Lễ ra mắt smartphone bom tấn cập bến Việt Nam Gionee Elife E7

trungquan123

Ðề: Lễ ra mắt smartphone bom tấn cập bến Việt Nam Gionee Elife E7

Người cũng có người xấu người tốt nếu sản phẩm người ta phát triển theo chiều hướng tốt thì mình cũng nên học tập. Mình cũng không ưa khựa cho lắm nhưng mấy hàng cao cấp của nó thì thấy cũng ok bên đó gia công tốt mà chủ yếu VN mình mê hàng ngon bổ lại rẽ thì đâu mà ra ... Tiền nào thì của đấy :(. Hóng chờ ai sử dụng rồi thôi :D

evinnguyen

Người cũng có người xấu người tốt nếu sản phẩm người ta phát triển theo chiều hướng tốt thì mình cũng nên học tập. Mình cũng không ưa khựa cho lắm nhưng mấy hàng cao cấp của nó thì thấy cũng ok bên đó gia công tốt mà chủ yếu VN mình mê hàng ngon bổ lại rẽ thì đâu mà ra ... Tiền nào thì của đấy :(. Hóng chờ ai sử dụng rồi thôi :D

Mình rất đồng tình với ý của bác. Theo mình đây cũng là sản phẩm đáng trong đợi bởi giá thành phù hợp với Việt Nam mình hơn. Cấu hình cũng gọi là đủ thỏa mãn các bac vọc sĩ benchmark rồi kaka

Beomap0099

Bây giờ mới biết tụi khựa bỏ tiền PR mạnh thiệt. Đi đâu cũng gặp em này! Hàng chất thì cũng đc chứ mà như em N1 thì bye vụ bảo hành...

Beomap0099

Mình nghĩ em này sẽ có bước tiến tốt hơn em N1. Xoay 260 độ làm gì đứt cọng dây phát là xong :D. Mà vụ phốt dịch vụ bảo hành đang rầm rộ nữa. Mà cấu hình em nay ngon quá tầm giá 9tr thì hốt được chờ ngày bán xem sao :D

evinnguyen

Mình nghĩ em này sẽ có bước tiến tốt hơn em N1. Xoay 260 độ làm gì đứt cọng dây phát là xong :D. Mà vụ phốt dịch vụ bảo hành đang rầm rộ nữa. Mà cấu hình em nay ngon quá tầm giá 9tr thì hốt được chờ ngày bán xem sao :D

Đúng rồi bác. Xài mà dùng loại cơ thì đỡ chứ vòng mà xoay với quay một thời gian mau đi lắm. Mà bảo hành bên đó thì đang hot ai chả biết :D

trungquan123

Tình hình là mình kết cái camera của ẻm ghê :D. Mà thấy mấy bài review bên tinhte về S5 camera phê thật chắc phải đợi về để có nhiều sự lựa chọn hơn

windy2612

Tình hình là mình kết cái camera của ẻm ghê :D. Mà thấy mấy bài review bên tinhte về S5 camera phê thật chắc phải đợi về để có nhiều sự lựa chọn hơn

Em thấy hàng Samsung rất hợp với người châu á mình. Có điều giá thành hơi cao. Hi vọng em E7 này chất lượng ok nữa là đủ sức cạnh tranh rồi thêm nhiều lựa chọn

windy2612

Vừa thấy em SamSung review cái camera khủng quá đi :D

trungquan123

Vừa xem thêm mấy bức của E7 cảm thấy rất hài lòng ;;)

chicknoob

đã có bài đập hộp em này trên genk đấy các bác

betbet

hàng giá rẻ và ngon thì phải là Sky, chứ chơi mấy thằng khựa làm gì hả các bác

evinnguyen

hàng giá rẻ và ngon thì phải là Sky, chứ chơi mấy thằng khựa làm gì hả các bác
Cũng đáng thử mà bác sky mình thấy chỉ sách tay nhiều chứ chưa phân phối chính hãng như em này!

chicknoob

Nhìn có vẻ hơn sky về cấu hình với camera mà mấy bác :D

trungquan123

Thằng N1 sắp ra hàng khủng kia mấy bác :D Cấu hình hơn em nay mà không biết giá thành ra sao

ttlinhha

Well-Known Member
Ðề: Re: Lễ ra mắt smartphone bom tấn cập bến Việt Nam Gionee Elife E7

Có thằng ngu mới xách 10r đi mua hàng khựa về cho người ta cười.

Đời có người này người kia mà bác =)). Em không nằm trong số xách tiền đi mua con này (cho thì mang đi bán thôi :D )

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Lễ ra mắt smartphone bom tấn cập bến Việt Nam Gionee Elife E7

Đời có người này người kia mà bác =)). Em không nằm trong số xách tiền đi mua con này (cho thì mang đi bán thôi :D )

Phí thế b? Vọc tơi bời rùi mới cho b ah...

cuahanquocvn

Để test rồi mới biết chất lượng ntn

Bên trên