lcd bị thủng

kimerajam

Member
bị thằng em chọc kéo vô giờ nó xước sâu 1 vết2 mm, ai bit khắc phục không, thấy ở đâu bảo bôi mỡ ji ji vào ý

kimerajam

Member
Ðề: lcd bị thủng

gần giữa màn hình mới đau chứ, lúc nào xem phim cũng chú ý đến vết ấy rất khó chịu

phuong210876

hết thuốc rồi chủ thớt ợ. theo hiểu biết của em bác sắp phải tống tiễn con màn hình đó. vì chỉ mỗt thời gian nữa không khí sẽ lọt vào bên trong tấm nền quan vết chọc đó và ôi thôi màn hình lúc này sẽ loang lổ màu và cuối cùng hết hình. Mà thay tấm nền thì mua màn hình mới cho nhanh vì giá nó gần bằng con tivi luôn.
Chia buồn chủ thớt. không ai và k có phương pháp nào với trường hợp này. thằng em bác được đó

kimerajam

Member

hic có thấy loang tổ ji đâu, chỉ bị khó chịu chỗ ấy thui, nền trắng thì vết đấy màu đen, nền đen thì nó máu trắng, nền xám thì mới biến mất

phuong210876

Từ từ nó sẽ nhừ có ai bảo bị ngay đâu "không đọc kỹ rồi"

kimerajam

Member

bị lâu rùi ^.^ giờ xem phim nên mới thấy khó chịu chứ hồi chơi game nên ko để ý

phuong210876

ôi vậy Nà nó chưa thủng hẳn hả. trường hợp này em cũng khâm phục luôn

haipvg

Well-Known Member

Đã là gì, ông hàng xóm còn bị thằng con nghịch quá đập vỡ cả con LCD 32 sony

phuong210876

ôi zời ơi chắc 2 thằng nhỏ này thường xuyên qua giao lưu với nhau rồi

COMMANDO

Active Member

Nghe mà xót cả ruột dùm bạn kimerajam, khi mua tivi mới bạn nhớ để sau tủ kính nhé ( loại kính cường lực í ). Chia buồn cùng bạn về cái tivi bị tai nạn, và chúc bạn sớm có tivi mới xài nhé...

onishin

màn con lcd máy tính của mình cũng bị con e làm xước 2 3 phát nhưng may là ko sâu lắm ko thì cũng cho vào bảo tàng mất :(

MT-NjK3

Active Member

Chia buồn với bro nhé! pó tay...bán đi cũng khó...

phuong210876

Không bán được 100% luôn. nếu là LCD máy tính giữ được cái chân màn hình bán cho cửa hàng 2nd LCD cho tuỳ loại

vinhannghia

bị thằng em chọc kéo vô giờ nó xước sâu 1 vết2 mm, ai bit khắc phục không, thấy ở đâu bảo bôi mỡ ji ji vào ý

Đã là gì, ông hàng xóm còn bị thằng con nghịch quá đập vỡ cả con LCD 32 sony

Trẻ con phải nghịch ngợm một tý nó mới thông minh.
Chứ loại hiền lành, ngoan ngoãn như cục đất là loại cù lần.

phuong210876

Loại đó gọi là đần chứ k phải cù lần Ông ợ.
Thằng ku nhà tôi nó lại vừa thả con SS S8003 từ tầng 2 suống tầng 1 ở ngoài ban công mới đểu chứ.
thôi dùng N1100 cho nó lành.

hbc

Moderator

màn con lcd máy tính của mình cũng bị con e làm xước 2 3 phát nhưng may là ko sâu lắm ko thì cũng cho vào bảo tàng mất :(

Loại đó gọi là đần chứ k phải cù lần Ông ợ.
Thằng ku nhà tôi nó lại vừa thả con SS S8003 từ tầng 2 suống tầng 1 ở ngoài ban công mới đểu chứ.
thôi dùng N1100 cho nó lành.

mấy thằng cu này phải cho bọn nó sờ vào cái case hở nguồn để biết thế nào là nghịch đồ của người lớn xem lần sau còn dám mon men vào khu vực đó nữa ko!

duongqua

mấy thằng cu này phải cho bọn nó sờ vào cái case hở nguồn để biết thế nào là nghịch đồ của người lớn xem lần sau còn dám mon men vào khu vực đó nữa ko!
Bác này xui dại giỏi nhỉ:-w:-w. Em là em cho thằng cháu em cầm con sonim cho nó đánh vật cả nagỳ cũng chả sao.:cool:

Bên trên