dụng ios của ae HD !

JB fake h` ra hàng nhiều lắm . Gia cát sự là sang năm 2013 nó mới ra JB cơ pro ạ :D . Mà e thấy chúng nó khả năng sẽ o tung ra bản JB bây giờ , tại 6.0.1 vẫn còn lỗi nhiều , có lẽ đợi 6.1 hoàn thành hoặc 6.2 fix lỗi trên ip5 xong nó mới ra .

thanhvien2012

Bác chủ có thủ thuật gì hay bày cho anh em voọc với...mấy cái món lọ mọ này em cũng khoái...

vọc thì vô cùng bác ạ , bác phải nói ra nhu cầu là gì chứ ;)) . Như là : kiếm games bản quyền , thay đổi icon , thay đổi bàn phím và giao diện ... blah.. blah...

NCMINHHD

Well-Known Member

Bác nào có file cài đặt của google maps cho iphone 4 không cho em xin nhé em không down được từ apps store .

tronghang

bac nào biết tạo 1 tài khoản của apple ko tạo giúp e 1 cái, e làm mãi ko đc, ko đơn giản như google nhỉ.

cafemau

Active Member

Bác nào có file cài đặt của google maps cho iphone 4 không cho em xin nhé em không down được từ apps store .

Bản đó cài free mà .. cứ có tài khoản của appstory là kéo và cài đặt vô tư đi

cafemau

Active Member

bac nào biết tạo 1 tài khoản của apple ko tạo giúp e 1 cái, e làm mãi ko đc, ko đơn giản như google nhỉ.

Trọng hang không biết làm à ..??? Đơn giản mà để lại Mail đi khi nào lập xong xẽ nhắn tin và tự vào mail mà kích hoạt nhé ... Cafemau làm acc hộ rất nhiều người rồi ......

tronghang

Trọng hang không biết làm à ..??? Đơn giản mà để lại Mail đi khi nào lập xong xẽ nhắn tin và tự vào mail mà kích hoạt nhé ... Cafemau làm acc hộ rất nhiều người rồi ......

dạ e làm và kích hoạt trong mail rồi, no báo thành công rồi nhưng lúc đăng nhập vào đt nó lại cứ báo sai pass, chẳng hiểu kiểu gì. Bác tạo giúp e 1 acc khác với. [email protected]

cafemau

Active Member

dạ e làm và kích hoạt trong mail rồi, no báo thành công rồi nhưng lúc đăng nhập vào đt nó lại cứ báo sai pass, chẳng hiểu kiểu gì. Bác tạo giúp e 1 acc khác với. [email protected]

Làm xong và gửi PM cho Tronghang rồi ... Không biết seo rùi mà không thấy hồi âm ??? hả Tronghang ??? có rì thì hãy thông tin lại ở đây nhé .., Cafemau làm là đảm bảo 99,99% ok chưa có trường hợp nào không được đâu ..

Bên trên