Lịch chiếu IMAX tại Thái Lan

poly

Banned
Ðề: Lịch chiếu IMAX tại Thái Lan

Khuya thứ bảy hẹn với bồ rồi huynh ơi,nhưng rãnh lúc nào cứ alo tui tiếng,ko đi xem phim thì rủ huynh ăn hủ tiếu băng cốc cũng được.... \m/

có bồ bên Thaí nữa mới sợ chứ
các bác làm em ganh tỵ quá

ngongo

Dạ đó cũng là một trong những lí do tui sang Thái hoài,không phải người Thái,em tui người SG sang làm việc bên ấy thui...Đừng ghen tị huynh à tụi tui cãi nhau như cơm bữa,chắc sắp đứt gánh rồi hichic,haha:confused:

dnghi

Member

2 bác này chắc cũng có business hay đi công tác bên Bangkok phải ko ạh , GEN thấy 2 bác đi Thái thừong xuyen luôn

Hihi, business gì đâu, chỉ là lần trước tức quá, chỉ được coi Night @ the museum II trên IMAX thôi, giờ là Transformers II quay bằng IMAX cho những trường đoạn hoành tráng, mình cũng phải làm 1 chuyến "IMAX phục hận" thôi!
Poly + GEN còn không biết làm 1 chuyến nữa?!:-c
:-w

DanielTran

Well-Known Member

...
-Nằm ngay chợ sỉ, đi bộ qua toàn nhà rất cao, có cái Bar quay tròn nhìn ngắm Bangkok đêm rất tuyệt.

Cái này là Baiyoke Sky Tower II, tòa nhà 85 tầng cao nhất Thái Lan với 305m chưa kể trụ antenna. Đây cũng đồng thời là khách sạn, bác nào thích ngắm trời đêm vào đây ngủ một bữa. Ở tầng 77 có observation deck cho khách ra ngắm cảnh, đứng một chỗ nó tự xoay trong 10-15p là hết 1 vòng 360 độ. Mỏi chân vào trong ăn buffet mới đỉnh, bảo đảm các bác ăn no chứ không hết món!

Chỉnh sửa lần cuối:

poly

Banned

Cái này là Baiyoke Sky Tower II, tòa nhà 85 tầng cao nhất Thái Lan với 305m chưa kể trụ antenna. Đây cũng đồng thời là khách sạn, bác nào thích ngắm trời đêm vào đây ngủ một bữa. Ở tầng 77 có observation deck cho khách ra ngắm cảnh, đứng một chỗ nó tự xoay trong 10-15p là hết 1 vòng 360 độ. Mỏi chân vào trong ăn buffet mới đỉnh, bảo đảm các bác ăn no chứ không hết món!

cái này em lên ăn và cũng ra ngắm cảnh rùi
ngay duoi chân nó có cái chợ đêm cũng hay

GENERALS

Ban Quản Trị

Hôm nay đọc bài báo "Cạm Bẫy Ở sân bay Bangkok" trên vnexpress thấy ớn qúa, lừa đảo khách du lịch kinh thật. Chắc tốt nhất là GEN mà đi sẽ ko bén mảng vào khu vực mua hàng miễn thuế...ehhe ^^

ngongo

Lịch chiếu Imax mới nhất nè mấy huynh,chụp hơi mờ.Airasia đang bán vé cho t1-t4/10 giá vé tộng cộng có 47 USD nếu ko gởi hành lý,có thì 3 USD cho một túi 15k mỗi chiều.Xem trailer Avatar ấn tượng quá đi mất.:rolleyes:
Xin lỗi không biết cách post nên hình bé tý teo thôi

Đính kèm

95.4 KB · Xem: 43
Chỉnh sửa lần cuối:

htduy

Member

chờ hoài AA ko có giá vé mới,khi nào đi là phải vô IMAX :x

Roman

Member

Các bác cho em hỏi ở KL, Malaysia có IMAX không ạ? Em hỏi bác Gút Gồ, có vẻ như là có, nhưng toàn links linh tinh thôi.

Cám ơn bros!

Bên trên