LG G Flex sẽ quay được video 4K nhờ update lên Android 4.4 KitKat?

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
attachment.php

Hẳn chúng ta vẫn còn nhớ chiếc smartphone màn hình cong của LG được giới thiệu vào năm trước, G Flex. Khi ra mắt thì nó không có tính năng quay video 4K nhưng rất có thể tính năng này sẽ có như là một phần của việc update hệ điều hành lên Android 4.4 KitKat.

Một hình ảnh được cho là User Agent profile của G Flex bị rò rỉ cho thấy tất cả các chế độ quay video mà G Flex sẽ hỗ trợ và 2160p là một trong số đó (tức là quay video 4K). Lịch phát hành chính xác bản cập nhật Android 4.4 KitKat cho G Flex vẫn chưa được tiết lộ.

attachment.php

Chiếc smartphone có màn hình cong của LG này đã giành được giải thưởng về thiết kế tại iF Design Award 2014. G Flex đã bắt đầu được bán tại Châu Âu với hơn 20 nước. Tuy nhiên, giá bán hiện tại của nó khá cao, từ 590 bảng Anh (khoảng 20,7 triệu đồng).

Theo GSM Arena

waterhunter

Well-Known Member
Ðề: LG G Flex sẽ quay được video 4K nhờ update lên Android 4.4 KitKat?

ảo nhỉ, cập nhật phần mềm thôi là quay dc 4k hay chắc là cái cam đó quay dc sẵn 4k nhưng 4.3 ko hỗ trợ

boygia

Có ai mua em điện thoại cong này chưa nhỉ. Em nó độc quá mà có vẻ không nhiều người quan tâm.

henryduc96

SuperHD Internal HDBits
Re: Ðề: LG G Flex sẽ quay được video 4K nhờ update lên Android 4.4 KitKat?

ảo nhỉ, cập nhật phần mềm thôi là quay dc 4k hay chắc là cái cam đó quay dc sẵn 4k nhưng 4.3 ko hỗ trợ
chắc 4.3 ko hỗ trợ chứ nếu ban đầu đã ko có thì dù up lên 4.4 cũng vậy thui

baamboo8

Member

em này thiết kế đẹp nhưng do giá còn hơi cao nên ít người sd

Bên trên